ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.13 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 12, 2021, 07:13:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanapon253

ไม่น่าง่ายนะ การที่ให้สาวๆยอมรับอีกคนนึง แต่ถ้าทำได้นี่เก่งมากเลยนะ

test1234

หวังว่าซักวันแทนจะเข้าใจต่อ

Pooh

kake08

ส่วนตัวผมชอบที่แทนไม่ยอมครับ

ziggy2

แทนรับไม่ได้แล้วจะมีฮาเร็มได้ยังไงล่ะเนี่ยหรือแอบแทนท่าจะดีน่ะ

ruudvan

ดีครับ ถ้าได้ทุกอย่างตามต้องการก้ไม่สนุก

bigmoho

dalton

ลบความทรงจำได้ด้วยหรอเนี่ย

azakura07

myfino262903

จะว่าไปผมเข้ามาทุกวันเลยครับ เพราะพอเข้ามาหน้าบอด@จะคอยบอกว่าเรื่องไหนมาแล้วบ้าง แต่ถ้าไม่มีอะไรเคลื่อนไหว ผมก้อจะออกไปเพื่อทำงานก่อน แล้วค่อยเข้ามาใหม่ แบบนี้ทั้งวัน มาถึงเรื่องเนื้อหากันบ้างครับ ยอมรับเลยว่าเป็นะไรที่ซับซ้อนมากครับจิตใจผู้หญิ่งอ่อนไหวง่าย บางครั้งแข็งยิ่งกว่าเหล็กเสียอีก อย่างแทนผมว่าต้องค่อนเป็นค่อยไป เพราะแทนเนี่ยน่ารักแบบใสๆ ครับ สตีฟเองผมก้อว่าอันตราย เพราะเค้าทำอะไรได้บ้างก้อไม่รู้ อาจจะให้ไปโน้มน้าว สส บางคนสนับสนุนผลโหวตอีกหรือป่าว น่าจะทำเพื่อเงินมากกว่าอุดมการณ์ เพราะถ้ามีตัวเลือกดีกว่านายต่อ คงไม่มาคลุกคลีแบบนี้ครับ กลับไปอ่านต่อดีกว่า โย่วๆ

Abarai Renji

แทนใจร้านจังอยากให้ต่อมีหลายๆคน

yoyoman

แหม่ นึกว่าจะเสียแทนไปซะแล้ว

Kingmar

อยากให้อิงกลับมาได้ อยากให้แทนยอมรับ

namogt

ผมชอบแทนนะดูนิสัยดีมาก สวยด้วย

Monari