ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิตบำบัด Seasons 2 EP10

เริ่มโดย Khawnkaow, มีนาคม 04, 2021, 08:18:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khawnkaow

"Seasons 2 เหลืออีกไม่กี่ตอน ก็จะจบเรื่องจิตบำบัดแล้วนะคะ....ขอบคุณทุกท่านที่ได้เข้ามาอ่าน จริงๆ แล้วการเขียนเรื่องนี้มันคือการทบทวนอดีตที่ผ่านมา...แม้ว่าเรื่องอีโรติค มันจะมีบ้างไม่มีบ้าง แต่อยากให้ทุกท่านได้แสดงออกถึงความรักของคนใกล้ตัว บอกในสิ่งที่เราอยากบอกเขา บอกกันตอนเป็นดีกว่าบอกกันตอนตายนะ" ::JubuJubu::

ข้าวๆๆๆ>>>>ตื่นลูก>>>>ได้เวลากินข้าวเย็นได้แล้ว>> แม่เราเข้ามาในห้องเรา  อุ้ยส์ เราลืมล็อคห้อง ....เราดู ตัวเรากับพี่แก้ม ดีที่เรายังอยู่ในผ้าห่มด้วยกัน....... แม่ยิ้ม แล้วหอมแก้มเราเบาๆ ปลุกพี่เค้า ไปล้างหน้าแล้วกินข้าว แม่จับแก้มเราเบาๆ  เรานึกใจว่า >>>นี่เราหลับเพลิบขนาดนี้เลยหรือตั้งแต่เที่ยงที่เราเริ่มเข้าห้อง>>> เราปลุกพี่แก้ม ตื่นค่ะ คุณสามี เราหอม แล้วจูบที่หน้าผากเบาๆ >>>เราเสียงแข็งขึ้น.....ยังจะนอนต่ออีก...... ไปเลย เราดึงผ้าห่มออก โหยๆ น้ำเราเยอะจังเนอะเราเอามือบีบนจมูกพี่แก้ม เบาๆ  เปียกผ้าปูที่นอนไปหมด.....พี่แก้ม ยิ้มแบบเขิลๆ เข้าไปล้างหน้า

เราดึงเก็บผ้าปูเตียงออก แล้วเอาผืนใหม่มาปู อุ๊ยส์ พี่แก้มเล่นไร......ด้วยที่เราใส่เอี้ยมกระโปรง ตัวสั้นกางเกงในไม่มี เมื่อ ก้มๆ เงยๆ หมีมันก็เห็นอย่างชัดเจน>>>>เราโดนลิ้นพี่แก้มที่ร่องของเรา เราบิดตัวอย่างแรง คงด้วยอารมณ์ที่ยังค้างอยู่ เราอ้อมมือมากดหัวพี่แก้ม กับร่องของเรา แล้วดันก้นเข้าไปหาลิ้นที่ระดมเลีย  ไม่ถึงนาที เรากดหัวพร้อมดันก้น แล้วร้องออกมาอย่างมีความสุข  พอเราผ่อนคลายลง พี่แก้มกำลังจากเลียต่อ เราหนุมนตัวออก พูดกับพี่แก้มแบบเสียงสั่นๆ>>>>> พอก่อน แม่รอกินข้าว เรายิ้ม แล้วจุ๊บเหม่งทีนึง เค้าล้างหน้าก่อน

"เดี๋ยวนี้แกล้งพี่แล้วหรือ" พี่แก้มถาม   หลังจากที่เราล้างหน้าและกำลังเช็ดหน้า  เรายิ้มแล้วบอกว่า>>>จิ๊บๆ ค่ะ >>>>>> ทำให้บ้าง เป็นบางครั้ง ของดีต้องนานๆ ที...... เรายิ้ม แล้วรีบเดินจากห้องไป กลัวจะโดนพี่แก้มรุกอีก   พี่แก้มเดินมามาที่โต๊ะกินข้าว แล้วบอกแม่เราว่า หนูหลับเพลินไปหน่อย ขอโทษนะค่ะ...... แม่เราจับแก้มพี่เค้าแล้วบอกว่า พักบ้างเถอะ รบกับเด็กมานานแล้ว ดูแลเด็กมานานแล้ว แม่ดูแลบ้านเอง แก้มได้พักบ้าง

