ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิตบำบัด Seasons 2 EP9

เริ่มโดย Khawnkaow, มีนาคม 03, 2021, 08:33:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khawnkaow

"ตอนที่แล้วอาจดราม่าเล็กน้อยนะค่ะ ตอนนี้มาสนุกสุดเสียวกันต่อค่ะ  ตัดภาพมาหลังจากที่เราทำการบำบัดและผ่านกระบวนการทางกฎหมายแล้วนะคะ"

เรามีชีวิตกลับมาเป็นปกติสุขหลังจากนั้น 3 ปีค่ะ  เราต้องศัลยกรรมร่างกายที่มีรอยบุหรี่จี้ ด้วยเลเซอร์หลายหน จนแผลมันดีขึ้น แต่ก็ยังทิ้งรอยจางๆ เราผ่านการบำบัดสภาพร่างกายและจิตใจ.....ชีวิตเรากับพี่แก้ม ก็เป็นไปได้ด้วยดี ชีวิตอยู่กับบนพื้นฐานของความเข้าใจ>>>> เราไม่เคยบอกว่าพื้นฐานมันคือความรักนะคะมันคือความเข้าใจของกันและกัน แบ่งปัน และอภัยในทุกๆ เรื่อง

สิ่งที่เรายังทำตั้งแต่วันที่เป็นแฟนกันจนถึงวันนี้ 10 กว่าปีที่อยู่ด้วยกัน คือถ้าเราตื่นเช้าเราจะบีบ ยาสีฟันทิ้งไว้ให้เสมอ แล้วเช่นกัน ถ้าพี่แก้มตื่่นก่อนก็จะทำแบบเดียวกัน>>>> เราไม่รู้ว่าคนอื่นจะทำไหม หรือเรียนสิ่งเหล่านีั้ว่าอะไร แต่เราเรียกว่า ความสม่ำเสมอ
มีอยู่ช่วงหนึ่ง ที่พี่แก้มไปทำงานที่คลีนิคของเพื่อนเค้า เรามีนัดกันว่าจะไปกินข้าวกัน  ช่วงหลังๆ เรากับพี่แก้ม ห่างกันไปบ้าง เพราะเราต้องไปวุ่นวานกับงานแต่งของพี่น้ำ และการแต่งเรือนหอของพี่เขา  ส่วนเรื่อง Sex กับพี่แก้ม นะ เลิกไปเลยค่ะ เรายังไม่มีอารณ์ แต่เรากะช่วยพี่แก้มตลอด และเรากลับเป็นฝ่ายรุกพี่เขาแทน แต่เราไม่เคยสำเร็จ และเราแกล้งเสร็จทุกครั้ง ซึ่งเรารู้ดีว่าพี่แก้มรู้

วันนั้นเราเดินเข้าคลีนิกแห่งใหม่ที่พี่แก้มทำงาน คลีนิคนี้เรามาบ่อยๆ ในช่วงแรกๆ ที่เรามาช่วยเค้าออกแบบงานตกแต่งภายใน เติมนั่นนิดนี่หน่อย หลังๆ เราไม่ค่อยได้มาเท่าไร เพราะไม่อยากยุ่งกับชีวิตการทำงานของพี่แก้มให้มากเกินงาม

แต่วันนี้เรานัดกันกินข้าว ซึ่งเลิกงานแล้วพี่แก้ม ต้องมารับเราที่ร้านเพื่อนพี่ตอง ที่เราไปรับงานถ่ายแบบให้ร้านเขา ธีมชุดวันนี้ เป็นชุดออฟฟิศ แบบเสื้อตัวในแบบคอปาด กระโปรงสั้นแล้วสูท  พอถ่ายเสร็จเรากำลังจะเปลี่ยนใส่เสื้อที่เราใส่มาจากบ้าน โดยจะเอาชุดคืนพี่บิวเค้า
พี่บิว พูดว่า ข้าวใส่ชุดนี้ไปเลยก็ได้นะพี่ว่าน่ารักดี จะไปกินข้าวกับแฟนไม่ใช่หรือ เราตอบว่าได้ด้วยหรือ พี่บิวตอบอย่างใจเย็น ก็เราเป็นคนออกแบบชุด พี่ให้เราเป็นของแถมแล้วกัน แล้วชุดนี้นอกจากข้าวแล้ว ก็มีเด็กอายุไม่เกิน 10 ขวบคงใส่ได้ละค่ะ  แหมมตัวบางแบบนี้(น้ำหนักเรามันจะอยู่ที่ 36-38-40กิโลกรัม ไม่เกินนี้ค่ะ ตอนที่เป็นแบบให้พี่บิวนี่ น้ำหนักเรา 36 กิโลกรัม บางกรอบขนาด) แล้วนี่นัดหมอแก้มไว้กี่โมงละ  อ๋อ นัดไว้ทุ่มครึ่งคะ นี่มันเพิ่ง 5 โมงครึ่งเอง ข้าวไปหาพี่เค้าที่คลินิคดีกว่า.....ได้ออกไปกินข้าวเลย และจะทำให้เค้าตกใจเล่น  พี่บิวตอบว่าจ้า.....เดินทางปลอดภัยนะ

