ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นัดเจอเดี้ยวครั้งที่2ของแฟน(ต่อ)​

เริ่มโดย kpl, มีนาคม 10, 2021, 06:44:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

มาต่อเรื่องการออกรอบของแฟนผมในครั้งที่2กับเดี่ยวคนเดิมนี่ต่อจากep.ที่แล้วเลยนะคับ​ หลังจากที่ผมกับบอยแตกใส่ปากฝนไปคนละน้ำแล้วก็มานั่งคุยกันที่โซฟาสักพักปล่อยให้ฝนนอนหลับบนเตียงคนเดียว​ คุยกันสักพักผมเเลยบอกบอยว่าผมขอพักสักครู่นะถ้าอยากพักก็ขึ้นไปนอนบนเตียงด้วยกันได้ซึ่งผมเว้นพื้นที่อีกด้านของฝนไว้ให้บอยซึ่งฝนนอนอยู่ตรงกลางระหว่างผมกับบอย ผมก็เผลอหลับไปจริงๆตื่นขึ้นมาอีกทีเห็นม่านในห้องที่คอนโดเปิดฝนยืนหันหน้าออกไปข้างนอก(หันหลังให้ผม)​ส่วนบอยนั่งอยู่ที่พื้นเลียหีให้ฝนจากด้านหลังฝนก็ส่ายก้นตามจังหวะดูดของบอย​ บอยก็เลียทั้งรูหีและรูก้นมือสองข้างบีบแก้มก้นแดงไปหมดละแต่ก่อนที่จะไปถึงจุดนั้น(ผมถามแฟนหลังจากวันนั้นอีกวันหนึ่ง)​ตอนนอนอยู่บนเตียงบอยนอนตะแคงหันหน้ามาทางฝนและฝนก็พลิกตัวนอนตะแคงไปทางบอยเหมือนกัน(ตอนนั้นทั้งหมดร่างเปลือยเปล่ากันทั้ง3คน)​ไม่รู้ว่าบอยจ้องมองฝนนานแค่ใหนแล้วพอฝนลืมตาก็เห็นบอยจ้องมองฝนอยู่ก่อนแล้วพร้อมกับรูดควยตัวเองอยู่จนแข็งเป็นลำเลย​ พอฝนเห็นฝนก็ยิ้มให้บอยและแซวเขาไปว่า"แข็งแบบนี้จะแอบทำไรฝนเหรอ"บอยก็ตอบว่า"ก็พี่สวยและน่าเย็ดขนาดนี้จะไม่ให้ควยผมแข็งได้ไงละ" และบอยก็ขยับหน้ามาจูบปากฝนและฝนก็จูบตอบมือบอยปล่อยจากควยตัวเองมาบีบจับนมฝนบี้หัวนมมันทำให้ฝนเสียวและฝนก็พลิกตัวขึ้นไปนอนทับอยู่นตัวบอยจูบปากกันต่อแล้วบอยกระซิบบอกฝนว่าอยากกินหีพี่ฝนอีกได้ไหม.ฝนก็จัดให้บอยเลยโดยการเลื่อนขึ้นไปนั่งคล่อมหน้าบอยและบอยก็จัดการทั้งเลียหีทั้งดูดเม็ดทั้งแหย่ลิ้นเข้าไปในหีฝนจนฝนเผลอตัวโยกหีใส่หน้าบอยด้วยความเสียวต่อด้วย​ 69​ กันฝนอยู่ด้านบนทำท่านี้กันสักพักบอยเลยชวนไปที่หน้ากระจกคอนโดเพราะกลัวจะลบกวนการนอนของผมจนมาเป็นท่าที่ผมตื่นขึ้นมามองเห็นที่ฝนยืนมือพิงกระจกนั้นละคับ.
      มาต่อกันเลยนะคับ..ผมก็แกล้งหลับต่ออยากรู้ว่าแฟนเราจะร่านขนาดใหน​ บอยเลียอยู่สักพักก็ยืนขึ้นจับควยสอดใส่จากด้านหลังแช่ควยไว้มือเอื้อมไปบีบนมฝนทั้งสองข้างฝนหันหน้ามาจูบปากแลกลิ้นกันและได้ยินฝนบอกบอยว่า"เข้าลึกจัง"และบอยก็ค่อยขยับสะโพกและปล่อยมือจากนมมาจับที่สะโพกฝนพร้อมกับฝนก็แอ่นก้นให้บอยกระแทกได้ถนัดยิ่งขึ้นได้ยินบอยพูกับฝนว่า"หีพี่ฝนต๊อตควยผมดีจังเสียวหัวควยมากเลยพี่..