แม่คะ อาทิคย์หน้า หนูขออนุญาตแม่พาข้าวไปกินข้าวนอกบ้าน กับไปค้างที่คอนโดหนู สักสองสามวันนะคะ >>> ว่าจะกลับไปทำความสะอาดบ้างค่ะ >>>>เอาเลยลูก แล้วเรา แม่ผายมือมามาทางเรา แล้วพูดว่า ข้าวเราอยู่บ้านไม่ได้ทำอะไร ช่วยพี่เค้าเก็บบ้าน ทำความสะอาดแบบแม่บ้านแม่เรือนบ้างละ พี่เค้าทำงานมาเหนื่อย เราตอบแบบเสียงขึ้นจมูก คะคุณแม่>>>แม่เราขยี้หัวเรา>>> เออ แม่ถ้าข้าวจะไปเรียนต่อนี่ แม่จะว่าไหม .......จะเรียนหรือไม่เรียนแม่ไม่ว่าหรอก จะเรียนที่มหาวิทยาลัยหรือเรียนทางไกล ก็ไม่ว่ากัน คณะเรียนอยากเรียนอะไรเรียนไปลูก>>เรามองหน้าพี่แก้ม>> พี่แก้มยิ้ม ตอบว่า ไปเรียนครูซิ  อย่างน้อยเราได้เรียนรู้ว่าอาชีพนี้ต้องอดทน และการเป็นครูที่ดีหรือไม่ดี พี่ว่าตัวเล็กคงจะเคยเจอมาหมดแล้วนะ พี่มองแล้วตัวเล็กน่าจะเป็นครูที่ดีได้ ไม่ต้องห่วงเรื่องหาเงิน ตอนนี้สิ่งที่ตัวเล็กทำ มันก็พอเลี้ยงตัวเองมิใช่หรือ (เรารับจ้างเขียน  Content ตกแต่งภายใน งานถ่ายภาพโฆษณา แล้วร้านขายดอกไม้เล็ก ในตอนนั้น) แหมรายได้ส่วนนั้นมันก็แค่พอเลี้ยงตัวเอง จะดูแลสามี เรากอดแขนแม่ กับแม่คงไม่ไหวนะคะ >>>พ่อเรา พี่น้ำ พี่กร นั่งหัวเราะกัน เราก็นั่งกินข้าวแบบพร้อมครอบครัว อย่างอบอุ่น

กินข้าวเสร็จ เรานั่งดูทีวีข้างนอกกับพ่อ ดูสักพักเราดูเพลีย พูดกับพ่อว่านู๋ขอนอนตักหน่อย ว่าแล้วเราหนุนตักแล้วพูดว่า ตักนี้ นูู๋ไม่ได้หนุนมานานละ ขอเวลาสักสิบนาที เราหนุนตัก แล้วกอดที่เอวพ่อ  เราพลอยหลับไป >>>>แม่เรายิ้มกับพ่อที่ลูบผมเรา แล้วพูดว่าหนักไหมคุณ ข้าวมันโตขึ้นเยอะเนอะ พ่อกับแม่เรายิ้มให้กัน เราหลับไปเกืองสองชั่วโมง เราลืมตาขึ้น อ้าวพ่อ นู๋หลับไปนานแค่ไหนหว่า.....แป๊บเดียว พ่อพูด แม่บอกว่าสองชั่วโมงจ้า เรายกมือไหว้ พ่อจับมือแล้วพูดว่าอยากนอนก็มานอนนะ ตักพ่อพร้อมเสมอ เรายิ้ม

โทรศัพท์เราดังขึ้น เรารับสาย  คะพี่บิว ปลายสายพูด ข้าว??? พรุ่งนี้ว่างไหม  ว่างคะ พรุ่งนี้มาหาพี่ที่ออฟฟิศแล้วเอางานตกแต่งภายในที่เคยส่งให้พี่มาด้วย  อ๋อได้ค่ะ งั้น 10 โมงเนอะ คะ เราตอบแผ่วเบา แล้วมองหน้าพี่แก้ม เชิงขออนุญาต พี่แก้มตอบว่าพี่ไปส่งได้นะ แล้วพี่จะเลยไปทำงานด้วย เราพูดแบบเสียงงอล งอล เชอะไปเจอไอ้ตี๋ นั่นหรือ   ไม่ใช่ข้าว>>>>มันลาออกไปแล้ว มีคนไปทำมันซะเสียคน แล้วพี่ก็ไปกลับไปทำงานที่เดิมแล้วจ๊ เราหอมพี่แก้ม  จนแม่กระแอม เข้าห้องไปคุยกันสองคน  เรายิ้มให้กันแล้วจูงมือกันเข้าไปห้องนอน

