ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.6 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 27, 2021, 05:41:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tanut007

Darth Sidious

thongdaeng_skk

ขอบคุณครับ​ที่ลงให้อ่านรวดเร็วทันใจ อย่าแผ่วนะคับ
ไม่อยากให้ใช้ความสามารถพิเศษเอาเงินคนอื่นนอกจากพวกคนโกงหรือพวกที่ได้เงินโดยมิชอบ
อีกอย่างที่ชอบคือการใช้ภาษาที่ถูกต้อง รำคาญพวกที่ใช้คำผิดๆ เช่น หน้ารักแทนที่จะใช้น่ารัก
ตอนนี้ชอบแทนครับ แต่อีฟก็น่าสนใจ

jackkie

แทนและต่อ   คงดูหนังสนุกๆแน่ๆ ชอบแนวนี้ครับดูพระเอกโกงแต่ดี มีคุณธรรมหน่อยๆ

Nong5670

สงสัยน้องแทนอยากโดนกดในโรงหนังแน่ๆ

dawdom

bolligh

::Glad::แทน นี่เเอบแช่บเหมือนกันครับนี่

sombie.pj

vi vo

ไม่น่าจะกลับไปหาอิงละ น่าจะตันอยู่ที่แทน

heatblaze29

ttkttk

บอกได้เลยว่า ติด  ส่วนสาวๆชอบ น้องแทน

adof13

Pj akkan

เท่าที่อ่านถึงตอนนี้ขอบแทนมากสุดครับ

dragonhead

ต่อกำลังพัฒนาความสามารถ...learning by doing  กับอีฟที่ป็นเหมือนเกจ์ว้ดผลของพลัง....ดูอีฟจะอ่านพลังของต่อได้ และพยายามหลีกเลี่บงสัมผัส...น่าจะเป็นคู่พลังของกันและกัน...ส่วนอิมนี่น่าจะโดนพลังจากอาร์ท แต่ยังไม่รู้ว่าจะเป็นแบบเดียวกับต่อหรือไม่ อาจเป็นพลังด้านลบหรือด้านมืด...สำหรับเดียร์ และแฟนอาจเป็นสายดาร์ค...

Topp458

สงัด ชำนาญ

น้องอีฟไม่น่าจะรอดเดาว่าอีกไม่นาน