ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิตบำบัด Seasons 2 EP11

เริ่มโดย Khawnkaow, มีนาคม 08, 2021, 08:16:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khawnkaow

มาต่อกันค่ะ..... ::Reader::

เราไม่รู้ว่าเราจูบและกอดรัดกันนานแค่ไหน แต่รีนะ กอดเราแน่นๆ แล้วหายใจถี่ๆ ใช่คะ นางเสร็จสม ไปแล้ว เร็วจัง เร็วกว่าเราอีก ตอนแรกเรานึกว่าสถิติความเร็วในการจุดสุดน่าจะเป็นเรา แต่รีนะ เร็วกว่าเรา และทำสถิติ ได้มากกว่าเรา เรายิ้มให้กัน  รีนะจูบ แล้วพูดว่าขอบคุณ นางคุกเข่าและใช้ลิ้นกับเราจะเราสุขสมในเวลาที่น่าจะพอๆ กัน แต่น้ำเจ้ากรรมเราดันออกมาเยอะ จนแฉะเต็มกางเกงว่ายน้ำ
รีนะยิ้ม แล้วโอบเอวเรา เรากลับบ้านกันเถอะ  เราโอบเอวเดินกลับบ้านพักไปด้วยกัน
เราเข้าบ้านของรีนะ ที่ว่าคืนนี้จะมาดื่มกัน 4 คน แต่อ้าวพี่กล้วย มาด้วย เหอะๆ เรานี่ยิ้มมุมปากเลย ก็เค้าไม่มีที่พัก พี่เลยให้มาพักกับเรา เรามองหน้าแล้วถามพี่แก้มว่าจะรื้นฟื้นความหลังกันหรือคะ  พี่แก้มไม่ตอบ เราถามย้ำ พี่แก้มตอบว่าถ้าบอกว่าใช่ละ ข้าวจะโกรธไหม เราตอบว่าไม่ค่ะพี่ ความสุขของพี่ มันคือความสุขของนู๋ แต่ให้นู๋ดูด้วยนะ ว่าพี่กล้วยจะแว๊ปเดียวไหม.....พี่แก้ม เอามือขยี้หัวเรา....เรา เข้าไปล้างตัวในห้องน้ำ แต่ด้วยที่เราลืมล็อคประตู เพราะว่ามีแต่ผู้หญิงอยุ่ด้วย.....แอีด ประตูเปิด พี่กล้วยคะ เดินเข้ามาฉี่ ดีที่มีม่านกั้นไว้ เรารูดม่านออก พี่กล้วยตกใจ เราบอกว่า พี่กล้วยตามสบายเลยค่ะ นู๋อยากดู เห็นพี่แก้มบอกว่าของพี่กล้วยมันบิ๊กบึ้ม....พี่กล้วย กำลังจะเก็บ กล้วยหอมใบเขื่อง เราเดินมาในระยะประชิดแล้ว ถอดเข็มขัด งัดมันออกมาแล้วใช้ลิ้นนุ่มๆ เลียทีส่วนหัว แม้ว่ามันจะเค็มๆ และมีกลิ่นเล็กๆ เพราะเพิ่มฉี่เสร็จ (เห้อเรานี่ก็อุบาตเนอะ ทำไปได้)  ใช้ลิ้นเลียรอบๆ โคน พี่กล้วยเริ่มบิด แต่ก็ยังกลัวๆ ด้วยความเกร็งของพี่เค้า ทำให้ตัวดัน จนประตูเปิดออก เราเดินรุกแล้วดันพี่กล้วยออกมาตรงกลางห้อง เราเดินเครื่อง เล่นกับกล้วยหอมใบเขื่องอย่างเต็มใจ เราระดมจูบเบาๆ เริ่มอมได้แค่ส่วนหัว  โหย พอแข็งตัวนี่ น่าจะ size 56  ยาวเกือบ 8 นิ้ว เท่ากับแขนเราเลยอะ เรายิ้ม พี่แก้มมองอยุ่ห่างๆ เราปั๊มปากลงไปกับแท่งเนื้อพี่กล้วย แค็กๆ อ๊อก.......ค่ะ น้ำทะลัก เราอมไม่ถึง 10 วินาที แต่น้ำเยอะมากค่ะ เราดูดกินน้ำจนหมด จนได้ยินเสียงพี่แก้ม เห้ย แล้วแบบนี้จะทำไงละ จะต่อไหวไหม  เราบอกว่าไม่รู้ค่ะ เราปลดผ้าเช็ดตัวออก เอาหมีเราที่ตอนนนี้แฉะไปหมด มาไล่ถูกที่หัว ที่ลำของแท่งพี่กล้วย จนเราเสร็จแบไม่ต้องสอดใส่
