ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 3 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 04, 2021, 02:00:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

longman_44

โดนยั่วแข็งแล้วแข็งอีก ยังไม่ได้ทำซะที ก็อารมณ์เสียบ้าง

Nu metal

สนุกดีนะ ชีวิต มีเรื่องให้พลิกผันตลอดเวลา ประสาบการณ์โชกโชนเลยนะ หนุ่มโทน

turie

Komratouy13

mrbirddum

::Bloody::พอเปิดกลับเข้าไป กลายเป็นพี่พลอยกับคุณล่ามฉิ่งกัน นี่เงิบเลยนะนายโทน 555

Angel_p

เกือบได้โกอินเตอร์กันแล้ว มารอจัดคุณล่ามก่อนเลยครับ

karn_cab

นายโทนสุดยอด จะได้โกอินเตอร์แล้ว แต่ยังดีระงับอารมณ์ไว้ได้ เดียวเสียงานหมด

boy2516

a_lex

พี่โทนกล้าแสดงอารมณ์ใส่พี่พลอยแบบนั้น ระวังจะโดนพี่พลอยเอาคืนนะครับ
ปล...อยากรู้ว่าเดี๋ยวนี้ ซอยนานายังมีอินเตอร์แบบเมื่อก่อนหรือเปล่าครับ

♤judas♤

นึกว่าได้กับคุณรุกะในออนเซ็นเสียแล้ว ส่วนพี่พลอยเนี้ยชอบแกล้งโทนจังเลย

number6

ได้ติดตามต่อสักทีนึกว่าจะหายยาวซะแล้ว ฉากเฉียดฉิวในออนเซ็นนี่เหมือนบททดสอบอะไรสักอย่างเลย แล้วก็จริงๆม่เห็นจะต้องคิดมากเรื่องคุณล่ามเลย ปล่อยไหลตามน้ำตามเกมของพี่พลอยไปก็น่าสนุกไปอีกแบบว่าจะเป็นยังไง ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