ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บทสัมภาษณ์ "สาวชอบโชว์ Outdoor"

เริ่มโดย zuper, มีนาคม 15, 2021, 01:05:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zuper

สวัสดีครับ ก่อนจะเข้าสู่บทของเนื้อหา ขอแนะนำก่อนว่า ในโลกของกลุ่มคนสาย 18+ มีหลายสิ่งที่ดูน่าสนใจ โดยที่เอาประเด็นเรื่องเพศออก ก็ยังดูน่าสนใจ และถ้าเราคิดในแง่มุมของ Sex คือ 1 ในปัจจัย 4 ที่ทำให้มนุษย์อยู่รอดต่อตามเผ่าพันธ์ ดังนั้นผมจึงจะขอเป็น "สื่อ" ที่นำเสนอข้อมูลในแง่มุมต่างๆ ให้ได้รู้จักกันนะครับ

ครั้งนี้เราได้สัมภาษณ์เพื่อนในทวิตเตอร์ท่านหนึ่ง "ถ่ายกันเอง" @kralee001 โดยที่เธอแนะนำตัวเองใน Bio ไว้ว่า "ชอบถ่ายรูป สนับสนุนหนูเพื่อเป็นกำลังใจถ่าย Outdoor ได้นะคะ (แฟนถ่าย เราแอบลง)
ตอบช้านะคะ แอบแฟนเล่น"

ซึ่งดูแล้ว น่าสนใจเป็นอย่างมากใช่ไหมครับ ผมขออนุญาตนำเธอมาให้คนอ่านได้สนใจกัน และแน่นอนฉากบางฉากจะแต่งเสริม เพื่ออรรถรส นะครับ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

A : สวัสดีครับ อยากให้แนะนำตัวเองสักนิดครับ
W : สวัสดีคะ หนูชื่อมะนาว ตอนนี้อายุ 22 ปีกำลังศึกษาอยู่ มีแฟนแล้ว

A : ที่ลงใน Bio เป็นเรื่องจริงเลยใช่ไหมครับ ที่ว่ามีแฟนแล้ว แฟนถ่ายให้
W : ใช่คะ ภาพที่ถ่ายๆ ช่วงแรกมีที่เป็นแฟนแอบถ่าย ส่วนภาพที่ตั้งใจถ่าย ก็ให้แฟนถ่ายให้นี้แหละ แต่ที่บอกแอบแฟนเล่นไม่จริงแล้วนะ เพราะแฟนรู้แล้วคะ ว่ามะนาวเอาลง

A : แล้วเขาว่ายังไงบ้าง
W : ไม่ว่าอะไรนะ แต่มะนาวจะว่าบ้างละ

A : ทำไม?
W : ตั้งแต่แฟนรู้ว่ามี Account นี้ พอแฟนมาอ่าน Comment เขาก็ยิ่งคึก จนหนูเหนื่อย

A : แล้วไม่ชอบ?
W : ชอบสิ อิอิ

A : แล้วจุดเริ่มต้นของการทำทวิตเตอร์นี้ คือ ยังไงหรอครับ?
W : เริ่มจากที่แฟนชอบถ่ายรูปคะ รูปทั่วไปเลย รูปวิว รูปธรรมชาติ หลังๆ ก็มีที่ไปถ่ายพวกนางแบบ แล้วก็มีที่วับๆ แวมๆ เขาเลยอยากจะถ่ายรูปแฟนบ้าง

A : รูปแบบแอบถ่ายหรอ
W : ใช่คะ แฟนมาตามแอบถ่ายตอนที่มะนาวไม่รู้ตัว ตอนแรกๆ ก็ไม่รู้ตัวหรอก จนได้มาเปิดมือถือของเขาดู ก็ตกใจ

A : เจอภาพตัวเองหรอ
W : ใช่คะ แต่เป็นแค่ของแถมนะ เพราะในนั้นมีภาพแนวแอบถ่ายอีกเพียบเลย สาวๆ ตรึม