ผมขอแตกในนะพี่รอบนี้"ฝนไม่ตอบอะไรได้แต่พยักหน้าและพยายามเก็บเสียงครางเพื่อไม่ให้เสียงดังแต่ก็ดังพอที่ผมจะได้ยินว่าฝนเสียวมากขนาดใหน​ บอยกระแทกไม่ได้รุนแรงอะไรแต่เน้นๆทุกดอกเข้าสุดออกสุด​ เหมือนฝนจะเสดแล้วเห็นบอยหยุดกระแทกเห็นบอยเอื้อมมือไปบีบนมสองเต้าของฝนและจูบไซร์ตามแผ่นหลังของฝนและดึงควยออกมาให้ฝนก้มลงไปดูดเลียและบอยก็ให้ฝนยืนขึ้นหลังพิงกระจกช้อนขาข้างหนึ่งฝนขึ้นจับควยสอดเข้าไปในท่ายืนพร้อมกับกระแทกควยใส่แบบเร็วปากก็จูบแลกลิ้นกันมือบอยก็บีบเต้านมฝนไปด้วยส่วนฝนก็มือกอดคอบอยไว้ตลอดสองคนนั้นเย็ดท่านี้อยู่นานพอควรจนบอยร้องว่า"พี่ฝนผมไม่ไหวแล้วจะแตกแล้วพี่ขอแตกในนะพี่" และบอยก็กระแทกเน้นอยู่2ทีก็ดันควยเข้าหีฝนให้ลึกที่สุดดันตัวฝนไปติดกระจกและฝนก็กอดคอบอยไว้แน่นเลย​ บอยบดคลึ่งควยอยู่สักพักแล้วดึงควยออกมาจากหีฝนน้ำเงี่ยนทั้งของบอยและของฝนหยดลงพื้นเลยและบอยกับฝนก็ยืนจูบปากแลกลิ้นกันสักพักบอยถามฝนว่า"พี่เสดไหม" ฝนบอก"เสดสิ.. เสดตอนบอยบอกจะเสดนั้นละเสดก่อนบอยนิดหนึ่ง""มิน่าละหีต๊อตควยผมแรงเลย"บอยตอบฝนกลับไปและฝนก็เอามือตีที่อกบอยและพูดว่า"อีตาบ้า​ ว่าพี่เหรอ(และยิ้มๆเขินๆ)​ก็เธอเอานานท่านี้พี่เสดไป2รอบแล้วเธอยังไม่ยอมเสดอีก"แล้วทั้งสองก็จูบกันและพากันเดินเข้าห้องน้ำไป
      ส่วนผมตอนนั้นชักควยตัวเองแข็งแทบจะแตกแล้วในใต้ผ้าหม และผมก็เห็นฝนเดินออกมาจากห้องน้ำคนเดียวและมาลงนอนข้างๆผมและผมก็พลิกตัวขึ้นคล่อมฝนและเหมือนฝนจะตกใจนิดหน่อยแต่ไม่ทันแล้วซึ่งควยผมสอดใส่เข้าไปในหีฝนเรียบร้อยแล้วและผมก็บอกฝนว่า"ผัวเห็นหมดแล้วนะที่รัก"ฝนก็ตอบกลับมา"แอบดูหนูเหรอ"ก็ทำให้เห็นนี่น่าใครจะไม่ดู​"และผมก็กระแทกใส่หีฝนแบบแรงมากฝนก็ให้ความร่วมมือดีจนผมแตกใส่ในหีเธอไป​ พอผมเสดบอยถึงเดินออกมาจากห้องน้ำ(เพราะระยะเวลาก็ไม่ได้นานอะไรเนื่องจากตอนนั้นผมเงี่ยนเต็มทีแล้ว)​ซึ่งช่วงที่บอยเดินออกมาฝนกำลังดูดควยให้ผมอยู่ซึ่งเพิ่งจะน้ำแตกใส่หีเธอเมื่อกี้.บอยก็นั่งลงที่โซฟามองดูฝนดูดเลียควยทำความสะอาดให้ควยผม​ บอยก็พูดออกมาว่า"พี่ฝนมองยังไงก็น่าเย็ดเนอะ"ฝนพอได้ยินแบบนั้นก็หยุดดูดควยผม"น่าเกลียดมาพูดแบบนี้"ฝนตอบกลับไปและทำท่าทางเขินและดูดควยผมต่อสองจ๊วบและเดินลุกไปห้องน้ำล้างทำความสะอาด
    บอยก็เริ่มสนทนากับผมว่า"เมื่อกี้ต้องขอโทษพี่ด้วยไม่ได้ปลุกพี่แต่พี่ฝนเขาสวยน่าเย็ดมากจริงๆและอารมณ์​มาด้วย"ผมเลยบอกบอยไปว่า​ อย่าคิดมากก็บอกแล้วให้เต็มที่ได้เลย"บอยก็ทำท่ายิ้มๆและพูดอีกว่า" พี่ถ้าพี่ฝนออกมาผมขอต่อเลยนะพี่มองพี่เย็ดพี่ฝนอยู่ในห้องน้ำอยากอีกแล้ว"" ถ้าฝนเขายอมก็จัดได้เลย"ผมบอกบอยไป​ ก็พอดีฝนเดินนุ่งผ้าขนหนูออกมานั่งข้างๆผมที่เตียงผมก็โอบเอวฝนดึงมาและจูบปากฝนนิดหนึ่งผมก็บอกว่าไปล้างบ้างละ.ก่อนไปผมก็พูดลอยๆขึ้นมาว่า" เต็มที่ได้เลยนะ"
