ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นัดเจอเดี่ยวครั้งที่2ของแฟน

เริ่มโดย kpl, มีนาคม 04, 2021, 05:23:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

ผมมาอัพเดทเรื่องราวของแฟนผมต่ออีกนะครับ..หลังจากการออกรอบครั้งแรกของแฟนผมกับเดี่ยวชื่อบอย(นามสมมุติ)​ซึ่งผมกับบอยก็ยังคุยกันอยู่ต่อเนื่องแต่ไม่ได้เจอกันเลยเนิ่องจากสถานการณ์​โควิทที่ไม่เอื้อนัก​แต่บอยก็จะบอกตลอดว่าคิดถึงวันนั้นตลอดบางทีเย็ดกับแฟนยังคิดถึงหีฝนอยู่เลย ส่วนผมกับแฟนยอมรับเลยหลังจากเหตุการณ์​วันนั้นเย็ดกันมันขึ้นและบ่อยขึ้นโดยเฉพาะแฟนผมดูเธอจะร่านมากกว่าปกติเวลามีอะไรกันยิ่งถ้าคุยกันถึงเหตุการณ์​วันนั้นทีไรเธอจะมีอารมณ์​มาก​ ผมจะชอบถามว่า"คิดถึงควยบอยใหม"เธอจะเขินและพยักหน้ารับตลอดและเธอจะบอกตลอดว่า"บอยอึดดีและเลียเก่ง"
จนเมื่อปลายเดือนกุมภาพันธ์​ที่ผ่านมาเลยตัดสินใจนัดเจอบอยอีกครั้งซึ่งคราวนี้มีสถานที่พิเศษ​ คือ​ ได้คอนโดเพื่อนซึ่งวิวดีเห็นแม่น้ำเจ้าพระยาเลยละซึ่งเพื่อนผมอยู่ต่างประเทศให้ดูแลให้(ช่วงนี้ยังไม่อยากกลับเข้าประเทศไทยกับเพื่อนคนนี้ผมก็มีวีรกรรมพาสาวมาจัด2-1กันหลายรอบละครับ)​ก็เลยนัดบอยที่นั้นก็นัดกันตอนบ่ายๆเหมือนเดิมละครับ..
     ผมก็ไปเปิดห้องรอตั้งแต่ตอนเช้าแล้วละครับและจับฝน(แฟน)เย็ดไปหนึ่งรอบละ​ เสดกิจฝนก็อาบน้ำรอบอยมาถึงผมให้ฝนใส่เสื้อเชิ้ตตัวใหญ่ๆยาวคลุมลงมาเกือบจะถึงเข่าอะนะและไม่ให้ใส่ชั้นในทั้งเสื้อในและกางเกงในด้วยนมของฝนมันก็จะทำให้เห็นหัวนมชัดเจนละและช่วงล่างถ้าฝนนั่งเสื้อมันก็จะร่นขึ้นมาเกือบเห็นหีเลยละคับ..ผมอยากให้ฝนยั่วบอยสักนิด..พอบอยมาถึงมันก็สมใจผมละเพราะมันยั่วบอยได้จริงๆพอมาถึงก็นั่งคุยกันกินดื่มกันสักนิดซึ่งฝนนั่งอยู่ตรงข้ามบอยผมก็โอบเอวฝนซึ่งนั่งข้างๆผมดึงเสื้อให้ตึงๆให้บอยเห็นนมฝนชัดๆ​ บอยก็มองนมฝนไม่ละสายตาเลย(มองจนฝนเริ่มอายจนต้องแซวบอยว่า"มองเหมือนกับไม่เคยเห็น")แต่มันก็ยิ่งทำให้ฝนมีอารมณ์​ขึ้น.