ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 3 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 04, 2021, 02:00:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fallenversa

งานก็อยากทำ หำก็อยากแทง ว้าวุ่นจริงๆ 
ซีนรุกะ ผมว่ามันสร้างอิมแพคให้เธอมาก แต่สงวนท่าทีอยู่ เชื่อผม

bmaII

peddo

ออกมาเดินเล่นตอนชะโดโด่เดี๋ยวก็ได้เสียวหรอกครับ เกิดเจอคุณรุกะเข้าไป จึ๋ย
พี่พลอยคงพยายามล่อให้จอยเข้าร่วมขบวนการ จะได้ไม่เอาเรื่องไปพูดต่อ ซึ่งจริงๆ เธอคงไม่น่าจะพูดอยู่แล้ว แต่พอออกมาหน้านี้ คงลำบากแล้วครับ สมาธิเสียกันทั้งทีม ต้องหาวิธี ภาวนาหมู่ซะแล้ว อะกิ๊ๆ

nayhoylod

ryu

เสพสม

แทบลืมตอนที่ผ่านมาแระ   ตกลงพี่พลอยจะให้โทนฟันคุณล่ามหรือป่ะ?

llar

1819

ดีใจจังเทพโทนมาลง แล้ว  เหนื่อยหน่อยนะครับในการปรับตัวกับงานใหม่่  ๆต้องพิสูจน์ตัวเองสารพัด  แต่ก็ยังเจียดเวลามาให้สมาชิกเกะ ได้มีความสุขกัน    ส่วนในต้อนนี้ ลุ้นตัวโก่งเลยที่เดี่ยว นึกว่าจะได้ยึดญีปึ่นซะแล้ว น่าเสียดายย  ส่วนพี่ พลอยไม่รู้ว่า อะไรถึงทำแบบนั้น  ถึงจะสนิทอะไรกันยังไง แต่คนอื่นอย่างจอย ไม่ควรไปแขวะไม่น่ากินในที่ลับไปไขในที่แจ้ง เลย จงใจยั่วให้จอยมีอารมณ์มากๆ แล้ว ให้โทนจัด  จอยอีกคน    ต้องรอดูต่อไป แต่ต้อนนี้ พี่พลอยนิสัยเสียจัง
edit
นั้นไง คุณจอยงานคอสเพย์มาแบบนี้  จะได้จ้อ หรือ ได้ จี้ กันแน่
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Run2020

ไม่เข้าใจหงุดหงิดเรื่องอะไรนะพระเอกของเราแต่ดูแลคุณล่ามก่อนกินอาหารญี่ปุ่นแบบรุกะจะดีไหมนะ

neimuchan

ถ้าถีบประตูพังละต้องชดใช้นี่ ได้ฮาแน่ๆ

สังหรณ์ใจแล้วเชียว
สาวแว่น ดูอ่อนโลก แม่ม คุ แน่ๆ
ละไปทาง โรลเพลย์ ซะด้วย 555
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ผู้แต่งเอางานหลักของตัวเองก่อนนะครับ เอาใจช่วยครับ โทนมาเชียงใหม่เหมาหมดเลยนะ

h-man

นายโทนเจอความซุกซนปนแสบของพี่พลอยจนหลุดเลย

แต่เข้าใจนะ สถานการณ์อึดอัดแบบนั้น