เราลุกขึ้นแล้ว ดึงพี่กล้วยขึ้น แล้วถอดเสื้อผ้าออก  มามิ เดินมาพร้อมกับ ยาสองเม็ด พร้อมน้ำดื่มให้พี่กล้วยกิน แล้วพาไปนั่ง ตอนนี้ เราเปลือยกายกันหมดแล้วค่ะ
เรากำลังนัวๆ กับรีนะอยู่ ส่วนพี่แก้มกับมามิ นัวกัน มือพี่แก้ม ป่ายแปะ ไปยังแท่งพี่กล้วยพี่ตอนนี้มันเริ่มที่จะโด่งขึ้น พี่แก้มยิ้ม แล้วถามมามิว่าเอาอะไรให้กินนะ  มามิ ยิ้ม แก้มก่อนเลยเราจะต่อเอง น่าจะนานหน่อย ยาตัวนี้ น่าจะดีนะ มันคือยาปลุกเซ็ก  ใช่ค่ะ พี่กล้วยแข็งจนได้ที่ พี่แก้มจัด คนแรกค่ะ จัดกันพี่แก้มเสร็จแต่พีกล้วย ยังอึด จากพี่แก้ม มามิ  รีนะ แต่พี่กล้วยยังคึกคักไม่เสร็จ จนมาถึงเรา เราจะขึ้นแต่พี่กล้วยไม่ยอมผลักเราลง แยกขาออก แล้วค่อยๆ ดันเข้ามา เรานี่จุกเลย  พี่กล้วยพูดออกมาว่า ทำไมข้าวฟิตจัง  ไม่ตอบ กัดริมฝีปากแทนคำตอบ พี่กล้วยดันเรา พักเดียว หมีเรากลืนกินท่อนซุง อย่างหมด พี่กล้วยดันจนหมดลำ เข้าออกจนสุดลำ จนเราเกร็งตัวไป สี่รอบ แล้วพี่กล้วย กระแทกเราหนักขึ้นจนปล่อยในกับเราจะหมดลำ.........
เราจูบพี่กล้วย แล้วพูดว่าขอบคุณค่ะ  พี่กล้วยดึงแท่งออกจากหมีเรา แม่ว่ามันจะอ่อนลงไปเล็กน้อย เราจูบของพี่กล้วยอีกครั้งพี่แก้มจูบพี่กล้วยแล้วบอกว่าแบบนี้ดีเลยเนอะ ถ้ารู้แบบนี้ ให้กล้วยกินยานี่ เราคงฟินส์กันยาวๆ เลยเนอะ แล้วทั้งสองสาว มามิกับพี่แก้ม ก็ลุยพี่กล้วย ยันเช้า ส่วนเรากับรีนะ นอนกอดกัน เพราะเจ็บหมีมาก
.........เช้ามาเรากับรีนะ ออกไปเดินเล่นริมหาด รีนะสารภาพกับเราว่า นางชอบเราจริงๆ เราตอบว่าเราก็ชอบนางแต่เรากับพี่แก้ม เป็นแฟนกันนะ เราไม่ได้อยากเลิกกับพี่แก้ม รีนะ จูบที่หน้าผากเราแล้วตอบว่า เค้าไม่ได้อยากครอบครองเรา แค่มีความรู้สึก มีความสัมพันธ์แบบนี้ ละ เหมือนนางกับมามิ ที่รัก มีสัมพันธ์ แบ่งปัน แต่ไม่ได้ครอบครองเราพยักหน้า แล้วจับมือกันแน่น รีนะพูดต่อว่า สัมพันธ์ที่ดีของเราทั้ง  4 จะอยู่ไปนานๆ นะ วันไหนเรามาเมืองไทย หรือข้าวไปญี่ปุ่นเราก็เที่ยวด้วยกัน เจอกันนะ เราหยักหน้า แล้วบอกว่าไปปลุกพี่เค้าไปกินข้าวดีกว่าเราหิวละ  เราหัวเราะพร้อมๆ กันเพราะท้องเราร้องนี่ละ
