ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คำสัญญา(พิเศษ)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 07, 2021, 12:11:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bossbellbest

Keng

ขอบคุณครับ มีคนที่5 6 มาต่อก็ดีนะ

kk2016

ความเป็นเพื่อนยังอยู่ตลอดถึงแต่ละคนจะแยกกันไปใช้ชีวิตก็ยังได้เจอกันในแบบเพื่อน มิตรภาพแบบนี้คงไปตลอดแน่นอน

ododo

เอากันยาวนานมากคับ

สมที่เป็นเพื่อนกันมานาน

dew1

ฟินๆทั้ง4คน แจนนี่ไฟแรงสูงมาก ตอนแรกดูจะเงียบๆ

oddsk

เพื่อนกันจัดกันเมื่อไหร่ก็ติด

gusjung111

weeraj

ทำไมสนุกกันจังเลยครับแลกคู่แบบนี้สุดยอดเลย

Manoptana

ความเป็นเพื่อนที่สนิทสนมกันมานานจนไม่มีอะไรปิดบังกันแล้ว ยิ่งเป็นผู้ใหญ่มากขึ้นก็ยิ่งลงตัว เหมือนกับมองหน้าสบตาก็รู้ใจ

หวานเย็น

ต้องย้อนกลับไปอ่านใหม่ ลืมไปเยอะเลย

chatjane4234

มัคนเคยกล่าวใว้ว่า "เพื่อนกันอย่าได้เอากัน มันเอากันไม่ลง (เอากันไม่ลงจากเตียงตางหาก)" คงจะเป็นเรื่องจริง

pssbr

ชีวิตสนุกสนานจริงๆ ทั้งแจนทั้งยุ้ย ใจถึงมาก

manoonsatt

หายคิดถึงฉากเสียวเลยครับ ขอบคุณครับ

t2222t2000