ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.14 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 14, 2021, 03:31:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Helmqwerty

เห็นด้วยกับการลบความทรงจำอิงนะ น่าจะดีที่สุดละ

banana191

นี่ถ้าต่อยังไม่ได้คบกับแทน อีฟอาจเป็นแฟนต่อจากอิง

Rrrrop

เหนื่อยใจแทนจริงๆ  พลังเดี๋ยวก็จัดการได้

kake08

Hanz3312

งานแทสขแงแทนเหมือนมีอะไรแปลกๆมั้ย บทเป็นอะไรยังไงยังไม่รู้เลย

chiratzz

แทนเป็นคนมีเหตุผลดีนะ ชอบ ขอบคุณเรื่องสนุกๆครับ

Tichamax12

Hanz3312

ที่อีฟเขียนนี่หมายถึงนายต่อรึป่าว อาจมีความทรงจำอะไรตอนเด็กที่นายต่อลืมไป

Zgsky

น่าอีฟแอบชอบต่ออีกคนคงมันส์กว่านี้มาก

Topp458

wittayacc

ผมวิเคราะห์ที่อีฟเขียนไม่ออกแหะ นอกจากคิดโน้มเอียงมาทางเขียนถึงต่อ แล้วก็อย่างที่หลายๆท่านได้ให้ความเห็นไว้ ด้วยความสามารถอีฟทำให้ไว้ใจคนอื่นยากจริงๆ  มันคงเป็นราคาที่ต้องจ่ายแบบที่อีฟว่าไว้ สรุปสุดท้ายผมก็ลุ้นตามว่าสุดท้ายราคาที่ต้องจ่ายของต่อคืออะไร

sammyadong

อีฟก็น่าจะแอบชอบนายต่ออยู่เหมือนกัน

ones26421

หรือการได้เป็นดาราของแทน จะมีเบื้องหลัง

Fazz

Jim Lord