เรานั่งรถแทกซี่มาถึงคลีนิค"""""เราเดินเข้าด้านหลังอย่างเคยชิน ก็คลินิคนี้เราเป็นคนออกแบบตกแต่งภายใน และคุมงานตั้งแต่เริ่มจนเสร็จสิ้น  รปภ. แม่บ้าน จะคุ้นเราเป็นอย่างดี เราเดินเข้าทางด้านหลังเป็นประจำ ซึ่งด้านหลังเป็นห้องพัก>>>เราเปิดประตูเข้าไป

>>>>>เสียงเนื้อกระทบเนื้อ ดังขึ้นอย่างถี่ๆ พร้อมกับเสียง ซีดปากเหมือนกินอะไรเผ็ดๆ  ทั้งเสียงพี่แก้ม กับเสียงผู้ชาย>>>>ที่บ่งบอกความสุขที่ได้รับของกันและกัน เราเปิดประตูแบบเบาๆ >>>>เห็นถึงกิจกรรมที่สนุกสนานของทั้งสองคน เราหยิบโทรศัพท์ เพื่อบันทึกภาพเคลื่อนไหว  เรากำลังเป็นตากล้องถ่ายหนัง XX เพลินๆ>>>>>> เราได้ยินเสียง ของผู้หญิงพูดว่าข้าว >>>>เราตอบว่าค่ะ ข้าวเอง ด้วยน้ำเสียงเย็นชา  พี่แก้ม กำลังจะผลักหมอตี๋ คนนั้นออก เราพูดสวนไปทันทีว่า ไม่ต้อง ทำต่อไปเราจะแจมด้วย>>>>>>เราถอดเสื้อผ้าแล้วเข้าไปจูบ พี่แก้มอย่างรุนแรง กัดเข้าที่เม็ดลูกเกต กัดคอพี่แก้ม จนเป็นรอย เราทำด้วยความรุนแรงจนพี่แก้ม บอกว่าอย่า แรงไปแล้วนะข้าว แต่มือกลับกอดเราแน่น  เราก้มลงไปเลียร่องหมีที่เราคุ้นเคย แต่ตอนนี้มีท่อนเอ็น วิ่งเข้าๆ ออก

ฝ่ายชายเกร็งตัวด้วยแรงบีบของช่องทางและจากลิ้น ส่วนพี่แก้มเสร็จสม  เราดึงแท่งนั้นออกจากร่องของพี่แก้ม แล้วเราผลักไอ้ตี๋ลง จับของมันเข้าร่องเรา ที่โมมาใหม่:::....:และเพิ่งใช้งานกับมันเป็นคนแรก.....ยอมรับว่าเจ็บค่ะ แต่ด้วยอารมณ์ที่พลุ่งพล่าน ทำให้เรากลั้นใจดันมันเข้าในร่องเราแบบสุดแรง  แม้ว่าจะดันได้แค่หัว เราขย่มไปเรื่อยๆ พอน้ำหล่อลื่นมันออกมาจนฉ่ำ เราดันมันจนสุดแรง  เราน้ำตาซึม เหมือนโดนเปิดความสาวอีกครั้ง เราขย่มแบบสุดแรง จนมันเสร็จในตัวเรา เราถอนตัวออก แล้วดูดท่อนเนื้ออย่างรุนแรง จนไอ้ตี๋มันแตกอีกรอบ เรากลืนมันเข้าไปในคอ  ไอ้ตี๋นอนหอบหายใจจนซี่โครงบาน เพราะมันเป็นการเสร็จต่อเนื่องกันสองรอบติด