อะไรนะ พี่แก้ม:::::::ไปเรียนที่ญึ่ปุ่น 2 ปี โหยๆๆๆ นาน...... พี่สอบไปไง เลยต้องไปเรียนเฉพาะทาง แล้ว....น้องอยู่อย่างไรละ  ข้าว ก็อยู่นี่นะ หรือจะไปอยู่กับพี่ไหมละ  ไม่อะนู๋ต้องดูร้านอะดิ จะปล่อยคงไม่ไหวอะค่ะ......ให้พี่เค้าดูร้านดอกไม้คงไม่รอดแน่นอน โหยๆๆ เค้าเหงานะ แล้วนี่พี่จะไปเมื่อไร อีกสามเดือน ยังมีเวลาได้เตรียมตัวคะ เราหอมแก้มพี่เค้า แล้วบอกว่าเดี๋ยวนู๋มานะ พี่แก้มทำหน้า งง

เราเดินออกมานั่งดูทีวีข้างแม่  กะว่าจะมาฟ้องให้แม่ไปคุยกับพี่แก้ม  พ่อเรามองจมูกแหลมๆ ของเรา แล้วหัวเราะ ดังๆ แล้วพูดว่า.... อะไรอีก แล้วพ่อพูดต่อว่า เค้าไปเรียนก็ดีแล้วไง มันเป็นทางก้าวหน้าของพี่เค้านะ เรากำลังจะพูด พ่อกับแม่ก็เคยต้องห่างกัน พ่อก็ไปเรียนเฉพาะทางนะ แม่ก็ไป อยู่คนละประเทศด้วย  แล้ว....ไง......เราพูด  แม่กอดเรา แม่เป็นคนให้พี่เค้าสอบเองละลูก หนูคงอยากเห็นการเติบโตในสายงานของพี่เค้าเนอะ......การห่างกันถ้ามันมีเหตุผลเราก็ยอมรับกัน ส่งเสริมความก้าวหน้าของกันและกันเป็นผัวเมียกัน ก็ต้องเข้าใจกัน ข้าวอยู่ทางนี้ก็อยู่กับแม่นี่ เป็นไรไป เหงา ก็บินไปหาพี่เค้าซิ ...

พี่น้ำ เดินมากกอดเรา แล้วบอกว่าอยู่นี่ละ....ให้พี่เค้าเรียนแบบสบาย เราไปนะก็ชวนเค้าเล่นสนุกไปวันๆ พี่น้ำก็เอามือจับจมูกเราโยกไปมา  นางจมูกแหลมเอ้ย.... แล้วกอดเรากระซิบข้างหูว่า  ถ้าไม่มีค่าตั๋ว พี่ออกให้นะ ข้าว....เข้าใจการห่างกันของคู่ผัวเมีย มันห่วงหา และคิดถึงกัน  คิดถึงบินไปหาพี่เค้า......พี่น้ำลูบผมเราเบาๆ ......

โอ๊ย งานนี้ เกมส์พลิก....กะจะฟ้องเสียหน่อย แต่โดนแบบนี้...... เราพูดต่อว่าเหะๆๆๆๆ  แหมค่าตั๋วเครื่องบิน ก็คงจะไม่ไหวแล้วมั๊งค่ะ รายได้นู๋ มันไม่เท่าไร .......(เราแอบเก็บความลับของเรากับพี่น้ำไว้).......งั้นก็อดเอาพ่อพูด ด้วยเสียงเรียบเฉย เรานิ่ง แล้วเดินออกไป พ่อกับแม่หัวเราะ พี่น้ำและพี่กรพร้อมๆ กัน ...เราเดินเข้าห้องไปแบบ งอล เบาๆ 