ผมก็จับเสื้อฝนให้ร่นขึ้นทำให้บอยเห็นหีฝนจับลูบไล้หีฝนไปด้วยจนบอยบอกว่า"พี่ผมทนไม่ไหวละขอไปอาบน้ำก่อนนะพี่" แล้วบอยก็ลุกเข้าห้องน้ำ​ ผมเลยถามฝนว่าตื่นเต้นเหรอน้ำหีออกมาเยอะเลย​ ฝนบอกก็ยังตื่นเต้นอยู่เลยพี่​ ผมเลยจับฝนจูบปากและอุ้มฝนไปที่เตียงไซร์คอและปลดกระดุมจูบไล่ลงไปที่นมสองข้างของฝน​ ทั้งดูดทั้งเลียทั้งนวดทั้งบีบฝนก็ครางในลำคอยิ่งทำให้ผมเสียวเข้าไปอีกตอนนี้ฝนก็เปลือยไม่มีอะไรปิดบังละและพอผมได้ยินเสียงบอยเดินมาแบบเปลือยไม่ใส่อะไรเลยควยบอยแข็งเป็นลำมาเลย​ ผมก็นอนอยู่ข้างๆฝนจูบปากกับฝนและชำเรืองมองดูบอยว่าจะเริ่มยังไง​
       บอยค่อยๆจูบฝนตั้งแต่ปลายเท้าฝนไล่ไซร์ขึ้นมาตามขาฝนเรื่อยๆจนถึงเนินหีและฝนก็อ้าขาออกให้บอยโดยอัตโนมัติ​(ผมหยุดจูบฝนมือบีบนมฝนต่อนั่งมองบอยกระทำกับฝน)​บอยใช้มือสองข้างแหวกกลีบหีฝนออกและใช้ลิ้นลากเลียตามร่องขึ้นลงสลับกับดูดเม็ดหีของฝนไปด้วยได้ยินเสียงบอยดูดเลียหีฝนชัดเจนเลยส่วนฝนนี้เสียวก้นส่ายไปมาตามจังหวะการเลียของบอยเลย​ ผมเลยลุกจากเตียงไปนั่งชมที่โซฟาแทน​ บอยเลียหีฝนอยู่นานเลยละบางจังหวะก็ใช้นิ้วสอดใส่พร้อม​กับเลียเม็ดหีให้ฝนไปด้วยจนฝนเสดไปแล้วสองรอบ(ฝนมาบอกทีหลัง)​หลังจากนั้นบอยก็ค่ิยจูบเลื่อนขึ้นไปผ่านหน้าท้องไปถึงเนินนมละเลงปากลงที่นมฝนสลับสองเต้าแทบจะไม่เหลือที่ว่างเลยบอยไล่จูบไล่เลียทั่วไปหมดซึ่งลำตัวของบอยก็ทับอยู่บนตัวฝนส่วนด้านล่างของบอยก็บดบี้ชนอยู่กับโหนกหีของฝน​ พอสัมผัส​กับนมฝนจนพอใจคราวนี้บิยก็เลื่อนขึ้นไปจูบปากแลกลิ้นกับฝนลำตัวบอยซึ่งทับอยู่บนร่างกายของฝนควยบอยก็จะบดบี้ชยฝนกับโหนกหีของฝนบ้างถูไถอยู่แถวนั้นแต่ยังไม่ได้สอดใส่เหมือนฝนจะเสียวมากพลิกตัวเองขึ้นมาอยํ่ด้านบนตัวบอยปากยังจูบกันอยู่และคราวนี้ฝนเป็นคนทำบ้างจากจูบที่ปากไซร์คอบอยลงมาเลียที่หัวนมบอยทั้งสองข้างและเลื่อนลงมาจนถึงหว่างขาของบอยซึ่งบอบก็อ้าขาให้ฝนแทรกอยู่ตรงนั้นได้ถนัดๆ​ ฝนใช้มือจับควยบอยและชักขึ้นลงมองหน้าบอยและก้มงไปเลียที่ไข่ของบอยมือยังจับควยบอยชักไปด้วยได้ยินเสียงฝนดูดไข่บอบเสียงดังเลย​ ซึ่งผมนั่งชักควยอยู่โซฟาและเห็นการกระทำทักอย่างตอนนี้ไม่ไหวเหมือนกันเลยจับควยดันเข้าหีฝนจากด้านหลังฝนสะดุ้ง​นิดหน่อยหันมามองผม​ ผมพยักหน้าให้และฝนก็หันไปดูดควยบอยต่อและผมกระแทกฝนแบบเนิบๆและมองการดูดควยของฝนไปด้วยและด้วยความเสียวผมกระแทกไม่นานบอกฝนว่าผมขอแตกในปากนะ.