ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 5 ตอนที่ 48 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 08, 2021, 12:17:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

supertor

chang1978

เจ้าหญิงน้ำแข็งต้องขึ้นมาควบเองซะแล้ว สงสัยเครื่องจะติดแล้วดับยาก

♤judas♤

ในที่สุดนายโทนก็โดน3สาวรุมพร้อมกันจนได้แถมน้องมิ้นต์ให้ยาปลุกอีกคราวนี้จะมีแรงเหลือไหมนะ

pd19811983

เป็นกำลังใจให้นะครับ มาต่อไวไวนะครับ ย่างต่อเนื่อง ตามทุกวัน วันละหลายรอบ และทุกภาคเลยครับ

freedom-more

ชอบมิ้นต์จัง เมื่อไหร่จะได้พาเจ้าหญิงน้ำแข็งไปเที่ยวสวีทกันน้อ

wink

จัดแบบนี้สวรรค์ชัดๆแต่แรงไม่มีซูบนะเทพโทนอิอิ  อ้าวแล้วอยากติดตามตอนต่อไปเร็วๆแล้ว เรื่องจะคี่คลายไหม เจ๊หมิวมาเอง

Angel_p

อือหือ คุ้มค่าการรอคอยเลยครับ อย่างงี้จะเคลียร์ใจยังไงนะ

1819

ขอต้อนรับการกลับมาเปิดร้านเกะ สาขาพระราม3  ครับเทพโทน  เหล่าสมาชิก แทบจะลงแดงกันหมดแล้ว 
ในภาค5 นี่ ฉากในฝัน ที่รอมานานเลย   มินต์แก้มดาว ที่สุดของที่สุดแล้ว   ใครก็สู้ไม่ได้ ัครบทุกรสชาด เติมเต็มกันได้ตลอด ที่สำคัญ ถ้าเครียส์ใจ ให้มันชัดเจนได้อย่างที่หวัง จะดีสุดๆเลย แต่ไม่ใช่ 2 เจ้จะไม่ดีนะ แต่ มันมีเส้นบางๆมากั้นด้วยคำว่าพี่น้องถึงจะท้องชนกันก็เหอะ    ว่า แต่ เทพโทนมาทำงานกับพี่่แมน แล้ว น้องหมิว กับ พี่พลอย ก็ไม่เจอกันเลยซิ หรือ จะ อวสานสำหรับ2สาวไฟแรงนั้นแล้ว
edit
จบต้อนทิ้งท้ายมาแบบนี้ จากที่ มีความสุขทั้งต้อน มาเจอบรรยากาศแบบนี้ มาคุทัันที่  แต่ยังดีที่่ไม่ใช่ เจ้เตย น่าจะเครียส์กันรู้เรื่องมากกว่า ในด้านความเป็นผู้ใหญ่คุยกัน   ถ้าเริ่มต้นด้วยการด่า นี่ จบไม่สวยแน่ๆ 
ปล.  หวังว่า งานคงเริ่มเข้าที่แล้วนะครับ  เจียดเวลาจัดเวลา มาให้สมาชิกฟินแบบนี้บ่อยๆนะครับถ้าทำไหว  ถ้าไม่ไหวก็ไม่เป็นไรครับรอนานแต่ ก็ยังรู้ว่า ไม่ฟาลว์เก้อ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า