สองสัปดาห์ต่อมา
ร่างเปลือยของข้าวกับพี่แก้มที่กอดกันภายใต้ผ้าห่มบางๆ ริมระเบียงห้องพักเกาะแห่งหนึ่งในภาคตะวันออก ฤดูนี่เป็นช่วง โลว์ซีซั่น แต่เป็นสิ่งที่เราชอบหาเหตุมาพักผ่อนกัน เพราะราคาถูก และมีความเป็นส่วนตัวสูงคะ หลังจากที่ย่ำรุ่งเราออกมาเดินเล่นด้วยกัน เรามาปูที่นอนบางๆ ริมระเบียงบ้านพักกะว่าจะนอนเล่นรับลม แต่ด้วยความใกล้ชิด ทำให้เราดันมีอารมณ์ขึ้นมาแล้วต่างคนต่างปลอดปล่อยให้ตัวเอง และช่วยเหลือกัน เสร็จกิจ เรานอนกอดกันแบบอ้อยยิ่งแบบนี้ ยิ่งบรรยากาศครึ้มฟ้าครี้มฝน ทำให้ไม่เร่งรีบ
ทันใดนั้นได้ยินเสียงเล็กๆ ขอความช่วยเหลือจากสาวญี่ปุ่น พี่แก้ม สะกิดเราซึ่งกำลังจะหลับอีกรอบด้วยความอบอุ่นจากอ้อมกอด  ข้าว ได้ยินเสียงขอความช่วยเหลือไหม เราตามปรือ ไม่รู้อะคะ พี่แก้มไปดูละกัน   พี่จะลุกได้งัย เอาห่มผ้าด้วยกันนี งั้นพี่แก้มเอาผ้าห่มคลุมไป....นู๋ขอไปนอนต่อนะ  เราเห็นแก่ตัวชัดๆๆ  เราเดินเข้าประตูแบบเปลือยแล้ว เข้าไปซุกตัวที่เตียงนอน

พี่แก้มเอาผ้าห่มพันตัวแล้วลงไปดูเหตุการณ์เห็นสองสาว คนหนึ่งโดนแก้วบาดเท้าเป็นแผลค่อนข้างลึก  ข้าวๆ มาช่วยพี่หน่อยมีคนบาดเจ็บ พี่แก้มตะโกน เราเอาแค่ผ้ามาพันตัว แล้วลงไปช่วยประคองสาวคนนั้น แล้วมาทำแผลที่บ้านพัก   หลังจากเหตุการณ์เรียบร้อย รีนะ และมามิ มาจากญี่ปุ่นมาเที่ยวไทยเกือบสองอาทิตย์แล้วมาพักที่นี่ยาวๆ เนื่องจากสองนางชอบบรรยากาศ และความเงียบคนที่ โดนแก้วบาดคือรีนะ  ตัวบางๆ สูงประมาณ 155 หน้าอกบึ้ม เรานี่อิจฉาเลย ผมยาวมีเขี้ยว ส่วนมามิสูงเกือบร้อย 175 ค่ะทรงนางแบบชัดๆ  เราไปชงมานั่งดื่มและคุยกัน  เนื่องจากบ้านพักเธออยู่ติดกับบ้านพักเรานั่งเอง พี่แก้มติดต่อที่รีสอร์ส ให้พาเราสี่คนไปสถานีอนามัยบนเกาะนั้น  พี่แก้ม รู้จักกับพี่พยาบาลเพราะเป็นรุ่นน้องของรุ่นน้องอีกที จริงๆ เราจะพักที่นี่ก็ได้แต่เราไม่อยากพัก พอทำแผลฉีดยา แล้วพี่พยาบาลก็ให้อุปกรณ์ทำแผลเพิ่มเติม จะได้ไม่ต้องมาทำแผลที่นี่เพราะตัวพี่แก้มก็ทำแผลได้ค่ะ

