ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.14 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 14, 2021, 03:31:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Debaker Singlek

อย่าบอกนะงานแคสหนัง แคสหนังนานๆไปเป็นหนังติดเรท แล้วนายต่อ ความปวดหัวปวดตับของนายกำลังมาเยือนแล้วนะกับควารักของนายที่มีต่อ3สาว อิง,แทน,อีฟ

Nitty

::Doubt::สรุปคือชอบทั้งสามคนเลย

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... ขั้นตอนต่อไปหลังจากที่ได้แทน.. แฟนสาวในวงการแล้ว.. ต้องพยายามให้น้องอิง.. ร้องเดียร์​ น้องอีฟ​ เข้ามาในสังกัด.. รวมทั้งน้องพลอย.. ด้วย.มั้ง

phurin84

สตีฟน่ากลัวเกิ้น ต่อต้องผ่านเหตุการณ์เศร้าสุดๆก่อนพลังถึงจะเลื่อนขั้น ซึ่งแต่ละเหตุการณ์มีคนรอบตัวเจ็บตลอดเลย น่าสงสารจัง

Jaker1234

แทนเป็นดาราไป แล้วมารู้ความลับองค์กรแบบนี้จะรอดพ้นหรอครับ

gumpxxxx

อ่านถึง ep นี้ รู้สึกว่านางเอกของเรื่องจะเป็นอีฟนะ แต่จะลงเอยยังๆงนี่น่าติดตามจริงๆ

vi vo

ดีนะ ที่แทนเปิดใจให้อีฟ จะได้ให้อีฟคอยอ่านใจแทน

RattanaKi

จะกล่อมแทนอย่างไงนะ อยากให้อีฟมาอยู่ฮาเร็มด้วยอะ

koy777

การผ่านแคสงานของแทน มีสตีปอยู่เบื่องหลังไหมนะ เพราะเขาหวังประโยชน์บางอย่างจากนายต่อ เหมือนที่อิงเปลี่ยนไป

gritkin

จะสับรางยังไงให้ไม่ชนกันวินาตสันตะโรดีละ

jumpman

ผมว่าอีฟก็มีใจให้ต่อนะ
ขอบคุณความเหงา ที่ทำให้เราแข็งแกร่ง
ขอบคุณความอ่อนแอ ที่ทำให้เราเข้มแข็ง
ขอบคุณความเจ็บปวด ที่ทำให้เราเติบโต
ขอบคุณความปรารถนาดี ที่ฉันสัมผัสได้   
แม้ว่าฉันจะไม่ใช่คนแรกที่ได้สัมผัส.. ก็ตามข้อความนี้น่าจะหมายถึงต่อ

jackkie

นายต่อ  แทน อีฟ  อิง  ผูกพันกันแน่นแฟ้น  ประสบการณ์ทีายาดจะคาดเดา  ลึกกๆคงอาจเจอร้ายๆในวันหนึ่ง

Flare cnx

อีฟน่าจะเขียน ประมาณว่า รู้สึกยังไง แม้จะหื่นๆ

kabyala

ต่อ นายเชื่อเรามะ อีฟนะลึกๆคงจะเริ่มมีใจให้นายแล้ว ดูจากไหนนะหรอ ก็จากเกงในที่ทิ้งใว้ในตระก้าสิ นี้ถ้านายยกขึ้นมาหืดสักฟืดนะ นายจะเข้าใจอีฟเลยละ ขอบคุณครับ

Nu metal

มีความสามารถแบบอีฟ นี่ไม่ดีเลยนะ รู้หมดว่าคิดอะไรยังไง ทำให้ไปต่อกับใครก็ไม่ได้สักที แต่มันก็ดีที่รู้ตัวไว ไม่งั้นพลาดท่าจะลำบากอีก