ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (12)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 10, 2021, 10:30:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จรัญ บุญชู

เป็นธรรมดาของคนที่จะต้องหาทางรอดให้กับชีวิตตนเอง...ถ้าอยู่ข้างนอก...กำนันต้องปิดปากแน่นอน

kpkp

คนรอบข้างชิงสารภาพหมดแล้ว กำนันจะหาทางเอาตัวรอดได้หรือป่าว
I love Xonly

แมว69

กำนันน้อมเก่งกาจ ไม่หมู

phaii

ใกล้ถึงจุดจบของกำนันมาเรื่อยๆแล้วซินะ

pm2015

มาติดตามอย่างใจจดใจจ่อครับ สนุกมาก

fufu22

ลูกน้องสารภาพแล้วกำนันจะรอดได้ตามที่ตั้งใจไว้มั๊ยนะ

Manoptana

มีคนสารภาพจนหมดขนาดนี้ กำนันคงกลับมาไม่ได้แล้ว นายแคนคงต้องเข้าไปลุยเองอีกแต่ว่าจะผ่านว้าแดงเข้าไปอย่างไร

tumzazz_55

สาวฝนี่ตกลงเป็นคนดีหรือคนเลวกันแน่

pui10000

งานนี้เหนื่อยกำนันฉลาดมาก

vigoblack

รอตำรวจบุกจับกำนันน้อม

Nobita Nobituta

เรื่องราวเข้มข้น ดำเนินเรื่องดี ไม่เย่นเย้อ รอฉากรักสลับบู้เลย

treemiles

ธงรบจะจบภารกิจตอนไหน วาระสุดท้ายของกำนันน้อมจะเป็นอย่างไร เรื่องสนุกชวนติดตามอ่านทุกตอนครับ

jackkie

ขอบคุณครับ  แคนคงแค้นสาวฝน  สืบสาวหาความจริงแม้สาวฝนนั่นเจ้าชู้  ในจิตใจเธอนั้นรู้ว่าเจ้าชู้ทุนเดิม  ฝนน่าจะร้อนรุ่มดีครับ 

oddsk

แคนต้องจับตายกำนันอีกคน

jaja

กำนันนี้น่ากลัวมากฉลาดสุดๆได้ทั้งสาวฝนพร้อมหัวใจด้วยเงิน