มามิ ชวนเรากับพี่แก้ม ไปนั่งดื่มเบาๆ ที่สถานบันเทิงในเกาะ  เราช่วยกันประคองรีนะ ซึ่งตอนนี้เดินได้พอคล่องตัว พี่แก้ม กับมามิ รีนะ คุยกันอย่างสนุกสนาน เราได้แต่พยักหน้าเพราะว่าเค้าสื่อสารกันด้วยภาษาญี่ปุ่น  555 ตรูโง่เลย ได้แต่มองไปมองมา เค้าคุยกัน เราบอกพี่แก้มว่าไปห้องน้ำก่อนนะ เราถือเครื่อดื่มขวดเล็กๆ ออกมาจากZone ผับ มานั่งข้างนอก ปล่อยใจคิดอะไรไปเรื่อยๆ  คิดถึงเรื่องที่ผ่านมาแล้ว เหตุการณ์ต่างๆ ที่มันทำร้ายจิตใจ และสร้างการเรียนรู้ชีวิตเรา จนพี่แก้ม ออกมากอด แล้วบอกว่า ตัวเล็กมานั่งอะไรที่นี่ไม่เข้าไปข้างในละคะ......มันเสียงดังนะ ข้าวไม่ชอบเท่าไร เลยออกมานั่งคิดอะไรไปเรื่อย พี่แก้มนั่งลงข้างๆ เรากอด แล้วหอมพี่แก้ม แล้วพูดว่าขอบคุณนะที่อยู่ข้างๆ กันตลอดมา......เราจูบพี่แก้ม ......
  มามิ ประคองรีนะ เดินมาแล้วพูดแซวต่อ ว่าแหมๆ อิจฉาเลยหวานกันจัง พี่แก้ม จูบเราตอบ เราผลัก ออกแล้วพูดเป็นภาษาอังกฤษที่แปลไทยว่า เขิล รีนะ เลยจูบมามิ แล้วพูดว่า เราก็เป็น LGBT เหมือนกันไม่เป็นไร ไม่ต้องเขิลหรอก....รีนะ ถามต่อว่า เราไม่ชอบนั่งในผับหรือ เราตอบว่าใช่ เสียงมันดัง  เอาแบบนี้ไหม เราซื้อเครื่องดื่ม แล้วไปนั่งดื่มกันที่ที่พักไหม ของรีนะ ก็ได้ จะได้สบายๆ ขอเป็นเจ้าภาพ เพื่อขอบคุณเรา โอ้ว ภาษาอังกฤษนางดีมากฮะๆๆ

เราเลยสื่อสารกับพวกนางเป็นภาษาอังกฤษเป็นส่วนใหญ  เราค่อยๆ เดินกันมาแบบอ้อยอิ่ง เราประคองรีนะมาก คุยกันไปพลางๆ พอรู้ว่ารีนะ อยู่เกียวโต เป็นที่ที่พี่แก้มจะไปเรียนต่อ เลยคุยเรื่องดินฟ้าอากาศ และเรื่องมหาวิทยาลัยที่พี่แก้มจะไปเรียนต่อด้วย เออ ดูเมืองก็น่าอยู่ดี รีนะ ถามเราว่า พี่แก้มนี่เป็นพี่สาว หรือแฟนละ เอิ่ม เราตอบ....แฟนค่ะ รีนะ จับมือแล้วถามต่อว่า เราชอบเลสหรือ แล้วใครเป็นคิง หรือควีน 5555 แหมถามตรงๆ กับรีนะเลย นะ เราตอบไปว่าส่วนใหญ่พี่แก้มเป็นคิง เราเป็นคิงในบางครั้ง เราทั้งคู่หัวเรากัน รีนะบอกว่า น่าสนุกเนอะ แล้วหอมแก้มเราเบาๆ เมื่อมาส่งที่บ้านพัก

เราจับมือพี่แก้ม แล้วถามว่าสนุกไหมค่ะ ก็ดีนะ พี่แก้มตอบเรา ไม่ทันได้ตั้งตัว พี่แก้มจูบเรา เราจูบตอบด้วยรสสัมผัสที่เราคุ้นชิน จนกลายมาเป็นสิ่งที่เราโหยหาจากพี่แก้ม นี่จะไม่นาน เราต้องห่างจากกันหรือนี่ โดยปกติถ้าจะห่างกันไม่เคยเกิน 2  วัน คิดแล้วเรายิ่งเหงา เราตอบสนองพี่แก้มมากขึ้นเรื่อยๆ จนลืมไปว่าเรายังไม่ได้เข้าที่พักนะ เรากลับมารุกพี่แก้มอย่างหนักหน่วง เราไล่จูบเลียตั้งแต่หน้าผาก ถลกเสื้อขึ้น และดันเสื้อชั้นในขึ้นแล้วเราใช้ลิ้นไล่ที่สองปุ่มอย่างเมามันส์  เราไล่มาที่สะดือและท้องน้อย ของพี่แก้ม.......  พี่แก้มบิดตัวไปมาแล้วคราง เบาๆ เราไล่ดึงกางแกงพี่แก้มลง แล้วไล่ลิ้นลงที่ หมี อย่างเบาๆๆ  มันเหมือนกับการทำรัก แบบ Outdoor  ดีที่ยังมีมุมสลัวๆ ที่บังเราไว้ เราไล่หนักขึ้นเรื่อยๆ จนเสียงครางยิ่งดังขึ้น แต่อยู่ๆ เสียงพี่แก้ม เงียบไป เราเงยหน้าขึ้นดูพี่แก้ม สิ่งที่ตกใจคือพี่แก้มแลกลิ้นกับมามิอยู่....พี่แก้มเกร็งตัว ยกก้นชนหน้าเราแบบเต็มๆ พร้อมกันร้องจนสุดเสียง  พี่แก้มลูบหัวเราขณะที่ปากยังคงนัวเนียกับมามิ  มามิบอกว่า ดีจังเลย แก้ม กับข้าว ไปบ้านเราดีกว่า  รีนะรออยู่นะ......พี่แก้มจูบกับมามิ พร้อมดึงมือเราเดินเข้าบ้านพักของมามิ