>>>> สะใจเรานัก>>>>>เราดูดต่อจนมันชูชันขึ้น เราขึ้นคล่อมแล้วขย่ม มันอย่างตาย อดตายอยาก จนเราเสร็จอย่างรวดเร็ว เรายกตัวขึ้นเพราะรู้ว่าน้ำนี้ น่าจะนาน >>>>>เราจับมือพี่แก้มดึงเข้ามากอด แล้วเริ่มระดมจูบ ด้วยของที่คุ้นเคยกันร่างกายพี่แก้มอ่อนลงอย่างเรา รุกและเลียทั้งช่องทางด้านหน้า ด้านหลัง สลับกับการจูบปาก ฝ่ายชายเอาแท่งมาเขี่ยที่หมีเรา แต่เรา พลิกตัวกลับ แล้วจับ แท่งนั้น ยัดเข้าร่องพี่แก้ม  ทันที>>>>อารมณ์แบบอยากสะใจก็มา>>>> แล้วเราก็อยู่ด้านหลังฝ่ายชาย หน้าอกเราแนบแน่นกับฝ่ายชายทางด้านหลัง เรากอดเอวฝ่ายชาย แล้วโยกฝ่ายชาย ให้แท่งเนื้อเข้าร่องพี่แก้มอย่างแรง  เราเป็นคนคุมเกมส์นี้เอง พร้อมกับจูปปากไอ้ตี๋ อย่างเมามัน และลิ้นกันจนน้ำลายไหลย้อย>>>>พี่แก้มเกร็งตัว เราดึงท่อนนั้นออกมาอย่างเร็ว  มันขัดอารมณ์พี่แก้มเล็กน้อย เราหมุนตัว เอาร่องของเราจ่อที่แท่งเนื้อ เรากระแทกอย่างแรง และเร่งอย่างหนัก จนไอ้ตี๋ ร้องโวยวายแล้วน้ำแตกทันที รอบนี้เราไม่เสร็จ::::ผีห่าซาตาน อะไรดลใจเราให้เรา  เราจับแท่งของผู้ชายมาดูด อีกครั้งเพื่อปลุกให้มันตื่น   แต่มันหมดสภาพด้วยการที่กรำศึกมาอย่างหนักหน่วง  เราดูดอย่างบ้าคลั่งเพื่อให้มันแข็งตัว แต่มันก็ไม่แข็งแต่สุดท้ายไอ้ตี๋ ก็แพ้แตก แบบแสบทรวง ต้องเรียกว่าแสบทรวงจริงๆ ค่ะ รอบนี้ เราใช้ฟันขูด เอ็นของมันจนเป็นแผลยาวๆ   ไอ้ตี๋นอนรวยริน เหนื่อยหอบ เราเอาหมีมาคล่อมหน้ามัน แล้วออกแรงเบ่งหมี  ให้น้ำรักที่ค้างไหลออกมารดหน้ามัน เราละเลงหมีเรากับหน้ามัน จนหน้ามันเปื้อนน้ำของมันกับเราที่ผสมกัน

เราลุกขึ้น เราตบหน้าฝ่ายชายแล้วด่ามันว่า ได้แค่นี้เองหรือกระจอก เราทำอะไรที่มันน่าเกลียดกว่านั้น ซึ่งถึงทุกวันนี้เราละอายสิ่งที่เราทำมากนั่นก็คือ เราฉี่รดหน้าและตัวมัน มันสะดุ้งและจะลุกหนี เราเอาเท้าที่มีถุงน่องถีบหน้ามัน >>>>> พี่แก้ม อึ้ง และเงียบ เราเห็นน้ำตาพี่แก้มไหลเป็นทาง>>>>เราแต่งตัว แล้วเดินออกจากคลีนิคไป ทิ้งให้สองคนนั้นอยู่ด้วยกันแบบเปลือยทั้งตัว>>>>เพราะเราถือเสื้อผ้ามันสองคนออกมา และเอามาทิ้งลงถังขยะเรียบร้อย>>>>

