ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลานสาวสุดที่รักของอา

เริ่มโดย seiyoku, กุมภาพันธ์ 28, 2021, 01:49:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seiyoku

ผมรับหน้าที่ดูแลหลานสาวลูกพี่ชายชื่อนิ้ง เพราะพี่ชายกับภรรยาต้องไปดูงานต่างประเทศหนึ่งอาทิตย์ ส่วนนิ้งจะมีสอบก็เลยไม่ได้ไปด้วยกัน
นิ้งเองก็โตเป็นสาวแล้ว ผมจึงไม่ต้องดูแลมาก ได้แต่ไปๆมาๆ ช่วยดูแลบ้านเวลาที่ผมว่างเท่านั้น
วันนึงผมไปส่งของให้ลูกค้าแถวบ้านพี่ชาย ก็เลยถือโอกาสแวะเข้าบ้านเพื่อไปดูความเรียบร้อย
พอเปิดประตูบ้านเข้าไป ผมก็ได้ยินเสียงเหมือนคนครางกระเส่าเหมือนหนังเอ็กซ์ คิดในใจว่านิ้งคงไม่กล้าขนาดให้ผู้ชายมาเย็ดถึงบ้าน
เพราะความสงสัย ผมจึงค่อยๆแอบย่องเงียบๆเข้าไปในบ้าน พอได้ยินเสียงผู้หญิงพูดภาษาญี่ปุ่นก็เลยโล่งใจว่าเป็นแค่หนัง แต่ก็อยากรู้ว่านิ้งกำลังทำอะไรอยู่

พอผมย่องไปที่หน้าห้องนอนของนิ้ง ผมแทบจะไม่เชื่อโชคของตัวเอง นิ้งกำลังถอดเสื้อผ้าอยู่โดยที่ไม่รู้ตัวเลยสักนิดว่ามีสายตาหื่นจ้องมองอย่างไม่กระพริบตา

ผมเห็นนิ้งถอดเสื้อผ้าจนเหลือแค่ชุดชั้นใน ก็นึกชมหลานสาวตัวเองว่า นิ้งเป็นคนหน้าตาดี ผิวขาวเนียน แถมยังหุ่นดี ร่างเพรียว แต่อกอวบ ก้นงอน สมกับที่เป็นดาวคณะ
ผมได้แต่แอบลุ้นในใจให้นิ้งถอดชุดชั้นในออกให้หมด

หัวใจผมแทบจะหยุดเต้นเมื่อเห็นนิ้งถอดบราออก เผยหน้าอกขาวอวบที่มีหัวจุกสีชมพูที่น่าดูดยิ่งนัก
แค่ช่วงบนยังไม่พอ นิ้งรูดกางเกงในออก ทำให้ผมเห็นเนินหีที่มีขนพลอมแพลมตามวัยนักศึกษาปีหนึ่ง
ควยของผมแข็งโด่แทบจะทะลุออกจากกางเกง คิดในใจว่าวันนี้จะต้องเย็ดหลานสาวคนสวยให้ได้

ไม่น่าเชื่อว่าโชคจะเข้าข้างผมขนาดนี้ ด้วยความกระสันจากการดูหนังเอ็กซ์ นิ้งนั่งลงบนโซฟา แยกขาออก แล้วเอาเริ่มมือลูบไล้ที่ต้นขาตัวเอง
มันเป็นภาพที่เร้าอารมณ์ผมยิ่งนักที่เห็นกลีบขาวๆ อ้าปากโชว์รูหีแดงๆ เหมือนจะเย้ายวนหวยหาควยมายัดใส่โพรงหี
นิ้งแหงนหน้าหลับตา แล้วเริ่มเอานิ้วแหย่รูตัวเอง สลับกับเขี่ยเม็ดแตด แล้วครางออกมาเบาๆ

ถึงตอนนี้ผมคิดว่าถ้าไม่ได้เย็ดนิ้งวันนี้ผมคงไม่ใช่ลูกผู้ชาย ผมจึงย่องเข้าไปหานิ้ง ซึ่งยังไม่รู้ตัวเลยว่าตัวเองกำลังโชว์เสียวให้อาจอมหื่นดูอย่างเต็มตา
ผมย่องเข้าไปคุกเข่าที่ตรงหว่างขาของนิ้ง เพื่อที่จะได้ดูรูหีชัดๆ เห็นแม็ดแตดแข็งเป็นไต กลีบขาวๆส่ายไปมาตามการลูบและบดบี้ของนิ้ว แล้วจึงรวบรวมความกล้าเอานิ้วแหย่รูหี
"ว้าย กริ๊ด คุณอา อย่าค่ะ" นิ้งเอามือจับมือผมแน่นไม่ให้แทงเข้าไปในรู แล้วรีบหุบขาเอาอีกมือปิดจุดสงวน ใบหน้าแดงก่ำไม่รู้ว่าเพราะความอาย หรือความเสียว

