ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.13 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 12, 2021, 07:13:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[Alt]air

ก็ว่าอยู่ ขอดื้อๆแบบนั้นมันจะได้ยังไง ว่าแต่ต่อทำแทนค้างแต่เช้า แล้วไปแคสงานอีก เดี๋ยวมีเซอไพรซ์หรอก

Kapi channel

ผมว่าในห้องน้ำนึ้แหละคับ อารมณ์มาเต็มมมากก
เมื่อไหร่อีฟจะใจอ่อนสักที

ieaky

ต้องทำให้แทนยอมรับอิงให้ได้สิ 
แต่ถ้าไม่ได้จริง ๆ ต้องเลืืืืืืืืืืือกใครซักคน ผมว่าควรเป็นแทน

Sur9x

ค่อยๆใส่ความคิดฮาเร็มสาวไปเรื่อยๆครับ
สักวันมันต้องมีผลละ

pheung

อยากรู้ว่าคาแรกเตอร์ของแทนคือใคร จะใช่คนเดียวกะที่คิดมั้ยน้าาา

Nal

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

ติดเรื่องนี้มากครับเข้ามาดูทุกวันเลยว่าตอนใหม่มาหรือยัง ฉากตอนแทนพูดประโยคนั้น ทำเอาใจหายเหมือนกันครับนึกว่าพระเอกจะต้องเสียแทนไปซะแล้ว แต่ก็ไม่คิดว่าไรทจะเล่นมุกลบความทรงจำ เดินเรื่องดีแล้วครับสนุกมากรออ่านเนื้อเรื่องมากกว่าฉาก18+อีก

แมวหง่าว

บรรยายเรื่องอิงต่อนะครับไรท์

tm241

ในใจอยากได้2 ทั้งอีฟและอิง
เนื้อเรื่องก็น่าติดตามมากครับ

somte

ถ้าจะต้องหักกับสตีฟจะเอาอะไรไปสู้

Jim Lord

beeriero

พระเอกแม่งไม่มีความรับผิดชอบเกินไปหรือป่าวมีคนรออยู่ก้อยังจะนะ คาแรคเตอร์ของพระเอกกากไปหรือป่าว

Pra-in

อย่าท้อนะต่อ ค่อยๆ ตะล่อม เดี๋ยวก็ได้ อิง แทน อีฟ มันส์แน่ๆ

noraseth

มีล้างหน้าไก่ก่อนลงไปประชุมด้วยนะ

2000HP

เอ้อออ เรื่องนี้แทนคงยอมไม่ได้แน่

แต่ผู้เขียนสื่อคาแรคเตอร์แต่ละตัวออกมาเป็นธรรมชาติมากเลยนะ

ผมอินเลย