เราโทรหาเหมย พร้อมกับปล่อยโฮออกมา... พี่แก้ม แม่งทิ้งกู....แม่งมีแฟนใหม่....กูไม่ไหวละ  เหมยพูดออกอย่างเสียงดัง  มึงใจเย็นๆๆ  นี่มึงอยู่ไหน  เราอยู่คลินิคพี่แก้ม  กูจะกลับบ้านละ เดี๋ยว???? มีรอกูก่อนนะ กูจะไปหามึง ในเย็นๆ อีข้าว..... เราได้ยินเสียปิดประตูห้อง และเสียงวิ่งอย่างรวดเร็ว....มึงอย่าไปไหน รอที่ร้านสะดวกซื้อนะ  ด้วยเสียงที่เราปล่อยโฮ และพูดเสียงดังจนคนมองกันทั้งเมือง......เราเข้าร้านสะดวกซื้อ ซื้อบุหรี่ กับเครื่องดื่มแอลกอฮอร์มานั่งดื่ม ริมถนน ....คนแถวนั้นมองเราเป็นสายตาเดียวกัน คงคิดว่าเป็นสาวออฟฟิศ อกหัก เมา นั่งลงกับพื้น แถมยังสูบบุหรี่แบบมวนต่อมวน ..... เหมย แวนซ์มาอย่างรวดเร็ว เราบอกเหมยว่า มึงกินเบียร์เป็นเพื่อนกูหน่อย....  เฮ้ย ข้าว กูไม่กิน  มึงๆๆๆ ฟังกูก่อน ใจเย็นๆ แล้วมึงคุยกับพี่เค้ายังวะ   ยังวะ กูเดินออกมา เอาเสื้อผ้ามันทั้งสองตัว  มาทิ้งลงถังขยะแล้ว  .... อิห่า มึงทำไรลงไป แล้วแฟนมึงเค้ากะกลับบ้านไง อีข้าวมึงนึ่จริงๆๆ  .....เหมยมันกอดปลอบใจเราจนเครื่องดื่มแอลกอฮอร์หมดไป 6 ขวด บุหรี่หมดซอง เราเริ่มสงบลง..... เหมยจับมือเรา.....ข้าว  มึงโอแล้วนะ เอออ กูเริ่มโอแล้ว เราตอบทั้งน้ำตาไหลอาบแก้ม.....เหมยกอดเรา แล้วพูดว่ามึงซ้อนกูไหวไหมวะ กูไปส่งบ้านมึงไหม เฮ้ยไม่เป็นไรกูนั่งแทกซึ่ได้ อิห่า มึงจะไปได้ไง เดี๋ยวๆ นะ พี่ก้าว อยู่ไหนมาที่่.......ด่วนค่ะ  เหมยพูดผ่านโทรศัพท์

มึงจะโทรตามพี่เค้าทำไป เดวเค้าก็โกรธกูอีก เราขึ้นเสียงสูง แบบสติจะหลุดไปหลุดมา   เห้ยๆ มึง เรื่องมันผ่านไปแล้ว กูกับพี่เค้าก็อยู่ด้วยกัน แค่นี้นิดหน่อยไม่เป็นไรหรอก  น้องพนักงานขาย.....ออกมาดูเรา เหมยเลยบอกว่า พี่ฝากมอไซค์ก่อนนะ เดวพี่มาเอา รบกวนด้วยค่ะ พี่ก้าวมาถึงพอดดี  เหมยประคองเราไปนั่งหลัง...แล้วเหมยมานั่งกับเรา บอกพี่ก้าวว่าไปส่งบ้าน ข้าวหน่อยพี่.....เรายกมือไหว้พี่ก้าว  สวัสดีค่ะพี่........ เราก็หลับไป....

