ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.6 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 27, 2021, 05:41:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

test1234

ตอนหน้าต้องจัดการอิฟให้ได้น่ะ

Leo the rott

แทนเองก็ดูมีประสบการณ์ไม่น้อยนะ

bigmoho

Nitty

richpor

กลัวว่าแทนจะมาจากอีกองค์กร แต่ตอนนี้เอาให้มันก่อนค่อยว่ากัน ลุ้นฉากในโรงหนัง

Sur9x

ตอนนี้ผมเอนเอียงไปทางอิงละครับ รุ้สึกเห้นใจนะครับ

[Alt]air

ถ้าต่อใช้พลังโน้มน้าวจิตใจของตังเองให้ปลดล็อคพลังอื่นๆที่ซ่อนอยู่ แบบนี้จะได้มั้ยอ่ะ เหมือนใส่สูตรโกง

warpzone

ตอนนี้ชอบแทนครับ แต่น้องอีฟมาแบบกวนๆแบบนี้ก็น่ารักดี

phithan

แค่ชื่อเรื่องก็น่าคิดแล้ว จะตีความหมายยังไงดี

หวานเย็น

P555

ถึงไม่มี Sex Scene แต่เขียนได้น่าติดตามมากครับ ชั่วโมงนี้หลายๆคนน่าจะเทคะแนนให้แทน เพราะมีบทบาทในการเดินเรื่องได้ดี แต่ผมว่าน่าจะมีหักมุมเปลี่ยนประเด็นแน่ๆ

ตะวัน123

ก็ถ้าถามว่าชอบใครคงเป็นน้องแทนเพราะตอนเอาเท้าสกิดแบบยั่วเล็กๆชอบมาก

Heavent01

เนื้อเรื่องแนวๆๆนี่น่าสนใจมากครับ ส่วนคาเรคเตอร์ ชอบอีฟครับ แต่อยากให้แทนเป็นนางเอก

Anawat Sirirattanapaitoon

ka55anova

สงสัยว่าอีฟจะเป็นผู้ปราบนายเทพต่อ ให้อกแตกตายได้แน่ๆ เพราะคิดอะไรก็ทันหมด อดจิ้มชัวร์