ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.8 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 02, 2021, 05:11:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

พอได้รับรู้อะไรมากขึ้นบางทีก็งคงทำใจไม่ได้เหมือนกัน คนที่เก่งกว่าคนอื่น ก็มีจุดที่ด้อยกว่าคนอื่น ๆได้เหมือนกัน มันเป็นสมดุลทางธรรมชาติ

chiratzz

เนื้อเรื่องตื่นเต้นจริงๆขอบคุณครับ

nananews

××Mon××

เวงกำ แล้วจะช่วยใครล่ะทีนี้ epนี้ลุ้นมากๆ กลัวอีฟจะเสียท่าจริงๆ

**หรือว่าเจ้าอาร์ทจะเป็นลูกของเสี่ยอั๋น**

evilbenz

ผมว่า ผมเริ่มสงสัยในตัวสตีฟ แล้วหล่ะครับ  กล้วว่าจะหลอกใช้พลังพระเอก เข้ามาตีสนิทโน้มน้าวจากการที่ทำให้อิงเปลี่ยนไป และอธิบายพลังต่างๆ

Olival

จะไปหาอีฟ กลับมาเจออิงอีกได้ไงเนี่ย จะตัดสินใจยังไนะ
ส่วนขอความน่าจะเกียวกับไม่ให้เชือใจสตีฟหรือเปล่า แต่ทำไมไม่บอกมาตรงๆ

tossapoln

jojorayong

ใหนจะอีพใหนจะแทนวุ้นวายดีแท้

gongsaad

ช่วยอีฟก่อนนะครับ อย่าลืมง้อแทนด้วยนะ

jongjo

นายต่อจะช่วยใครก่อนดี อีฟหรืออิง

อิโต มัตซึ

งานนี้เลืกไม่ถูกเลยจะช่วยใครก่อน

Angel_p

มาแพคคู่ให้เลือกจะช่วยใครก่อนดีละเนี่ย แล้วใครเป็นคนส่งข้อความมา

overspirit

La Pt

กว่าจะช่วยอิงได้ควโดนไปเยอะเลย

bbblack

อีฟจะรอดมั้ยจากเสี่ยอั๋นพระเอกเราจะเลือกช่วยใครน้า