เหมยกับพี่ก้าวสวัสดีแม่หน้าบ้าน....เหมยประคองเราออกมาจากรถ....เรายิ้ม หวัดคะแม่ สภาพกลิ่นเหล้า บุหรี่ เสื้อผ้ายับเยิน หัวยุ่งเหยิง เสื้อหลุดจากกระโปรง ถุงน่องขาดเป็นทางยาว น้ำตายังไหลริน  ....แม่....เห็นสภาพเราถามเราว่า...ไปไหนมา เป็นอะไร พี่แก้มอยู่ไหน....เงียบ...ไม่มีคำตอบจากเรา...... เราปาดน้ำตา หอมแก้มแม่ แล้วเดินไป ปล่อยให้แม่  งง กับสภาพเรา..... เราเดินเข้าห้อง  ล็อคประตูแน่น แล้วหลับบนเตียงด้วยความเมา.....แม่เราฟังรายละเอียดจากเหมยและพี่ก้าว 
ระหว่างที่แม่ พี่ก้าว พี่เหมย กำลังคุยกันอยู่หน้าบ้าน พี่แก้มขับรถมาจอดแล้วลงมาในสภาพที่ใช้ผ้าคลุมเตียงพันตัวมาเหมย จับมือพี่แก้ม แล้วบอกว่า พี่ใจเย็นๆ นะ ข้าวมันเสียใจหนักนะพี่ แล้วพี่แก้มก็เล่าเรื่องให้ทุกคนฟัง แม่ลูบหัวพี่แก้มบอกไปอาบน้ำลูก แล้วขอบคุณเหมย เมื่อเหมยกับพี่ก้าวกลับไป
ข้าว.... แม่เรียกเราอยู่นานให้มาดูพี่แก้ม ........ เงียบ>>>>  ไม่มีเสียงตอบจากเรา แม่เราเอากุญแจสำรองมาไข แต่ก็ติดที่กลอนประตู>>>>>>เราสะลึมสะลึด แล้ว สวนด้วยคำพูดมาอย่างแรงว่า  อย่างมายุ่งกับกู  เราระเบิดอารมณ์อย่างแรง
..........................................................................................................................................................
เราไม่คุยกับพี่แก้ม เกือบสามเดือน>>>>> จนแม่เราต้องคุยกับเรา (จริงๆ แม่รู้เรื่องพี่แก้ม และแม่ให้อภัยในสิ่งที่มันเกิดขึ้น)  แม่เรานี่นักจิต ตัวจริงเสียงจริง  ตะล่อมจนเราต้องพูดออกมาเอง>>>>จนเรารู้ทางออกของปัญหา>>> แม่พูดกับเราว่าคนเรามันก็แค่ให้อภัยถ้ายังเข้าใจ และยามทุกข์ใครอยู่กับเรานั่นละคือคนที่ใช่สำหรับเรา>>>>
ตลอดเวลาสามเดือน นับตั้งแต่เกิดเหตุการณ์...พี่แก้ม มาอยู่ที่บ้านเกือบทุกวัน บางวันพี่แก้ม นอนโซฟาบ้าง นอนหน้าห้องเราบ้าง เราไม่ให้เข้าห้องเรา แล้วเราก็ยังไม่คุย>>> วันนี้วันหยุดเราตื่นสาย พี่แก้มอยู่หน้าโซฟา จะเดินเข้ามาหา เราเดินหนีออก....... จนพ่อเราพูดว่า>>> ข้าวบางทีความสุข มันก็อยู่ที่ใจเราไหม Sex มันคือการเรียนรู้การเข้าใจกัน >>>สำคัญเค้ารู้ตัวว่าผิดแล้วมาง้อ  นี่เขาง้อแกมาตลอด เค้าลาพักดูแลแก ตอนแกเจ็บหนักนะ มันพิสูจน์ไม่พอหรือว่าเขารักแกแค่ไหน เค้าเป็นผู้ใหญ่กว่าแก เค้าต้องมานอนลำบากแบบนี้ มันใช่ไหม>>>จริงๆ เรากับพ่อนะมีปากเสียงกันมาก่อน (มาดีกันตอนที่เราเกิดเรื่องที่ต่างจังหวัดกับพี่น้ำ แล้วด้วยที่เค้าเป็นคนไม่ค่อยพูด แต่เวลาพูดนี่แทงใจดำจริง) เรากำลังจะอ้าปากเถียง พ่อเอานิ้วชี้มาปิดปากเราแล้วบอกว่า >>>แม่เรานี่แอบหัวเราะ>>>กับพฤติกรรมเรากับพ่อ>>>>พ่อพูดต่อ>>>> ฟังแล้วไม่ต้องพูด บางครั้งคนเรามันต้องเดินออกนอกลูกนอกทางบ้าง แต่ถ้าเขากลับมาอยู่กับเรามันกะมีความสุขไหม  เวลาที่เขาออกนอกบ้านไป ผัวเราเมียเรามันเป็นของคนอื่น แต่ เมื่อกลับมาเขาคือผัวเมียเรา>>> ตัวลูกเอง ก็ดื้อ ไม่ฟังเหตุผล เวลาอารมณ์มันขึ้นะ หูมันอื้อไม่ฟังอะไร จมูกแกจะแหลมขึ้นมาจริงๆ >>>>ตามประสาเรา เราพูดกับพ่อว่า พูดมีสาระ ก็เป็นหรือ>>>เห็นแต่ก่อนด่านู๋เสมอ>>>> พ่อกอดเราแล้วบอกว่า พ่อขอโทษในสิ่งที่เกิดขึ้น>>>พ่อผิดเอง พ่อเจ็บในยามที่ข้าวเจ็บนะ พ่อรักนู๋นะ >>>  เรากับพ่อขอโทษกันและกัน>>> ไปคุยกับพี่เค้าซะ พ่อเราสั่งด้วยน้ำเสียงดุ  เราทำหน้าทะเล้นใส่

เราเดินมาหาพี่แก้มทันที ด้วยปรับโหมอารณ์แบบงอนนิดๆ >>>> แต่เราไม่รู้จะเริ่มต้นอย่างไรกับพี่เค้า พี่เค้านั่งอ่านหนังสืออยู่  เราพ่นลมหายใจ ก็เกิดมาไม่เคยง้อ ใครเลย...... เราเอานิ้วเขี่ยไหล่ นี่นี่ตัว>>>> พี่แก้มที่อ่านหนังสืออยู่ เงยหน้าแล้วพูดว่า มีอะไร>>>  เมื่อคืนนอนสบายไหมค่ะ>>>> เงียบ>>>>> เมื่อกลางวันกินข้าวอร่อยไหม>>>>เงียบ>>>> แม่เราหัวเราะ>>>เราหอมแก้ม พี่แก้มไปฟอดหนึ่ง>>> พี่แก้มเอามือเช็ดที่แก้ม>>>> เรากอดเอว พี่แก้มจะแกะมือเราออก>>> เราพูดเบาๆ ข้างหู  นู๋ขอโทษ ที่ไม่ฟังเหตุผล ไม่รับฟังทุกสิ่งอย่าง ตัดสินอะไรจากใจตัวเอง>>>> พี่แก้มหยุดแกะมือ แล้วมองหน้าเรา>>>เราโพล่งถามว่า แล้ววันนั้น หมอแก้ม กลับบ้านอย่างไรคะ>>>> หมอแก้มตอบเบาๆ เอาผ้าคลุมเดียงพันตัวออกมา>>>แล้วขับรถมาบ้านนี่ละ>> มาถึงมาสารภาพบาปกับแม่พ่อ และพี่สาวเรา จะไปบอกข้าวแต่โดนไล่ไปนอนนอกห้อง >>>> พี่แก้มตอบด้วยน้ำเสียงแบประชดประชัน>>>>