       ฝนมองไปที่บอยที่นั่งอยู่โซฟาและพูดขึ้นว่า" แข็งไวจัง"บอยเลยดึงผ้าเช็ดตัวของตัวเองออกเอนหลังพิงโซฟาทำให้เห็นควยที่แข็งเป็นลำตั้งโด่ให้ฝนมองได้ชัดเจนและบอยก็พูดกับฝนว่า"ของผมมันแข็งแล้วอยากโดนปากนุ่มๆของพี่จังเห็นพี่ดูดควยเมื่อกี้แล้วอยากให้ดูดควยลำนี้บ้าง"ฝนลุกจากเตียงเดินไปยืนก้มลงจูบปากบอยมือจับควยบอยลูบขึ้นลงบอยเลยกระตุกผ้าเช็ดตัวที่ฝนนุ่งอยู่ล่นลงพื้นมือบอยก็ลูบไล้จับที่เต้านมฝนสองข้าง​ ฝนเลื้อนลงมาเลียหัวนมบอยสลับกันทั้งสองข้างแต่มือก็ยังจับควยบอยไม่ยอมปล่อยแล้วฝนก็นั่งคุกเข่าลงที่พื้นจับลำควยบอยแนบดันให้ติดหน้าท้องใช้ลิ้นเลียพวงไข่ของบอยและอมดูดไข่ของบอย(ซึ่งฝนชอบทำให้ผมประจำ)​จากนั้นเลียจากโคนไปจนถึงหัวยักและอมรูดควยให้บอยสลับกับเลียที่ส่วนหัวควยบอย ตอนนี้บอยจ้องมองการกระทำของฝนไม่กระพริบตาพร้อมกัสู้ดปากด้วยความเสียว​จนบอยบอกให้ฝนหยุดกลัวจะแตหคาปากฝนและฝนก็เลื่อนขึ้นไปนั่งคล่อมที่ตักบอยมือก็ยังจับควยบอยอยู่ส่วนบอยก็จับนมสองเต้าของฝนดูดเลียแบบกระหายมากเลยฝนก็จับคลำควยบอยแนบกับร่องหีตัวเองและบดคลึงมันแต่ยังไม่สอดใส่​ ฝนเงยหน้ากัดิมฝีปากด้วยความเสียว​ ฝนเหมือนจะทนไม่ไหวยกสะโพกตัวเองขึ้นจับควยบอยจ่อที่หีตัวเองและนั่งทับลงไปจนสุดลำก้มลงไปดูดปากแลกลิ้นกับบอยและฝนก็โยกแบบรุ่นแรงมาก​ บอยก็บีบนมบี้หัวนมให้ สลับกับดูดปากกัน​ ฝนโยกเองในท่านี้จนตัวเองเสด​ บอยให้ฝนพักหายใจแป๊บหนึ่งจับฝนอุ้มขึ้นในท่าลิงอุ้มแตงกระแทกควยใส่หีฝนเสียงดังเลยและฝนก็ร้องครางด้วยความเสียว"เข้าลึกจัง"บอยก็อุ้มเย็ดฝนพาฝนไปวางที่ของเตียงบอยกระแทกแบบไม่หยั้งเลยจับฝนดปลี่ยนท่าอยู่ในท่าคลานสอดควยใส่กระแทก(ท่านี้ฝนชอบ)​ผมมองดูอยู่นานแล้วเลยเดินไปนั่งบนเตียงต่อหน้าฝนจับควยจ่อเข้าปากฝนบอยก็กระแทกต่อจนบอยบอกฝนว่า"พี่ผมไม่ไหวแล้วพี่ดึงควยออกมาแตกใส่ก้นฝนซึ่งผมก็จัดการฝนต่อจากบอยแตกในใส่หีฝนไปอีกน้ำ
    เสดจากยกนี้ก็แยกย้าย​ บอยขอตัวกลับผมกับฝนค้างคืนต่อที่ห้องนั้นอีกคืนเย็ดฝนจนเจ็บควยเลยละคืนนั้นไม่รู้ว่าเงี่ยนอะไรขนาดนั้น.

1819

2รุม1 ยังเอาฝนไม่พอเลย ออกรอบครั้งหน้า สงสัยต้องดพิามจำนวน และขนาด ขึ้นแน่ๆ ฝน ถึงจะอิ่ม
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

pamaaeng

ทั้งสวยทั้งร่อนดีอย่างนี้ กี่ทีก็สู้ไหว