ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (10)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 03, 2021, 03:11:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackkie

สงสารก็สงสารฝน ครับ ผญ คนหนึ่งมีความรู้สึกรักโลภกันทุกคน  ความถูกต้ิงการเิาตัวรอดสำคัญ(น มุกๆคนมีเหตุปลในตัวเอง

Manoptana

ฝนให้ปากคำเกือบละเอียดแบบนี้คงพอจะรอดตัวเป็นพยานได้ แต่ถ้าหลุดไปแล้ว กำนันยังไม่ถูกจับคงโดนกำนันตามไปสอบถามเรื่องที่เกิดอีกครั้ง ตอนนั้นจะเอาตัวรอดได้ไหม ต้องผ่านแคนอีกคนอาจมีพิรุธก็ได้

swss2511

ฝนคงไม่รอดหลายๆเหตุการณ์มัดตัวเธอ

numnote

เรื่องราวกำลังเข้มข้น เนื้อเรื่องกำลังน่าติดตาม น้ำกำลัง งวดแล้ว

9toulek

แคนอยู่ด้วยก็คงจะไม่เชื่อที่ฝนพูด และคงต้องพิสูจน์อะไรบางอย่าง

longman_44

แล้วฝนจะรอดไหมนี่ จิ๋วจะซัดทอดหรือเปล่า

terapoong48

ตีงูหลังหักไม่ได้นะครับ​ เอาให้ตายเลยไว้ก่อน​

simple simpler

อ่านเพลินเลยครับ สนุกมาก

po3026

เหลืออีก หนึ่งยังไงก็ต้องจักการให้ได้นะ แต่ต้องมีสติ นะแคน

bbkja555

chatjane4234

คราวนี้สงสัยฝนโดนจิ๋วแฉแน่ๆ ส่วนกำนันน้อมถึงจะหนีไปได้ เดี๋ยวก็คงโดนตามเก็บ ไม่น่ารอดได้นาน

pongphun2397

ในใจหนึ่งฝนเสียดายหรือเปล่านะ อดกินตับกับกำนันน้อมต่อเลย แทนที่จะได้ทั้งเงินและความสนุุก

noker

กำนันยังไม่เกม แคนต้องเหนื่อยอีกรอบ

mspeed

ฝนจะใช้ชีวิตแบบคนที่ตายไปแล้วตลอดไปเลยเหรอ

Khuna

คนเขียนใส่ใจรายละเอียดดีมากเลย เขียนได้น่าติดตามมาก