เราเห็นสถานการณ์ไม่ดี เดวจะโดนด่าซ้ำสอง เราเลยกอด ยกมือไหว้ที่อก แล้วพูดว่า "นู๋ขอโทษนะที่ทำให้พี่ลำบากนะ เราดีกันนะ เรายื่นนิ้วก้อยให้ >>>>นิ่ง>> เราหยิบนิ้วก้อยพี่แก้ม มาเกี่ยวกับนิ้วก้อยเรา แล้วพูดขอโทษ นู๋ไม่เคยฟังพี่เลย ตั้งแต่คบกันมา วันนี้นู๋อยากฟัง พี่เล่าให้ฟังหน่อย>>> เราจูงพี่แก้มเข้าไปในห้อง>>>พี่แก้มนอนเดินเข้าห้องแบบแกนๆ>>>>
เราปิดประดู กอดพี่เค้าแล้วหอมแก้ม แล้ว......เราก้มลงแล้วจูบที่เท้าพี่แก้ม น้ำอุ่นๆ จากตาเราไหลลงที่เท้า...... พี่แก้มจับไหล่ แล้วพูดว่า ตัวเล็ก อย่าทำแบบนี้ ทำไมไม่คุยกันดีๆ
>>>> มานี่ พี่แก้มดึงเรามากอดแล้วพามานั่งบนเตียง>>>>พี่จะเล่าให้ฟังเรื่องมันอยูว่า.........  เอ้ย ตัวเล็กจะทำอะไร.....พี่แก้มร้องอย่างตกใจ
เราผลักพี่แก้มลง แล้วพูดว่า ตอนนี้นอนบนเตียงได้แล้วนะ คุณสามี>>>>เราทำเสียงขึ้นจมูก แล้วก็หอมแก้ม และจูบแบบอ้อยยิ่ง ตามสไตล์เรา ค่อยๆ เล็ม ตั้งแต่ริมฝีปาก จมูก ฟัน ลิ้น ซอกหู ติ่งหู ไล่มาเรื่อย >>>>มือซ้ายเราค่อยๆ ลูบไล้ที่หน้าอก เราสอดมือเข้าไปในเสื้อ หน้าอกขนาดใหญ่ที่เราคุ้นชิน สัมผัสมือของเรา เราลูบไลขึ้นลง หัวนมพี่แก้ม ชูชันขึ้นตามแรงปราถนา เราลูไล้ ไปทั้้วทั้งสองเต้า  ตอนนี้หมอสาว บิดตัวไปมาอย่างหนัก เราไล้ลิ้นที่สะดือ วนเวียนไปมา หมอสาวบิดตัวและเริ่มมีเสียงออกจากลำคอ อย่าแหบพร่า  พร้อมกันจะดึงหัวเราขึ้น เรายกตัวขึ้นแล้วจูบปาก พี่แก้ม แล้วถามว่า เป็นอะไรไปค่ะ ร้องอะไร เสียวตรงไหนค่ะหมอ.... เราถอดเสื้อยืดเราออก.....แล้วเอามันมามัดที่มือพี่แก้มทั้งสองมือ ...... งานนี้พี่แก้มตกใจ เริ่มขัดขืน  เราบอกว่า หมอค่ะ ปล่อยใจสบายๆ ค่ะ นู่จัดการเองค่ะ อยู่นิ่งๆ อย่าขัดขืน.....อีกมือเราถลกเสื้อยืดขึ้น เราเริ่มรุกมาที่หน้าอก ขบเบาๆ แล้วไล่ลิ้นมาที่ไหล่ ไล่มาที่หลังจนทั่วแผ่นหลัง อารมรณ์แบบนี้ ถ้าเป็นแต่ก่อน เราคงโดนพี่แก้มผลักเราลง แล้วนางเล้าโลมเราต่อ>>>> ด้วยความเคยชิน จะผลักเรา แต่ก็ติดแขนที่มัน

