ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gift123

ค่อย ๆ เดินเรื่องก็ได้ครับ แต่กระขับกว่านี้อีกหน่อยก็ดี เพราะบางท่อนบางตอน อ่านแล้วไม่ต่อเนื่องกันบ้างไปนิดครับ

MAC

อยากพึงน้อยใจก่อนครับเดียวดีเองนะ ::Shy:: ::Thankyou::

sukray ruktum

อิงปิดบังความจริงอะไรกันหรือเป็นเพราะฝรั่งคนนั้น

upperbound

สงสารอิงเหมือนกันนะ อาจจะโดนควบคุมอยู่ก็ได้นะเนี่ย

plot0440

ปิติ จิตกะพงษ์

เรื่องมันชักจะซับซ้อนซ่อนเงื่อนแล้วสิ ต่อไปนายต่อจะเป็นไงต่อไปกันนะ

Noi EnjoyLife

::Fighto::เลิกกันแล้ว นอนกับคนใหม่แล้ว ยังจะต้องการอะไรอีก

Modong

อาร์ทมีพลังเหมือนต่อไหมนิ

coolkid2

ที่อิงเป็นแบบนี้ไม่ใช่เพราะต่อไปนึกอะไรพิเรนๆไว้มช่ไหมครับเนี่ย

pnutto

เกิดอะไรขึ้นกับอิงกันแน่ เหมือนจะเป็นเรื่องน่าสงสารเลย

Kris.

อ่านลื่นไม่มีสะดุด ลงรายละเอียดแบบนี้ก็ดีครับ แต่ๆมีคนใช้พลังได้มากกว่า1เหรอเนี่ย

momonji

ให้เดานะครับ น้องอิงก็น่าจะโดนคนที่มีพลังจิตเหมือนกันสะกดจิตแน่ๆเลย ขอบคุณครับ ::Thankyou::

Fiber1234

tip251226

ทำไมต้องโกรธอิงขนาดนั้น  เพราะอะไร

Pooh

ผมเดาว่าอาร์ทอาจจะมีพลังแบบเดียวกับต่อ
อิงถึงได้รู้สึกว่าไม่เป็นตัวเอง