"ให้อาช่วยนิ้งนะครับ แล้วอาจะไม่บอกใครว่านิ้งแอบดูหนังเอ็กซ์แล้วนั่งแยงรูตัวเอง" ผมใช้ความลับของนิ้งเป็นข้อต่อรอง เพื่อหวังที่จะได้เย็ดหลานคนสวย
ผมพยายามจับขานิ้งแยกออก แต่นิ้งก็เอามือปัดพัลวัน ดั่งกับว่านิ้งที่พยายามจะปกป้องความเป็นสาวของตัวเอง แต่ผมดูท่าทางก็รู้ว่านิ้งคงโดนแฟนเย็ดไปเรียบร้อย นึกเสียดายที่ไม่ได้เป็นคนเปิดซิงนิ้ง

ผมจึงต้องขู่ว่าจะไปบอกพ่อกับแม่ของนิ้ง หลานสาวสุดเซ็กซี่ถึงจะเลิกขัดขืน ยอมให้ผมลูบเนินสวาท แยงรูหี ซึ่งยังเปียกชุ่มไม่หายจากการตกเบ็ดของนิ้งเอง
นิ้งโดนผมจู่โจมจุดเสียวอย่างนี้ ก็ได้แต่บิดตัวไปมา ครางเบาๆในลำคอไม่กล้าออกอาการกระสันอย่างแจ่มแจ้ง

"อูยยย คุณอาขา อย่าแกล้งนิ้งเลยนะคะ อูยยย นิ้งจะช่วยให้คุฌอาถึงสวรรค์เอง ซิ้ดดดด เลิกแยงรูนิ้งนะคะ อูยยย" นิ้งพูดไปครางไป หน้าตาเหยเกเพราะความเสียว
ผมคิดในใจว่าถ้าเลิกตอนนี้ คงจะไม่ได้เย็ดหลานสาวสุดสวยเป็นแน่ จึงตั้งหน้าตั้งตาแยงรู เร่งจังหวะปลุกเร้าอารมฌ์กระสันของนิ้ง แล้วเอามืออีกข้างเอื้อมขึ้นไปบีบคลึงเต้าอวบทั้งสองข้าง

"อูยยย ซิ้ดดดด นิ้งเสียวววว คุณอาขา นิ้งใกล้แล้วค่ะ อย่าเพิ่งหยุดนะคะ" พอโดนโจมตีทั้งข้างล่างและข้างบน นิ้งก็เลิกขัดขืน ปล่อยอารมณ์ตามความเงี่ยนของสาววัยกำหนัด นั่งอ้าหีให้ผมเขี่ยแยงตามใจชอบ แถมยังกระโดกก้น ส่ายสะโพกสู้อย่างหมดอาย

เมื่อผมเห็นนิ้งเริ่มมีอารมฌ์ร่วม ก็เปลี่ยนเป้าหมายมาจู่โจมที่ติ่งกระสัน นิ้งโดนบดบี้ที่เม็ดแตดเน้นๆอย่างนี้ก็ร้องครางไม่เป็นศัพท์ แอ่นโยกสะโพกด้วยความทรมานจากความเสียว
"โอ้ยยยย คุณอาาาา  ซิ้ดดดด นิ้งงงงง ใจจะขาดแล้ววววว โอ้ยยยยย เสียววววว เกินไปแล้ววววว"

"กรี๊ดดดด นิ้งงงง แตกแล้วววว โอ้ยยยย คุณอาขาาาา นิ้งมีความสุขจังงง โอยยยยย" ร่างนิ้งเกร็ง มือจิกโซฟาแน่น ยกขาแอ่นสะโพกหนีจากนิ้วที่จ้องจะบดปุ่มกระสันเพราะความเสียวสุดล้น พอนิ้งเริ่มผ่อนคลาย หายกระตุกจากจุดสุดยอด นิ้งก็ทิ้งตัวลงบนโซฟา นั่งกางแขนกางขาเหมือนคนหมดแรง

NewAlway13

iammek

cyborg0011

มีหลานสาวไวไฟขนาดนี้ สุขขีสุขโขสโมสรนารีอ่อนๆ

nowhereman

ภาพประกอบพร้อมเรื่องแบบนี้ ตอนหน้าขอเป็นคลิปด้วยได้ไหมครับ เด็ดจริงๆ

sanboston

ตื่นเต้นเต็ม สิบ แบบนี้ใจมาสุดๆ

633sqd

งานนี้หลานเสร๊จอาหรืออาจะเสร็จหลานกันน้อ

aiekuy

หลานสาวนำไปก่อนหนึ่งน้ำแล้ว ต่อไปหลานต้องช่วยคุณอาบ้างแล้ว

bigworm

มีต่อไหมครับ ทรงนี้ชอบมากมีภาพประกอบ ได้อารมมากเลยครับ

artherox

รอลุ้นเลยคับ ว่าจะได้มากกว่าแยงรึเปล่า

Oceankings1234

mafioso

ถึงจะไม่เกี่ยวกัน แต่อยากได้รหัสภาพประกอบมาก็เลยครับ กราบวิงวอน

donki

ตะวันแดง

ภาพสวยมากครับรอติดตามตอนต่ออยู่นะครับ

p_hart

::Glad:: จัดหลานสาวสุดสวยให้ครบทุกท่า เลยครับ