"มามิ สัดส่วน 33-24-36 ด้วยส่วนสูง เกือบ 170  ส่วนรีนะ สัดส่วน 34-25-36 ด้วยส่วนสูง 155  ตัวเล็กอุ้มง่าย สองคนนี้ใครได้เป็นแฟนนี่โชคดีจริงๆ"

พี่แก้มกับมามิไล่จูบกันอย่างร้อนรน เราได้แต่ยืนดูด้วยอารมณ์ยังคลุกกรุ่นอยู่จนอยากปลดปล่อย  รีนะ จับมือเราเราดึงเรานั่งบนโซฟา เรานั่งลงแต่สายตายังมองทีพี่แก้ม >>>> ด้วยความอึ้งที่ว่า>>>>เราไม่เคยเห็นพี่แก้ม มีอารมณ์แบบรุนแรงอย่างนี้มาก่อนเลยซึ่ง ตอนนี้สองคนผลัดกันรุกรับ ด้วยท่า  69 ต่างคนต่างป้อนความสุขให้กันและกันเสียง แจ๊ะๆๆๆๅ สลับกับเสียงครางในลำคอ ดังอย่างต่อเนื่อง

สติเรากลับมาเมือ ริมฝีปาก ประกบบนริมฝีปากเราแบบแผ่วเบา  เราตอบสนองด้วยความนุ่มนวล ด้วยรสจูบของรีนะ ที่แผ่วเบา นุ่มนวลแต่ชวนสยิว  ซึ่งเป็นรสสัมผัสที่เราชอบมากกว่า รสสัมผัสที่รุนแรง  เราจูบกันแผ่วเบา ไล่ลงไปพี่หน้าอกของกันและกัน  เราปลดชุดของรีนะ แล้วระดมจูบไปทุกสัดส่วนของร่างกายของกันและกัน

อืมๆๆ  อาร์ๆๆๆ เราผลัดกันร้องให้กันและกัน เรารู้ตัวอีกทีว่ามีอีกลิ้นมาซอนไซตรงหมีเรา ขณะที่เราจูบกับรีนะ  เราครางหนักขึ้นเราผละจากจูบรีนะ เห็นมานิ ใช้ลิ้นกันเราอยู่ ส่วนพี่แก้ม ลงลิ้นกันรีนะ  เราครวนครางอย่างหนัก และเราถึงจุดอย่างรวดเร็ว ด้วยการยกสะโพกเราขึ้น พร้อมกับกดหัวมามิ ลงมาที่หมีเรา พร้อมปล่อยน้ำออกมาก เราหอบหายใจเหมือนกับวิ่งมา 10 กิโลเมตร ผลันได้ยินเสียงมามิร้องเมื่อเจอพี่แก้ม ใส่นิ้วเขาไปร่อง แล้วเริ่มขยับเข้าออกทั้งสองหมีไปพร้อมกัน ไม่นานสองนั้นก็เรียบร้อยคานิ้วพี่แก้มไป เราระดมจูบพี่แก้มแล้วลงลิ้นให้พี่แก้มจนพี่แก้มเสร็จไปอีกรอบ   4 คน คนบนพื้นห้องเรายิ้มให้กันอย่างมีความสุข ก่อนที่จะเริ่มบทเรียนรักรอบที่สอง สามและสี่ จากรอบสุดท้ายที่ทั้งพี้แก้ม มามิ ระดมนิ้วที่หมีและก้นเรา ส่วนรีนะ ป้อนหมีให้เราจนทั้งเราและรีนะ เกร็งตัวเสร็จไปพร้อมกับเรา รีนะ ถอนหมีออกจากหน้าเราแล้วล้มตัวลงนอนข้างๆ เรากอดรีนะ ยิ้มให้กันแล้วหลับไปด้วยกัน แต่หูยังแว่ๆ เสียงพี่แก้มกับมามิ ที่ยังจัดกันอย่างต่อเนื่อง