ฝนหยุดดูดควยบอยผทกระแทกเน้นๆอีก3ทีดึงควยออกจากหีฝนดันเข้าปากฝนและปล่อยน้ำเข้าในปากฝนแบบไม่หกสักหยดและฝนก็กลื่นมันลงไปทันทีและดูดควยให้ผมสักพัก​ เหมือนฝนจะยังไม่เสดที่ผมกระแทกเธอ​ ฝนขึ้นคล่อมบอยและจับควยบอยจ่อที่หีตัวเองและนั่งทับลงไปทีเดียวสุดลำและฝนเริ่มโยกเองพร้อมเสียงครางของฝนผมก้มลงไปดูดเเละเลียหัวนมให้ฝนสักพักก็ไปนั่งชมที่โซฟาฝนโยกจนตัวเองเสดและฟุบลงไปจูบกับบอยและบอยก็ต่อทันทีพลิกตัวให้ฝนนอนหงายอยู่ด้านล่างบ้าง(ช่วงพลิกตัวกันควยก็ยังคาอยู่ในหีตลอด)​และจับขาฝนคล้องไว้ที่แขนสองข้างดันไปข้างหน้าทำให้หีฝนอ้าออกแบบสุดๆและกระแทกควยเข้าออกแรงมากซึ่งท่านี้ฝนไม่สามารถ​ขยับอะไรได้เลยไดแต่ร้องอย่างเดียวสิ่งที่ได้ยินจากฝนคือ​ "โอ้ย..เสียว​ โอ๊ย​ เสียว​ เสียว​ โอ๊ยเสียว" จนบอยร้องออหมาว่า​ "พี่ผมไม่ไหวแล้วขอแตกใรปากนะ" บอยกระแทกอยู่​ 4​ ครั้งเน้นๆและปล่อยขาฝนดึงควยออกขึ้นคล่อมไปที่หน้าฝนซึ่งฝนก็อ้าปากรออยู่แล้วดันควยเข้าปากและปล่อยน้ำเข้าปากฝนเต็มๆฝนก็ทั้งดูดและชักลำควยให้และฝนก็ดูดควยเลียทำความสะอาดให้บอยจนหมดจดและบอยก็ก้มลงไปจูบปากแลกลิ้นกับฝนสักพักและลุกมานั่งที่โซฟากับผมปล่อยให้ฝนนอนแผ่อยู่บนเตียงคนเดียว​ บอยบอกกับผมว่า"เกือบจะแตกตั้งแต่แฟนพี่ขึ้นโยกเองแล้ว​ หีพี่เขายังต๊อดเหมือนเดิมเลยเวลาพี่ฝนเขาเสด" วันนี้จัดได้เต็มที่เลย(ผมบอกบอย) รอบนี้ผมกับบอยเสดไปคนละน้ำส่วนฝนเสดไป​ 4​ น้ำ(ถามฝนทีหลัง)​
     ยังไม่จบนะคับขอต่อใน ep.ต่อไปนะคับ​ เดียวมันจะยาวเกินไป.และไม่อยากจะเชื่อว่าแหนผมเธอจะร่านได้ขนาดนี้).

sukray ruktum

อ่านไปเผลอนึกว่าตัวเองไปนั่งอยู่ข้างเตียงเลยครับ อยากลองโมเม้นนี้บ้างจัง 55555

1819

นี่แค่พึ่งอุ่นเครื่อง รองบรรยาภาพ คอนโดติดแม่น้ำแบบนี้ ต้องมี outdoor ริมระเบียง หรือ ริมกระจกให้เห็นวิวสวยๆแน่ๆเลย 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

puretank

อ่านแล้วนึกในใจแบบบอย
พี่....ผมไม่ไหวแล้ว ขอเข้าห้องน้ำแปป  ::Bloody::

แมงโก้ส้นตีน

รอบแรกว่าเด็ดแล้ว รอบนี้คงจะมันส์ขึ้นอีก
แถมมีตอนหน้าให้ตามด้วย
ขอบคุณนะคร้าบที่เอามาเล่า เสียน้ำตามบอยไปเลย
::Shy::

elviswhat

คอนโดวิวติดแม่น้ำแบบนี้ ต้องจัดทั่ระเบียงกันบ้างล่ะ