เราเดินกลับมาที่พัก ว่าจะเข้าไปปลุก พี่แก้ม แต่ สามคนนั้นกำลังฟินส์กันอีกค่ะ พี่กล้วยตอนนี้ เหมือนฉลามได้กลิ่นเลือด  แล้วได้ชีวิตใหม่ พลังเหมือนกระทิงเปลี่ยว รุกพี่แก้มอย่างหนัก อีกมือก็ขยำหน้าอกมามิ ไปพลางๆ จนพี่แก้มเกร็งตัว  แล้วพี่กล้วย ดึงออกมาเสียบต่อที่มามิ  เรากับรีนะ มองหน้ากันแล้วเข้าไปอาบน้ำด้วยกัน แล้วก็ช่วยกันอีกรอบ..... จนเราแต่งตัวให้กันจนเสร็จ.... เราเดินสวยออกมาสองคน พี่กล้วยยิ้มให้เรา พร้อมกับแท่งที่มันเลื่อมไปด้วยน้ำของพี่แก้มกับมามิ แล้วเดินมาหาเรา แล้วพูดว่า
พี่อยากฟินส์กับน้องข้าวอีกนะ  เราบอกไปโน่นเลย น้องไม่เอาแล้ว เพิ่งอาบน้ำเสร็จแต่งหน้าแล้ว ไม่ค่ะ ่แต่ถ้าพี่กล้วย ยังฟิต คืนนี้น้องให้พี่ทั้งคืน  เรายิ้ม แล้วจับแท่งพี่กล้วยแล้วชักเบาๆ จนพี่กล้วยบิดตัว อูยส์ข้าว ทำไมมันดีแบบนี้ เราชักไปเรื่อยๆ เปื่อยๆ เบาๆ ตามสไตล์เรา มีเน้นบ้างเป็นบางจังหวะ จนพี่กล้วย ร้องมาลั่นว่าจะเสร็จแล้ว.....เราเร่งมือให้พี่กล้วย จนพี่กล้วยเสร็จ แต่เจ้ากรรม ตอนเสร็จพี่กล้วยดังกระฉูดใส่เสื้อเราอีก.....เรามองหน้าพี่กล้วยที่กำลังฟินส์ แล้วทิ้งให้พี่กล้วย ยังค้างอยู่อีกหน่อย จนพี่กล้วยต้องใช้มือต่อจนน้ำหมดลำ  เราไปล้างน้ำพี่กล้วยพี่เลอะเสื้อผ้า พี่กล้วยเดินมาหวังจะมาง้อ แต่เราไล่ไปอาบน้ำ.......เพราะกลัวจะอดใจไม่ไหวต้องจัดพี่เค้าอีกรอบ  แต่รีนะ กอดเราข้างหลังเรารู้ใจว่าเห็นภาพแบบนี้คงอดใจไม่ไหวแน่นอน มองตาเหมือนรู้ใจเราจูบเบาๆ ที่ริมฝีปากเบาๆ ไล่ไปตามใบหน้าและทุกส่วน เราลงลิ้นให้กับรีนะ ไ่ม่ถึงนาที รีนะระเบิดน้ำใส่ปากเรา เรายิ้มให้กันแล้วจูบปากกันเบาๆ เราไปปลุกสองสาวให้อาบน้ำเพราะหิวข้าวเต็มทน
ทั้ง  5 คน ไปกินข้าวร้านใกล้ๆ คุยกับแบบสนุกสนาน พี่กล้วยมักจะมานั่งใกล้ๆ ชวนเราคุยเรื่องคงหวังจะจัดเราอีกคืนนี้ เราก็แค่เฉยๆ ไม่ได้อะไรมากค่ะ แต่นึกถึงของพี่กล้วยทีไร น้ำเราเดินทุกที 5555  พี่กล้วยถามเรื่องยาบำรุงกำลังจาก มามิ ซึ่งนางบอกว่าน่าจะยังมีอยู่นะ แล้วเป็นไงดีไหม พี่กล้วยบอกว่าเหมือนเกิดใหม่ ใช้ชีวิตสบายๆ เลยละ ส่วนพี่แก้ม ตอนนี้หน้าแดง เราเลยหอมแก้มแล้ว ถามว่าชอบไหมค่ะ พี่แก้ม จูบเราแทนคำตอบ

