ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (10)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 03, 2021, 03:11:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thesee

ถ้าบอกว่าหนูมีอะไรกะกำนันก็จบเห่เลย

kjui2519

อย่างนี้ต้องส่งแคนไปไล่ล่าที่ฝัางพม่าต่อ

First10

ฝนเป็นสาวที่เอาตัวรอดได้ดี จะมีแคนจัดฝนแก้แค้นแทนเพื่อนสักสองสามดอกไหมนะ

exelier

ยัยฝนนี่ร้ายใช่ย่อยนะเนี่ย

เฮียป่อง

กำนันเจ็บหนักเลยงานนี้ กำนันจะเอาไงต่อไปดี

sp502

น้องฝนรอดมาได้ แต่น่าจะติดถึงรสรักของกำนันซะแล้ว แล้วฝนจะโดนใครจัดการต่ออีกละครับ

mongk

เหตุการณ์เข้มงวดเข้ามาทุกขณะ แคนคงจะต้องข้ามแดนไปเก็บกำนันน้อมที่ฝั่งพม่า

mana0440

จัดน้องฝนหนักๆหน่อย

xonly-1454

ฝนคงเสียดายเงิน ตกลงไม่ได้อะไรเลย ไฟไหม้หมด  กำนันคงไม่ปิดปากหรอก เพราะดูจะพอใจในรสสวาทของฝน

BooM_Za

กำนันเจอแผนนี้เข้าไป ไปไม่เป็นเหมื่อนกัน รอดูถ้าทีไปก่อนครับแคน

adas

เนื้อเรื่องเข้มข้นเรื่อยๆรอติดตามว่าแคนจะแก้แค้นกำนันน้อมแบบไหนครับ

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: jaojom เมื่อ มีนาคม 03, 2021, 03:29:32 หลังเที่ยง
ฝนจะรอดจากคดีรึเปล่าครับเนี่ย จะว่าไปก็ตกกระไดพลอยโจรนะครับ แต่มีเรื่องเงินกับมีความสัมพันธ์กับกำนันด้วย น่าลุ้นความเป็นของฝนครับ
คงต้องเอาฝนเป็นพยานจัดการกำนัน

tuaklom

HaloStars

จะสงสารฝนดีหรือเปล่า 50/50 สถานการณ์พาไป แต่ถ้ารอดฝนก็เอาเงินจริง

jomtulee

ไม่รู้ว่าจะสมน้ำหน้า หรือสงสารฝนดี