เราดึงกางเกงขายาวและกางเกงในพี่แก้มกองไว้ที่ข้อเท้า.....เราไล่ลิ้น สลับกันใช้ริมฝึปากขบเบาๆ บริเวณซอกคอด้านหลัง ไล่จากซอกคอลงมาที่แก้มก้ม วนเวียนอยู่ตรงก้นพักใหญ่ พี่แก้มบิดตัวเร่าๆ เราเร่งลิ้นจากแก้มก้น ลงไปที่ต้นขา แล้วไล่ลงไปที่ขา ทั้งสองข้าง แล้วไล่ลิ้นขึ้นมา >>> พี่แก้มครางเบาๆ แล้วบอกว่า ตัวเล็กช่วยพี่ด้วยค่ะ>>>>>เราไล่มานี่เนินขาวๆ ที่ไร้ขน ไล่จากด้านนอก เข้าไปยังด้านในที่มีน้ำตก ไหลซึมออกมาอย่างค่อเนื่้อง เราเอาไล่ลิ้นที่จะซับน้ำที่ออกมา อย่างหิวกระหาย หมอ>>>> บิดตัวไปมา พี่แก้มยกเอวดันเข้าที่หน้าเราอย่างรุงแรง เรากดหน้าเราแน่นแนบกับร่องน้ำ เลยใช้ลิ้นเขี่ยตาน้ำ เบาๆ สลับกับความเร็ว ที่เพิ่มขึ้น สลับเบาๆ เล่นตาน้ำ สลับกับน้ำร่องน้ำตก ไม่นานด้วยพายุฝนพี่ก่อตัว ฝนก็ตกมาแบบกระสานซ่านเซ็น พี่แก้มกดดันเอวขึ้นเพื่อให้หน้าเราแนบกับน้ำตกอย่างแนบแน่น.....เหมือนอยากให้เรากินน้ำจากน้ำตกที่ไหลออกมาอย่างถล่มทลาย  เรากินน้ำจากน้ำตกอีกพัก หมอ แก้มหอบด้วยความเพลีย  ใบหน้าที่ ไม่ได้เจือปนด้วยเครื่องสำอางค์แดงระเรื่อง ผมที่ยาวปิดใบหน้าไปมา เราสลับลิ้นอีกนิดแล้วเราดันตัวขึ้น เขี่ยเส้นผมที่ใบหน้าออกแล้วจูบ เบาๆ ยิ้มให้หมอแก้ม>>>ด้วยสายตาเจ้าเล่ห์ พี่แก้มกำลังจะเผยปากพูด เราจูบอย่างหนักน่วงจากเสียงพูดเป็นเสียครางจากลำคอ
มือเรายังกระตุ้น ตาน้ำ อย่างต่อเนื่อง เราหอมแก้มพี่เบาๆ รอก่อนนะ เราเดินไปหยิบกางเกงในทอมที่ติดแท่งหรรษขนาดประมาณแขนเด็ก  สวมคอนดอมให้กับแท่งหรรษา แล้วเราเสียบเข้าที่ร่องพี่แก้ม ค่อยๆ ดันเบาๆ .... พี่แก้มจับแขนเราแน่น......โอ๊ย  อ้า ซีดๆ  เสียงออกมาจากปากพี่แก้มค่อนข้างดัง เราจูบปาก เพราะไม่อยากให้เสียงออกไปมากกว่านี้  ด้วยห้องนี้ ก่อนหน้าเราเคยเอาไว้หัดเล่นดนตรี มันเลยเป็นห้องที่เก็บเสียงพอสมควรค่ะ เราดันแท่งหรรษา พร้อมกันเปิดสั่นอย่างเต็มที่ เอวเราดันเข้าดันออก
พี่แก้ม ยกก้นขึ้นรับเป็นจังหวะ เรากดมันลงไปจากช้าสลับเร็ว>>>>>> สถานการณ์ตอนนี้ ถ้าเป็นการต่อสู้ก็สูสี ทั้งคู่ต่างเด้งขึ้นเด้งลง จนพี่แก้ม จับไหล่เรา แล้วจิกเล็บลงไปอย่างแรง แล้วดันสะโพกขึ้นจนสุดแรงแล้วร้อง โอ๊ยๆๆ เรากดท่อนซิลิโคนลงไป จนสุดโคน พี่แกมกระตุกร่างหลายครั้ง หอบอย่างเหนื่อยอ่อน เราไม่หยุดแค่นั้น เรากระแทกอย่างรวดเร็วต่อไปอีกด้วยแรงที่เรามี  อีกร่วม สิบนาที พี่แก้มกระตุกตัวแล้วกระตุกตัวอีกหลายๆ รอบ จนรอบสุดท้ายที่เด้งรับแท่งหรรษา แล้วนอนพริ้ม...หน้าอก พี่แก้ม ขึ้นลงแบบคนต้องการอากาศเข้าปในร่างกาย เราแกะพันธนาการออก