เสียงโทรศัพท์ เราดังนี้  เหมย เป็นไง สบายดีนะ เออ เราสบายดี เราจะบอกว่า นีเราจะรับปริญญานะมาด้วยละ เหมยชวน แล้วสองสาวเป็นไง  สบายดีเนอะ  ปลายสายตอบมาว่าสบายดี  เราจดวันในมือถือ แล้วบอกว่าเราไปช่วยแต่งหน้าให้ละกัน พักที่เดียวกันสามคนใช่ไหม ได้นอนคุยกัน สบายๆ เนอะ ปลายสายบอกว่า ใช่ๆ เรามองหน้าพี่แก้มเชิงขออนุญาต.... พี่แก้มยิ้ม แล้วลูบผมเราเบาๆ...........

peddo

::HeyHey::โห ใช้ยาแล้วผลประกอบการดีขึ้นทันตาเห็น แต่ต้องระวังนะครับ เพราะดูหักโหมเกินกำลัง ซัดไปสี่คน คนละหลายน้ำ หัวใจจะวายเอานะครัย

Prasard Komkum

เจอตัวช่วยพี่กล้วยเลยไม่กล้วย

1819

พี่กล้วยโคตร โชคดีเลย    แต่มิสิทธ์ตายคาอกแน่ๆ  ยาปลุกเซ็กไม่ใช้ยาเพิ่มพลังกายนะ ถึงจะมีแรงเหมือน เดอะฮัค 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Khawnkaow

อ้างจาก: 1819 เมื่อ มีนาคม 09, 2021, 01:32:12 ก่อนเที่ยง
พี่กล้วยโคตร โชคดีเลย    แต่มิสิทธ์ตายคาอกแน่ๆ  ยาปลุกเซ็กไม่ใช้ยาเพิ่มพลังกายนะ ถึงจะมีแรงเหมือน เดอะฮัค
.............พี่กล้วยไม่เหมือนเดิมจริงๆ ค่ะ  อิๆๆ แต่ข้าว พิสูจน์ได้ว่า ตอนไม่ได้ยาเพิ่มพลัง ก็เป็นพี่กล้วยแว๊บเดียวอยู่ดีละค่ะ

Khawnkaow

อ้างจาก: Prasard Komkum เมื่อ มีนาคม 08, 2021, 03:05:14 หลังเที่ยง
เจอตัวช่วยพี่กล้วยเลยไม่กล้วย
...........ไม่กล้วยจริงๆ ค่ะ พลังมาเต็มแถมอึดอีกต่างหาก

Khawnkaow

อ้างจาก: 1819 เมื่อ มีนาคม 09, 2021, 01:32:12 ก่อนเที่ยง
...................แรงดีไม่มีตก แถมทำรอบได้อีกค่ะ แต่ข้าวบายนะ ของแบบพี่กล้วย กินได้ แต่ถ้าร่วมรักนี่คงไม่ไหวพักพอดี.....

Khawnkaow

อ้างจาก: peddo เมื่อ มีนาคม 08, 2021, 09:27:56 ก่อนเที่ยง
::HeyHey::โห ใช้ยาแล้วผลประกอบการดีขึ้นทันตาเห็น แต่ต้องระวังนะครับ เพราะดูหักโหมเกินกำลัง ซัดไปสี่คน คนละหลายน้ำ หัวใจจะวายเอานะครัย
.............แหมๆ แกอึดมาก ไม่เสร็จง่ายๆ จริงๆๆ อาจด้วยรีนะ กับข้าว เป็นประเภทนักวิ่ง 100 เมตรด้วยมั๊งคะ เร็วปานจรวด