ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (11)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 07, 2021, 12:24:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prajuab masorn

นายเทพจะเป็นตัวหลอกหรือเป็นสายลับหรือเ,ปล่า

Khuna

รอลุ้นเจ๊จิ๋วอีกครั้ง

Pongsathorn Weerahong

กำนันน่าจะไม่ยอมโดนจับหรอก มาไกลขนาดนี้ ยอมตายดีกว่า

pm2015

แล้วน้องฝนจะเป็นยังไงต่อ

จรัญ บุญชู

ข้อมูลลึกๆของกำนัน...ต้องอาศัยเวลาในการสอบสวนเทพหลายๆครั้ง

Chan_Som

ใกล้ถึงจุดจบของกำนันน้อมแล้วสิ แต่จะจบที่ไหนหรือในเขตของพม่า ต้องดูวิธีการของตำรวจแล้วหละ ลุ้นต่อครับ  ::DookDig::

jaojom

ฝนน่าจะรอดนะครับ เทพก็ไม่ได้รู้อะไรเกี่ยวกับฝนมากมายนัก

Taizen

กำนันเตรียมปิดเกมส์ได้เลย

เสพสม

จริงๆแล้วจับตายกำนันน้อมน่าจะง่ายกว่าเยอะเลย

treemiles

จะตามจับกำนันน้อมได้มั้ย จับตายอ่าครับ

kpnttn

อยากรู้ว่าธงจะแสดงตัวตอนไหน แล้วแคนจะจัดการกับกำนันยังไง Dead or Alive ?

ทางการพม่าไม่มีส่วนสักหน่อยเหรอ ดินแดนเขานะ

ryu

ขี่หลังเสือแล้วลงยาก เทพหาทางรอดแต่จะรอดมั้ย

Sawat Songprasop

เมื่อเทพให้ความร่วมมือกับทางตำรวจอย่างดี เชื่อว่าทางตำรวจต้องวางแผนให้เทพเป็นไส้ศึกอีกคนแน่

Tik K.

แคนจะได้แก้แคลนกำนันเร็วๆๆนี้แน่ ขอมูลเพียบเลย

egowin

กำนันโดนแคนตามไปเก็บด้วยสไนเปอรฺ์