A : แฟนไปแอบถ่ายคนอื่น?
W : เปล่าคะ เขาชอบภาพแนวนี้ เวลาเจอภาพที่สวยๆ เขาชอบก็จะ Save เก็บไว้ พอดูภาพคนอื่นๆ มากเข้า เขาก็เริ่มเกิดความรู้สึกอยากจะทำภาพแนวนี้ออกมาเอง แต่จะให้ไปแอบถ่ายคนอื่น เขาก็ไม่กล้า เลยลองจากแอบถ่ายหนู

A : อ้อ
W : ใช่คะ ปกป้องเขาก่อน เขาไม่ได้แอบถ่ายคนอื่นน้า สบายใจได้คะ

A : รูปประมาณไหนหรอ
W : ก็รูปแบบที่ลงในทวิตนี้แหละคะ แฟนถ่าย หนูก็เลยเอามาลงเนี้ย

A : โชคดีของคนเล่นทวิตเลยสินะ
W : จริงๆ คือก่อนหน้านี้หนูก็แอบขายกางเกงในใส่แล้วอยู่ด้วย เลยกล้าลงนะแหละ

A : จริงดิ น่าสนใจ แต่ขอข้ามประเด็นนี้ไปก่อน เดี๋ยวมาคุยกัน คือ พอมะนาวจับได้ว่าเขาแอบถ่ายมะนาว เกิดเหตุการณ์ยังไง
W : ก็ขอโทษก่อนเลย ตอนนั้นมะนาวยังไม่ได้แสดงออกอะไรไง เขาก็คงกลัวเราจะโกรธแหละ ตอนนั้นเราก็อยู่กัน 2 คน มะนาวก็เปิดมือถือ ไล่ดูภาพไปเรื่อยๆ ความคิดที่เกิดในหัว คือ สวย 555

A : อะไรสวย
W : ภาพที่ถ่ายมาคะ

A : จากนั้นละ
W : ก็ปล่อยคะ แค่ให้เขาบอกก่อนว่าจะแอบถ่าย แต่ไปๆ มาๆ ก็แอบรู้สึกอยากโชว์มากขึ้นเลยเสนอให้แฟนมาเป็นคนถ่าย ภาพแบบที่หนูจะไปโชว์ในสถานที่ต่างๆ Outdoor หรือบางทีหนูอยู่คนเดียวก็ถ่าย Selfie โชว์ไปเลย แบบที่เห็น

A : แล้วจากประสบการณ์ที่โชว์ ให้แฟนถ่ายแบบลับๆ ในที่สาธารณะมีครั้งไหนที่จำได้เป็นพิเศษไหม
W : มีครั้งหนึ่ง ที่จำได้เพราะมีคนมาเห็นตอนกำลังเปิดกระโปรงถ่ายเลย

A : เล่าได้ไหมๆ
W : ได้คะ คือ หลังจากที่เราเปิดใจกันกับแฟนแล้ว ภาพต่างๆ ก็เป็นภาพที่เรา 2 คนจะไปถ่ายในสถานที่ต่างๆ ถ้าไปที่ๆ ลับตาหน่อย แบบสวนสาธารณะ หรือน้ำตก แต่ครั้งนั้นเราไปถ่ายกันในห้าง

A : เห็นแล้ว มีภาพที่ถ่ายในห้างเยอะเลย
W : มันเป็นสถานที่ที่เหมาะสมกับการถ่ายรูปแนวนี้นะ แต่ต้องดูดีๆ หน่อย เหตุการณ์นี้ คือ เกิดได้ไม่นานเอง ในช่วงที่โควิตระบาด ทำให้เวลาเราจะไปไหนมาไหนก็ต้องใส่หน้ากากอนามัยกันใช่ไหม มันก็ทำให้เราปิดบังตัวตนกันได้ในระดับหนึ่ง มันก็เลยกล้ามากขึ้น

A : ใส่ชุดแบบไหน มีภาพลงในทวิตไหมครับ
W : มีคะ เดี๋ยวบอกนะว่าภาพไหน คือ พอเรามองสถานที่ ก็ดูเงียบแล้วนะ คนแทบไม่มีเลย