เรากับรีนะ ตื่นมาพร้อมกับผ้าห่มที่คลุมตัวเรา เรายิ้มให้กันและกัน แต่เราไม่เห็นพี่แก้มกับมามิ  เราประคองตัวรีนะขึ้น แล้วไปแต่งตัวเดินออกไประเบียงบ้าน สองสาวนอนกอดกันใต้ผ้าห่ม เราบีบจมูกพี่แก้ม แล้วกับจูบเบาๆ พูดว่า ตื่นค่ะพี่รัก ไปนอนต่อในบ้านไหม แดดส่องแล้ว....พี่แก้ม หอมแก้มเราแล้วบอกว่า ปลุกมามิด้วยได้เข้าไปอาบน้ำ ไปกินข้าวกัน  เราปลุกมามิแบบเดียวกับพี่แก้ม สาวนั่น มองหน้าแล้วระดมจูบ จนเราบอกว่าพอๆ ไปอาบน้ำ เราทั้งสี่คนเข้าไปอาบน้ำพร้อมกัน
ผ่านไปสี่ห้าวัน แผลรีนะดีขึ้นมาก เดินไปสะดวกขึ้น ตอนนี้เราสี่คนมาพักบ้านเดียวกันแล้วค่ะ  ตอนบ่ายๆ รีนะ พูดว่า ข้าว วันนี้เราไปนั่งดื่มกันไหม  ........ก็ดีนะเบาๆ แล้วค่อยกลับมาที่พัก อีกสองวันเราจะกลับแล้ว  รีนะ ชวนอีกสองสาว ซึ่งก็โอกันค่ะ ตอนนี้ความสัมพันธ์เรา 4 คน พี่แก้ม กับมานิ จะเป็นสายรุกส่วนใหญ่ ส่วนเรากับรีนะ จะเป็นสายรับและแนวนุ่มนวล จริงๆ เราว่าพี่แก้ม เวลาทำอะไรกับเรานะนุ่มนวล แต่กับรีนะนี่นุ่มนวลมากกว่า

หลังจากเราอาบน้ำแต่งตัวกัน วันนี้เราใส่ธีมชุดว่ายน้ำ 2 ชิ้น มีผ้าคลุมขา กับผ้าคลุมไหล่  ดีนะที่เราไปเลเซอร์ จนทำให้ร่องรอยฟัน ร่องรอยจากการจี้ของบุหรี่ จากลงไปเยอะ แต่ก็ยังมีร่องรอยบ้าง ถ้าตั้งใจมอง ไปนั่งดื่มกันเบาๆ ดื่มกันได้สักพัก พี่แก้ม ตะโกนว่า กล้วยๆ   มาไงเนี่ย..... ใช่ค่ะพี่กล้วยแว๊บเดียวจำได้ไหมค่ะ..... อ้าวแก้ม เป็นไง สบายดีไหม  มาเที่ยวหรือ พี่กล้วยทักตอบ  เรามาพักผ่อน ช่วงนี้งานเยอะเครียดเลยขอปล่อยสมองบ้าง.....แล้วนี้กล้วยมาไงละ.....เรามาติดต่อลูกค้า เสร็จงานคุยงานแล้วอยาก พักบ้างเลยข้ามมาที่นี่ละ  เราเดินไปหาพี่แก้ม แล้วยกมือ สวัสดีค่ะชื่อขวัญข้าวค่ะ เป็นน้องสาวพี่แก้ม แล้วทำตาเขียวใส่นาง   พี่กล้วยกมือรับไหว้ พี่กล้วยครับ  เป็นเพื่อนสมัยเรียนกับแก้ม  อ๋อค่ะ เราโมเมไปตามเรื่อง เรายิงคำถามต่อว่า พี่กล้วย เคยจีบพี่แก้มไหมค่ะ  มาคำนี้ พี่แก้มหยิกแขนเรา แล้วบอกว่า เออ กล้วย ไปนั่งโต๊ะเราไหม.....  เออ ได้ๆ มาคนเดียวกะว่ามาดื่มสักหน่อย ค่อยหาที่พัก....เราชิงพูดว่า ถ้าพี่กล้วยไม่ลำบาก นอนที่พักเราก็ได้นะ  แต่พี่ต้องนอนข้างนอกนะคะ  จะได้ไม่ต้องไปวิ่งหาที่พัก  เผื่อเมานะค่ะ  แล้วเราก็แนะนำพี่กล้วยกับสาวๆ สองนาง อาการพี่กล้วยออกแบบอยู่ไม่สุข เมื่อสามสาวใส่ชุดว่ายน้ำ ส่วนเรานะ ใช้ผ้าคลุมใหล่มาตลอดตั้งแต่มาดื่มแล้วค่ะ ภาษาอังกฤษและภาษาญี่ปุ่นพี่กล้วย กับพี่แก้มนี่สุดยอดทั้งคู่ เรานั่งฟังเพลินเลย  เข้าใจบ้างไม่เข้าใจบ้าง จะเข้าใจตอนเขาสื่อสารเป็นภาษาอังกฤษ ดังนั้นเราใช้เวลาส่วนใหญ่กับการดื่ม และมองบรรยากาศริมทะเล จากแดดร่มลมตกจนฟ้ามืดสนิท เราไปเข้าห้องน้ำแล้วลงมาเดินริมหาดทรายคนเดียวปล่อยใจคิดถึงเรื่องราวต่างๆ ที่ผ่านมาจนถึงทุกวันนี้  ยิ้มรับกับสิ่งที่เกิดขึ้นไม่ว่ามันจะดีหรือไม่ดี เพราะสิ่งใดที่เกิดขึ้นมาแล้วทุกสิ่งดีเสมอ

