ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 42 : คุณค่าของคน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 10, 2021, 11:06:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3026

ระวังนะ ประกาศออกไปว่า บ้านกูรวย มีมีคนไม่พอใจเอา

เอี้ยเกี้ย

::Fighto::  จดจ่อรอคอยมาแสนนาน​ ถึงกับต้องไปอ่านย้อนหลังกันหลายรอบขอเปิดก่อนอ่านเลยนะครับ​

::KO:: ก็รู้แหละว่าพี่มังกรเก่ง​แต่เล่นซะเครื่องพังแบบนี้​ใครจะกล้าหือกับพี่
  ว่าแต่เบาๆกับน้องใบเฟิร์นหน่อยนะ​ แต่ถ้าให้เดา​ผมว่ามีหักมุมไม่ได้จัดแน่ๆเลย​ โดนมาหลายตอนล่ะแบบนี้​

nakarinrodchura

สงสัยได้มีเรื่องกันในนี้กับพวกที่หมั่นไส้แน่เลย

acropobia899

เป็นตอนแรกที่อ่าน เรื่องนี้แบบอ่านเต็มๆตอน

จะกลับไปอ่านตั้งแต่ตอนแรกจริงๆครับ

Ranger83

บ้านรายเหมาที้งร้านให้มะกรูดไปเลยลูกพี่

nanakung55

สุดยอดจริง ๆ ริว เพื่อน ๆ สบายเลย บ้านกูรวย
แต่จะเจอเฟิร์นไหม

winnythepooh

kgerrard

ถึงกับต้องกลับมาตอบอีกครั้ง
ใบเฟิร์นน่ารักอ่ะ

chumnan sermsukmaitree

ริวกับใบเฟิร์นจะเจอกันที่นี่หรือเปล่าแล้วริวจะช่วยใบเฟิรฺนไหม

Nithiwit Sakfan

ใบเฟินร์จะรอดตัวรึว่าจะโดนจองตัวก่อนรึปล่าวครับ

Auddy2519

ใบเฟิร์นจะเสียซิงให้กับใครหรือว่านายริวจะเหมาหมด

dawdom

ชาญวุฒิ เนระภูสี

จัดไปครับนายริวช่วยใบเฟิร์นให้ได้เมียอนุญาตแล้วครับ edit ขอบคุณครับที่ไปช่วยน้องใบเฟิร์น รอตอนต่อไปอยู่นะครับ

Thongchai Wangsri

เยส เข้ บ้านกูรวย ต้องตามด้วย มึงรู้มั๊ย พ่อกูเป็นใคร ด้วยป่าว? 55 หยอก หยอกนะครับ