บรรยากาศตอนนั้นที่จำได้นะคะ เป็นห้างสรรพสินค้าชานเมืองแบบ Open Air พี่นึกออกมั้ย วันธรรมดาคนมันก็จะน้อยเป็นปกติ เราก็เคยมาห้างนี้กันบ่อยๆ เลยคิดว่าเป็นโลเคขั่นที่น่าสนใจมาก วันนั้นมะนาวใส่ชุดแบบปกติเลย เสื้อสายเดี่ยวกระโปรง มีเสื้อคลุมด้านนอกแบบสาวออฟฟิศเลย

ตอนไปถึงห้าง เราก็เดินดูจุดต่างๆ ก่อนนะ สำรวจเลยตรงไหนที่เหมือนจะโล่ง มีคนเยอะแต่จริงๆ ไม่มีคน ก็ไปเจอจุดนึง ที่คิดว่าโอเค เลยเริ่มภารกิจกัน

แฟนก็ Set กล้องดูมุมของเขาไป มะนาวก็ไปยืน Act ท่าทางรอไว้

A : ถามนิดสิ เวลาจะถ่ายภาพกัน มีความรู้สึกยังไง
W : ตื่นเต้นคะ บางทีมะนาวคงเป็นพวกชอบโชว์ด้วย เลยจะรู้สึกมีความต้องการทางเพศเพิ่มมาก บางทีถ้าพี่สังเกตนะ ภาพที่ถ่ายแบบใต้กระโปรง ที่เห็นกางเกงในจะเห็นว่าแฉะเลย

A : ต้องรีบกลับไปดูละ
W : ต่อเลยนะ คือพอจะเริ่มถ่าย มะนาวกับแฟนก็ให้สัญญาณกัน มะนาวจะเปิดกระโปรงขึ้น จนเห็นกางเกงใน ที่อยู่ข้างใน เราก็แอคท่า ถ่างขา ใช้นิ้วตวัดกระโปรง ขอบกางเกงใน ให้มันดู Sexy ในระหว่างที่ถ่ายกันอยู่ จู่ๆ มีพี่คนนึง เป็นผู้ชายเดินออกมาจากมุม คือ มะนาวเห็นเขานะ แต่แฟนมะนาวไม่เห็น เพราะเขาหันหลังอยู่

A : แล้วทำไง
W : ก็รีบปล่อยมือ ปิดกระโปรงเลย แฟนหนูถึงรู้ตัว หนูรีบเข้าไปจูงมือแฟนออกมา พี่เขาก็คงเห็นแหละ มียกนิ้วโป้งให้ด้วย

A : น่าตื่นเต้นมาก
W : ใช่พี่ มะนาวรีบไปเข้าห้องน้ำเลย เปิดดูกางเกงในนะ แฉะมาก มากกว่าปกติที่ถ่ายรูปอีก

A : กลิ่นคงดีมากแน่ๆ
W : อยากอุดหนุน บอกได้นะคะ

A : ต้องจัดไปแน่ๆ ครับ
W : มาอุดหนุนของหนูน้า

A : ถ้าหากมีคนจำมะนาวได้ เข้ามาทักมะนาวละ จะทำยังไง
W : 555 มีโพสต์ไว้จริงคะ แต่ก็นะ ก็คงต้องดูท่าทีของคนที่เข้ามาก่อนคะ ถ้าแบบคุกคามก็คงต้องขอตัว แต่ถ้ามาดี หรือเคยเป็นลูกค้าของมะนาวมาก่อน อาจมีของขวัญให้จริงๆ นะ

A : เท่ากับว่า มะนาวมีตากล้องประจำตัวสำหรับแอบถ่าย แล้วถ้าเกิดสถานการณ์ที่มีคนอื่นมาแอบถ่าย จนมะนาวรู้ตัว จะรู้สึกยังไง
W : สำหรับมะนาวนะ ก็คงจะปล่อยๆ ไปนะ ถ้าไม่ได้ทำอะไรมาก ยังไงก็ปิดหน้าปิดตาอยู่แล้ว แต่ถ้าถึงขั้นคุกคาม ก็ไม่ไหวนะ คงต้องมีแรงต่อต้านกลับบ้างแหละ

