ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.8 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 02, 2021, 05:11:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigyai

::HeyHey::ความสามารถพิเศษอยู่ตรงนี้ 
แล้วความรู้สึกก็พุ่งเข้ามา ผมรู้สึกว่าอีฟกำลังพยายามอย่างหนัก
พยายามถ่วงเวลาและหลอกล่อเสี่ยอั๋นที่อยู่ในห้องกับเธอสองต่อสอง
ผมรับรู้ความรู้สึกบางส่วนของอีฟ เธอเริ่มจะคิดว่า
เธอไม่มีทางรอดเงื้อมมือของเสี่ยอั๋น ในกระแสแห่งความรู้สึกนั้น
ผมรับรู้อีกว่า ในแว๊บหนึ่งของความคิด
เธออยากให้ผมปรากฏตัวขึ้นมาเพื่อช่วยเธอจากสถานการณ์ตรงหน้านั่น

longman_44

แย่แล้วเจอเรื่องให้เสียสมาธิ อีฟแย่แล้ว

test1234

ช่วยใครก่อนดี สตีฟมีความน่าสงสัยว่าจะเป็นตัวดีหรือตัวร้าย

3hman

ข้อความที่ว่า อย่าเชื่อใคร อันนี้อาจมีพลิกหลายตลบ

ka55anova

เอาละวะ เลือกใครดี อีฟ หรือ อิง

Taizen

เอาล่ะสิ ไปช่วยอีฟหรืออิงก่อนดี

mrcat2019

phurin84

ช่วยใครก่อนดีครับ อีฟกับอิง สงสารสาวๆจัง พลังของต่อดูท่าจะทรงพลังกว่าที่คิดนะครับ

nayhoylod

thanapon253

เจอกับอีฟที่สามารถเข้าใจได้ก็ดีเหมือนกันนะ จะได้ช่วยเหลือกัน และเป็นที่ปรึกษากันได้

Nitty

pongsap

John Snoww

ไม่อยากให้เจ้าของเสียงเป็นอิงเลยครับ ถึงจะใช่ไม่ใช่นางเอกก็ตาม

wolfsburg7

มาถึงสถานการณ์ที่ต้องเลือกแล้ว ต่อจะเลือกใครดี

tameable