ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iammek

ประมานนี้ดีแล้วครับ กำลังเหมาะ
แต่บ้างครั้งลงรายละเอียด บางครั้งรวบรัดก็ดีไปอีกแบบ

xonly-1454

เห็นด้วยกับข้อ 3  คือ เดินเรื่องอย่างนี้แหละดีแล้ว  ยินดีติดตามต่อไปครับ

samagetoii

เรื่องแรกทำได้ขนาดนี้ถือว่าเก่งมากๆครับ สปีดเรื่องผมว่าดีแล้วนะ ไม่ต้องมีฉากเสียวทุกตอนก็ได้

vwdt41

รู้สึกว่าเหตุผลที่อิงเลิกกับต่อคงไม่ธรรมดา รอลุ้นเลยครับ

shadowfier

อิงหน้าจะโดนพลังบังคับอยู่แน่ๆๆ​ ต่อยังไม่ทันคิด​ หน้าจะมีรีเทอน

Kuma_77

เหมือนอิงโดนคนที่มีพลังแบบเดียวกันใช้พลังใส่นะครับเนี่ย

TL

เลิกกับอฟนเพราะพลังตัวเองละมั้งเนี่ย NTR ตัวเองเลย

ads_s7

tadds

พลังต่อนี่น่าจะมีผลกระทบเยอะสินะครับ

ieaky

สรุปอิงมาแปลก ฟังข้ออ้างของอิงมันดูแหม่ง ๆ ยังไงชอบกล ว่าแต่ต่อจะว่าไง ไหน ๆ ก็อยากมีแทนมาแทนอยู่แล้ว รึยังอาลัยอาวรณ์อิงอยู่

นักเขียนแต่ละคนมีวิธีการดำเนินเรื่องที่แตกต่างกันออกไปตามสไตล์ใครสไตล์มัน ผมว่าผู้เขียน เขียนตามที่ผู้เขียนอยากถ่ายทอดเลยครับ 

darkconner

มีเนื้อเรื่องแบบนี้ค่อยๆเป็นค่อยไป ได้อารมมากกว่ามีแต่ฉากเซ็กอย่างเดียว มันอินไปกับตัวละครได้มากกว่าครับ
ขอบคุณครับ

Perion

ผมคิดว่าอิงน่าจะเจอคนที่เหมือนกับต่อเลยทำให้เปลี่ยนไป

Thammasaks Ungwattanasirikul

น่าจะมีการใช้แบบนี้หลายคนป่าวนะ

skycnx27

Rave Neam