ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 19.5 : ไอศกรีมรสลุงพล

เริ่มโดย nato87, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 10:17:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

smoklong87

KitiUdom

จากนี้ครูเบสต้องติดใจลุงพลแน่นอน แล้ววครั้งต่อไปก็สบายละลุง

notkey

AonNirvana

อ้างถึงพูดคุยก่อนอ่าน : กลับมาแล้วกับบทสรุปในยกแรกระหว่างลุงพลและครูเบสท์นะครับ เรียกได้ว่าคะแนนนิยมของครูเบสท์ตอนนี้พุ่งสูงจริง ๆ
เช็คตอนไหนอ่ะ? ::Ajark::หรือว่าผมอ่านข้ามเกิน  ::Ajark::ไม่เห็นโพลฯ  ::Confident::
::Shy:: จริงๆ นะ ::Shy::

zjk

ลุงได้กินน้ำรักแล้วท่าทางจะไม่ได้กลับบ้านแล้วมั้งครู

้hihi1112

เรียกว่าได้คุ้ม ได้ครั้งแรกของทุกอย่างไปจริงๆ

3344

finn

โอโห เขียนได้ดีมาก นี่มันฉากในฝันหลายๆคนเลยครับ

jtr69

แจ่มจริงลุงพลของมวลชน
ครูเบสท์ สอนคนอื่นได้ ก็ต้องเรียนรู้ก่อนให้ชำนาญ
ตั้งใจเรียนนะครับครู..
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

june_ki

Chumpot

สุดท้ายก็ติดใจลุงพลจนได้เสร็จไปอีกรายน่าอิจฉาลุงจริงๆได้แต่ของดีๆทั้งนั้ย