แล้วหอมแก้มเบาๆ ตอนเราดึงแท่งซิลิโคนออก  พี่แก้มแอ่นก้นอย่างเสียดาย แท่งหรรษามันแผล็บและเต็มไปด้วยน้ำตกของพี่แก้ม ไหลเนื่องนอง จนเปียกผ้าปูที่นอน  เราถอดกางเกงทอมออก ล้มตัวลงนอนข้างๆ แล้วกอดพี่แก้ม ลูบผมเบาๆ พูดว่าขอโทษนะคะที่รัก มาง้อ แล้วพี่ไม่ยอมคืนดีง่ายๆ ต้องเจอแบบนี้ละ เราหอมแก้มแล้วกอด>>>พี่แก้มพริ้มตาหลับ อยู่ในอ้อมกอดเรา

1819

นึกว่าจาก epที่แล้ว จะดราม่า แล้วสรุป จบ เลย   พอมาepนี้  จัด ให้ทั้งหญิง และ ชาย เลย
และไม่รู้ว่า ทำไมข้าวถึง โมโหแบบนั้น ทีาเห็นหมอกับกับตี๋    ทั้งที่เมื่อก่อน ข้าวก็เคยนอนกับพี่ก้าว  และ เพื่อนๆพี่แก้ม
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Khawnkaow

บางจังหวะมันเหมือนกับการอยากเอาคืนกับสิ่งที่เราเคยโดยกระทำมาคะ  มีนเลยมีอารมณ์นี่บ้าง  มันอาจรุนแรงจริงๆ  อันนี้ข้าวยอมรับค่ะ  พอช่วงหลังๆ มันเริ่มปรับโหมดตัวเองได้ดีขึ้น  ขอบคุณที่ให้กำลังใจเสมอมาคะ...ยังไม่ตีดจบนะคะ แต่seasons2  เป็นภาคจบค่ะ

NaNNz

ผมไม่นึกว่า จะเขียน บท18+ ได้ดีขนาดนี้ สุดยอดเลยครับ เอาสะเห็นภาพตามบวกกับอารมณ์มาเต็ม สุดยอดเลยยย
ไม่ทราบว่าผมจะเสียมารยาทไหม ถ้า ไม่โอเค ไม่ต้องตอบก็ได้นะครับ ผม เป็นคนนึงที่ชอบ สาวเลสมากๆ ชอบดู ชอบท่วงท่า และการสัมผัสของสาวๆที่เป็นเลส นะครับ ไม่ใช่ ทอมกับดี้  ที่อยากถามคือ กางเกงที่เป็น กางเกงเลส แน่นอนคนถูกกระทำ รู้สึกแน่นอน แล้ว คนที่สวม โดนสัมผัสไหมครับ มีความรู้สึกกับกางเกงบ้างไหม ถ้าไม่อยากตอบ ข้ามไปเลยนะครับ และก็ขออภัยล่วงหน้าถ้าคำถามผม มันละเมิดสิทธิไปมากเกิน
" "

Khawnkaow

@nannz.​กางเกงในคู่รักจะมีสองแบบคะ​ แบบสวมแล้วมีท่อนเนื้อ​ ด้านเดียว​ กับอีกแบบคือทีสองด้าน​ คือแท่งเนื่อใหญ่สำห​รับ​ และแท่งน้อยสำหรับตัวเราคะ​ อันหลังเวลาใส่จะเอ่ท่อนเนื้ออันน้อยใส่ของเราก่อน​ แล้วเวาลาทำรักกัน​ ก็จะฟินส์ทั้งคู่คะ​ ของพี่แก้มชอบใช้แบบนี้​ ส่วนของข้าวจะใช้แบบแท่งเดียวคะ​ ใส่ของคู่อยากเดียว​ ด้วยความเร็วในการถึงจุดของข้าวนะเร็วและได้หล่ายๆ​ รอบในเวลาเดียวกันคะ
ยินดีตอบนะคะ​ ส่วนตัวนะชอบบทเลส​ สาวกับสาวมากกว่าทอม​ คะ​ ส่วยก​ับผู้ชาย​ ยอมรับว่าสาวเลสนะก็อยากได้รสสัมผัสแบบปกติเหมือนกันคะ... 
ขอบคุณที่ชอบบท​ 18+  นะคะ​ พยายามที่จะถ่ายทอดให้ออกมาเป็นตัวหนังสือให้ดีที่สุดคะ​ ขอบคุณจริงๆ​ ที่ชอบคะ