ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (12)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 10, 2021, 10:30:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toy5599

thongdaeng_skk

จะถอนรากถอนโคนกำนันได้ไหม

ฝนจะเป็นอย่างไร

surfaced

ฝนเหมือนจะสนใจกำนันน้อม

Ranger83

เคน จะออกาบอีกไหม ดำนันบุญส่งสุดยอดจริงๆครับ

tungbts

psm_mach

กำนันคงกบดานในพม่าจนกว่าเรื่องจะกระจ่างว่าอะไรเป็นอะไร การจะจัดการกำนันในไทยคงยาก เรื่องสาธิตจะโยงไปถึงหรือไม่ อนาคตของธงจะเป็นยังไงคงต้องรอติดตามต่อไป

Chan_Som

รอดูว่าตำรวจจะมีวิธีไหนจัดการกับกำนัน กำนันจะข้ามกลับมาฝั่งไทยหรือเปล่า ติดต่อต่อ สนุกมากครับ  ::Horror::

เสพสม

แต่เท่าที่อ่าน  ยังไม่มีหลักฐานเด็ดที่จะเล่นงานไอ้กำนันน้อมได้เต็มที่     วิสามัญ.มันเลย   แน่นอนกว่าเอามันติดคุก

biggiggog

อยากรู้แล้วว่า จุดจบของกำนันน้อม
จะออกมาในแบบไหน
ขอบคุณครับ

ppss2

เรื่องราวเข้มข้นดีครับ

Sakoda

รายละเอียดเนื้อเรื่องสุดยอดมาก ส่วนความสัมพันธ์ระหว่างฝนกับแคนจะจบลงแบบไหนน่าติดตามจริงๆ^__^

arsenyo

นึกว่ากำลังนั่งดูซีรีย์ สนุกน่าติดตามเข่นเคยครับผม ::DookDig::

suratad

กำนันน้อม พิษสงรอบตัวจริงๆ พระเอกต้องใช้วิธีไหนนะ จะจับตัวได้

TUWATAR

คลาสสิคมาก สุดท้ายคนใกล้ชิดก็ต้องเอา
ตัวเองรอด

jeab2504

เหตุการณ์เข้มข้นขึ้นมาเรื่อยๆแล้ว