กำลังเพลินๆ กับบรรยากาศ มีคนเอามือแตะไหล่เรา เราหันไป รีนะ นี่เอง เราเลยถามว่าไม่อยู่คุยกับเค้าหรือ  รีนะอบว่า อยากคุยกับเรามากกว่าปล่อยให้สามคนนั่นคุยกันไป เราเดินไปจับมือแล้วเดินไปด้วยกัน   รีนะ กอดเราแล้วกระซิบข้างหูเราว่า เราชอบเธอข้าว แล้วหอมแก้มเรา  เราหอมแก้มนาง แล้วบอกวาเราก็ชอบนาง อยากให้ความสัมพันธ์ของเราอยู่แบบยั่งยืนไปนานๆ เราจับเอวรีนะ แล้วจูบกันแบบอ้อยอิ่ง ไม่ห่วงเวลาที่มันจะผ่านไป......

1819

ต้อนนี้ โรแมนติกดี แต่ มิวายจะมีการหักมุม ข้าวกับรินะ แล้ว ซิ   ส่วนพี่แก้มก็เหมือนกัน ถ้าไปอยู่ญี่ปุ่นคงนอกกายข้าวแน่ๆ เลย แต่คืนนี้ คงสวืงกันแน่ คนที่รับบทหนักน่าจะเป็นพี่กล้วยแน่ๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

NaNNz

เป็น ตอนที่ ทำเอาผม นั่งไม่ติดทีเดียว มันเข้าอารมณ์ดีจิงๆ ฉาก เลสนี่ เห้ออ แพ้ทางจริงๆผม
" "

Khawnkaow

@1819. ต้องมีหักมุมเล็กๆ​ นะคะ​ ตามสไตล์ข้าว​  อยากไห้ตามติด​ตามต่อคะ

Khawnkaow

@nannz.​ถ้าคุณชอบสาวเลส​ สิ่งหนึ่งมีาต้องทำใจคือ​ แม้วว่านางจะเป็นแฟนคุณแล้วออนางมีโอกาสที่จะเลสกับเพื่อนไปด้วยในขณะที่นางเป็นแฟนคุณคะ.... 
บางที​ sex.ของสาวเลส​ มันละเแียดแ่อนเกินกว่าที่ผู้ชายจะเข้าใจค่ะ... แต่ถ้าคุณเปิดใจคุณจะได้สาวทีาเติมเต็มในชีวิตคุณได้ในทุกเรื่องคะ

wutthigai

อบอุ่นนุ่มนวลมากครับตอนนี้