A : สรุปความสัมพันธ์ของมะนาวกับแฟน ตอนนี้เป็นยังไงบ้าง
W : ก็เวลาไปถ่ายภาพใช่ไหม เวลากลับบ้าน แฟนกับหนูจะรู้สึกคึกกันมากขึ้นกว่าเดิมอีกคะ เวลาจะมี Sex กัน ก็จัดหนักกันมากๆ เอาจริงพอได้เปิดใจกันก็ยิ่งชอบนะ เรา 2 คนมีกิจกรรมให้สนุกร่วมกัน

A : มีอะไรอยากฝากบอกถึงคนที่ชอบแนวนี้บ้าง
W : ก็แบ่งเป็นงี้นะ สำหรับสาวๆ ถ้าชอบโชว์ ปลดปล่อยมาเลยคะ เอาเท่าที่เราไหว พยายามดูสถานการณ์ก่อนถ่ายให้ดีนะคะ ดูทางหนีทีไล่ให้ดีก่อน ส่วนผู้ชายที่ชอบถ่าย ในแง่มุมหนึ่ง คือ มันผิดกฎหมายนะ อย่าทำเลย อาจให้ลองหาแฟน คุยกับแฟนดีๆ แล้วถ่ายเองดีกว่า ถ้าไม่ก็เป็นฝ่ายเสพละกันนะ อย่าเสี่ยงเลยคะ

A : ถ้าอยากติดตามมะนาว จะยังไงได้บ้างครับ
W : อย่างแรก ทวิต "ถ่ายกันเอง" @kralee001 จะเป็นทวิตไว้ลงผลงานที่ได้ไปถ่ายในสถานที่ต่างๆ แต่ถ้าอยากดูแบบพิเศษ ก็ต้องที่ Onlyfans @lemon099

A : พิเศษยังไง
W : ใน Onlyfan มะนาวจะลงภาพที่มากกว่า นอกจากเป็นภาพแอบถ่ายใต้กระโปรงที่เห็นกางเกงใน ก็อาจจะได้เห็นที่ในกว่านั้น แค่ 10$ ต่อเดือน ถ้าหากบทความนี้กระแสดี ยอดถูกใจ ยอดรีทวิตเยอะ มะนาวอาจเอามาลงให้ดูเป็นน้ำจิ้มก็ได้นะ

A : หมดยัง
W : ยังคะ อย่างที่บอกมะนาวมีขายกางเกงในใส่แล้วด้วย หลายตัวพี่ก็จะได้เห็นมะนาวใส่จริงในสถานที่ต่างๆ ถ้าใครสนใจก็มาสั่งซื้อได้นะ ที่ทวิตเตอร์ "—-ขายนะคะ—-" @BITCH_sexgirl

A : ขายยังไง
W : มีแต่ส่งพัสดุเท่านั้นคะ ราคาตั้งแต่ 200-400 บาท แถมรูปตอนมะนาวใส่ให้อีก 6 รูป

และที่สำคัญ ขายรูปภาพด้วยนะ ตามแต่ Order เลย เช่น ให้ถ่าย Outdoor กับกางเกงในตัวที่สั่งซื้อ หรือมากกว่านี้ก็มาตกลง

แต่ไม่ได้รับงานอื่น ขายตัวคะ

A : ขอบคุณมากๆ นะครับกับบทสัมภาษณ์นี้
W : ฝากติดตามมะนาวด้วยนะคะ ขอบคุณคะ
รับจ้างแต่งนิยาย 18+ ติดต่อ twitter @secretxwar ตอนละ 250 บาท

แมงโก้ส้นตีน

เดี๋ยวนี้สาวไทยเดบิวถ่ายรูปนางแบบ โอนลี่แฟน เยอะขึ้นนะ
งานเด็ดๆ เพียบ บางคนยอมให้เห็นหน้าด้วยก็มี
::Evil::