ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.14 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 14, 2021, 03:31:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pong Sak

xonly-1454

แทนน่าจะค่อยๆยอมรับอีฟได้ ต่อไปนายต่อก็ต้องหาทางให้ทั้งสองคนยอมรับอิง พร้อมกับทำงัยถึงจะให้อิงยอมมาร่วมวงได้  แต่ที่สำคัญที่สุดคือ อีฟ เพราะคิดอะไรอีฟรู้หมด และก็ยังไม่แน่ว่าอีฟจะรักชอบต่อหรือไม่

krombatt KwangKii

น่าสงสารอีฟนะครับนั่น การที่ได้รุ้ก่อน จนทำให้ตั้งกำเเพงไว้ จนทำให้อีฟอยู่คนเดียวมาตลอด เเต่ต่อมสเเบบตรงๆ ซื่อๆ ไม่ปิดบัง เลยกลายเป็นอีฟเริ่มเปิดใจให้ 

wink

อีฟหาแฟนยากอ่านใจเขาได้หมด แต่ต่อหื่นเสมอต้น เสมอปลาย อีฟน่าจะชอบอิอิ

g9898

จะว่าไปอีฟก็น่าสงสารนะ มีเรื่องอะไรแย่ๆก็อยู่ตัวคนเดียว ได้แต่ระบายในไดอารี่ ฮือๆๆๆ ::Crying::

eradicater

เพิ่งมาคิดได้อีกอันคือ UNX อาตตะไม่ใช่ unix แต่อาจจะหมายถึง Unique เป็นการบอกว่าแต่ละคนมีความสามารถพิเศษที่ไม่ได้เหมือนกัน/ซ้ำกัน

ส่วนเรื่องอีฟ คิดว่าอีฟน่าจะหมายถึงต่อแหละมั้งครับ น่าจะหมายถึงตอนที่ต่อโทรไปขอบคุณอีฟแล้วก็คิดดีๆกับอีฟมั้งครับ อีฟน่าจะรับรู้ได้(คิดว่าน่าจะรับรู้ในระยะใกล้ๆแบบผ่านกำแพงห้องได้) ส่วนที่แกล้งทำเป็นหลับน่าจะเพราะเขินมากกว่า แล้วน่าจะเขินหนักกว่าเดิมตอนต่อบอกฝันดีด้วย
ที่คิดว่าเป็นเรื่องนี้เพราะ ตั้งแต่ตอนที่ 10 ไปจนถึงก่อนนอน อีต่อไม่ได้ทำท่าจะทำอะไรให้ดูน่าประทับใจเลย
แบบว่าจะทำท่าเป็นห่วง คิดเป็นกังวลเรื่องความปลอดภัยของอีฟใดๆก็คือไม่ เพราะฉะนั้นอะไรที่ทำให้อีฟรู้สึกดีๆ ผมคิดว่าน่าจะมีแค่ตอนนั้นแหละครับ

ที่คิดว่าอีฟรับรู้ได้ด้วยพลังเพราะอีฟใช้คำว่า 'สัมผัส' ได้ ไม่ใช่ได้ยิน
ส่วนที่เขียนว่าแม้ไม่ใช่คนแรกที่ได้สัมผัสน่าจะเพราะ 1. ต่อมีอิง -> แทน แล้วค่อยเจออีฟ (หรืออาจจะแทน -> อิง แล้วค่อยอีฟ ถ้าเรียงตามระยะเวลานะฮะ) หรือ
2. เพราะต่อคิดถึงอิงก่อน แล้วค่อยโทรหาอีฟ แต่ก็ยังคิดดีๆให้ความรู้สึกดีๆกับอีฟ

หรืออีกทฤษฎีเลยคือ อีฟอ่านใจผ่านกำแพงห้องไม่ได้ แต่ก็รู้สึกดีๆ+เขินจากการคุยโทรศัพท์เหมือนเดิม
อาจจะรู้สึกแปลกใหม่ที่ได้คุยกับใครโดยที่อ่านใจอีกฝ่ายไม่ได้ก็เป็นได้

อันนี้คือการมโนแบบใช้โควต้ามโนของวันนี้ไปหมดละครับ

ข้อเสนอแนะ ถ้าต่อทำให้แทน อิง อีฟ เดียร์สนิทกันได้ harlem route น่าจะยังเป็นไปได้อยู่ครับ
แต่ออร่าเรือหลวงของแทนช่วงนี้คือมาแรงจริงๆ

pssbr

นายต่อจะสร้างปัญหาล่ะ ชอบทุกคนที่อยู่ใกล้ตัวเลย

พงค์ พันธ์

จะเริ่มสร้างฮาเร็มแล้วหรอครับคุณพี่ต่อ

dalton

สนิทกับอีฟมากขึ้นอีกนิด รอคู่นี้อยู่นะครับ

pm2015

อีฟก็คงอยากมีใครสักคนที่จริงใจ รักเธอจริงๆ หวังดีต่อเธอ

จรัญ บุญชู

อิงไปถึไหนต่อไหนแล้ว...ลบเสียเถอะ...ของดีๆรออยู่...อย่าจมปลัก

chatjane4234

ความสุขมีอยู่กัยทุกคนเสมอ อยู่ที่ว่าเราจะมองมุมใหน 

poster007

รอตอนเอาอีฟสักทีนะอิอิรอต่อไปอิอิแล้วก็รอ

Oatoatoat

n_neng

แอบใช้พลังกับแทน  ไม่งั้นแทนไม่เชื่อง่ายๆๆ จิงป่ะ