ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.10 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 06, 2021, 04:35:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ดรีม ดรีม

อัศวิน รัตนแก้ว

ลึกลับซ่อนเงื่อนขึ้นทุกที แต่ก็ค่อยๆเฉลยแล้ว รอคอยตอนแซ่บๆครับ ตอนนี้พระเอกหดไปหน่อย..

sirasit khamsom

เรื่องกลายเป็นแนวสืบสวน สนุกชอบมาก

n_neng

เรื่องราวชักใหญ่โต แล้วจะรับมือยังงัยต่อไป   ไหนจะต้องง้อแทน ไหนจะช่วยอิง  เหนื่อยแทน

Leolaz1141

jojorayong

jaja

แล้วสาวที่รู้ความคิดคนอื่นๆอย่างอีฟจะเสร็จใคร

Kingmar

มีสาวๆมาเพิ่มอีกแล้ว น่าจะมาเข้าร่วมฮาเร็มพี่ต่อนะครับ จะได้เกิดยอดมนุษย์มาช่วยโลกอีกหลายๆคน 

Sona Eiei

ซับซ้อนซ่อนเงื่อนซ่อนปมมากครับ

tatsuya96

อยากบอกว่า ผมเดาถูกว่าสตีฟไม่น่าใช่คนดี และเรื่องมีองค์กรซ้อนกันอยู่ แต่ไม่ใช่เรื่องที่ดึงดูดผมเท่าไหร่ ผมสนใจว่าจะง้อแทนยังไงมากกว่า แทนคือนางเอกของผมครับ

Prasard Komkum

ipichai

จริงๆก็ยังไม่รู้ว่าน้าไพลินคือใคร
มันจะเป็นแผนซ้อนแผน 2 ชั้นหรือเปล่า

naiaong

ในที่สุดความโลภก็ครอบงำ อยากได้ทั้งหมดเลย 555

ballzard

ปูเนื้อเรื่องมาดีมาเลยครับ ถ้าให้เดาผมคิดว่าสตีฟคงวางแผนสร้างสาขาในไทยรึเปล่าครับ อารมณ์เหมือนสำนักงานลับ

inputpy

สตีฟน่าจะวางแผนสร้าง องกรใต้ดินแน่ๆเลย