ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 5 ตอนที่ 48 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 08, 2021, 12:17:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panax

anigkanjana

Kt Kritha

อูย ทำยังไงสามสาวถึงจะมีการเล้าโลมกันเองบ้างนะ แต่แค่นี้ก็เหมือนฝันแล้ว

saranchai

ฟ้าเหลืองก็คราวนี้แหละนายโทน แรงดีอีกนิดรับรองสาวๆมีสลบจริงๆอ่ะ

Komratouy13

evilbenz

น้ำจะหมดตัวก็คราวนี้แหล่ะ นายโทนเอ๋ย

Edit : นายโทนทำเหมือนหนีหนี้เลย เจอแม่หมิวมาตามถึงที แถมเม่เตยให้คนไปเช็คนี้เกี่ยวกับนายโทนหรือป่าวครับ

rastafari

ถ้าเจอแบบนี้ยาโดบก็เอาไม่อยู่ครับ 3รุม1 สุดยอดเลยครับเทพโทน

Eldy CR

ถ้ามีจริงต้องถามว่าทำบุญด้วยอะไรยังไง 555  เพลินดีเหลือเกิน

mr.supply

สมกับที่รอคอยครับนับว่าเป็นตอน 4pที่ดีที่สุดเท่าที่เคยอ่านมาท่านเทพโทนทั้งโดนวางยาและจัดหนักโดยสามสาวความจริงแค่น้องแก้มคนเดียวก็นับว่าโหดแล้วนี่เทพโทนเจอทั้งแก้ม ทั้งดาว และเจ้าหญิงน้ำแข็งอีกมีสิทธิ์ฟ้าเหลืองได้ครับเทพโทน

xtazy

มิ้นต์คงกลืนยาลงไปบ้างล่ะ สั่งให้นอนเฉยๆนี่คงอยากระบายอารมณ์แน่ๆ