ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 62

เริ่มโดย mrt006, มีนาคม 04, 2021, 08:50:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

ลุงชัยนี่โหดจัง เก็บพวกตาแดง ตาเขียวหมด ไม่เอาไว้ทำเมียบ้างเหรอครับ555

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ลุงชัยใช้ของวิเศษหมดยังครับ.. ถึงจะใกล้หมดคงไม่เป็นไร​ เพราะเก่งทางสะสมแต้ม​ และเหรียญ

Tik K.

ทำภารกิจปั๊มลูกให้เผ่าแบบนี้เข้าทางเลย

thana7

ตาแดงตาเขียวมาอีกแล้ว ภารกิจยังไม่เสร็จสักที

ryu

บู้ลั่นสนั่นจอ
น้ำแตกแล้วไปใส่คนใหม่ป๋าชัยจอมแกร่ง

เสพสม

ชักสงสารพวกตาแดงแล้วอ่ะ   ป๋าชัยเปิดโหมดโหดจริงๆ

Rrrrop

ป๋าสุดยอดมาก พลังแบบนี้  แฟนตาซีแบบนี้ชอบึรับ จิตนาการล้ำเลิศมาก ชอบๆ

nayhoylod

ผจนภัยเหมือนป๋าเล่นเกมส์ผ่านด่าน  หลังจากจัดการพวกตาแดงแาจจะเจออีกเผ่า ถ้าแบบนี้ป๋ามีเหนื่อย

ruby31797

กวาดล้างให้สิ้นซาก สูญพันธ์กันไปข้างหนึ่งเลย มันถึงจะปลอดภัย

Au Nanma

ลุงกะจะฆ่าให้สูญพันธุ์เลยมั๊งเนี่ย

Run2020

ลุงอย่างโหดเก็บหมดเหลือแต่อัพลูกกับอัพเลาวลอย่างเดียว

papa969

ตรี1131

::JubuJubu::งานนี้พวกตาแดงจะรอดไหมน่าจะโดนกำจัดหมดรังแน่เลย