ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.15 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 16, 2021, 04:24:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kodzilla

น่าจะเพิ่มเรื่องความสามารถพิเศษเยอะๆ

amtorff73

แทนเข้ากับอีฟได้ก็น่าโล่งใจแทนนะครับ ส่วนเดียร์นี่ถ้าต่อไปช่วยมา คงให้อยู่ห้องอีฟไปพล่างก่อนมั้งครับผมว่า

jaster ja

พระเอกเกิน  555  แทนรับง่ายไปนะ ไม่คิดอะไรบ้างเลยเหรอ อิจฉาพระเอกจริงๆ  555 ขอบคุณมากครับ

kenwin

เดียร์จะหลอกไปเจอเฉยๆหรือเปล่านะ

boyza55

สุชาติ งามละออ

oshiris

เรื่องเดียร์นี่ไม่ใช่ฝีมือสตีฟอีกเหรอเนี่ย

เป็นห่วงแทนเลย รู้รายละเอียดขนาดนี้จะเป็นเป้าหมายไปด้วยไหมเนี่ย

bluenavy

ขอบคุณครับ แล้วจะช่วยยังไง

pm2015

ว่าจะพักผ่อนก็มีงานเข้าจนได้

jongjo

ที่จริงก็คิดแบบต่อนะว่าแอบเป็นห่วงน้องแทนอยู่เหมือนกัน กลัวว่าองค์กรจะเอาแทนมาเป็นเครื่องมือบังคับต่อให้ต้องทำงานให้องค์กร

1234non

แปลกใจนิดๆที่ต่อเล่าหมดเปลือกเลย

ดูแทนจะชอบอีฟอยู่นะเนี่ย

Jakkrit Singhawat

ต่อหน้าจะได้ความไว้ใจจาก ผญ.มาเรื่อยๆเลยเริ่มไว้ใจกันและเปิดใจต่อกัน จนทุกคนมีความคิดว่าอยู่ด้วยกันทุกคนคงจะดี ต่อเลย โน้มน้าวใจทุกได้สำเร็จ มั้งนะ

psm_mach

ต่อทำไมลากอีฟไปด้วย น่าจะโทรแจ้ง 191 ระหว่างเดินทาง ถ้าต่อสู้ไม่ได้อีฟไปด้วยก็ไม่น่าจะดีเท่าไร

bigyai

::YehYeh::"ก็พี่ไม่เหมือนคนอื่นอ่ะ" เธอพูดเบาๆ
แสดงว่า ปูทางไว้แล้วว่า อีฟเคยเจอต่อแล้ว  แต่ต่อจำไม่ได้ หรือ ไม่รู้ว่าเคยเจออีฟ หรือ จำไม่ได้เคยช่วยอีฟอะไรสักอย่าง 
ฮาเร็มนี่ คีย์เวิร์ดอยู่ที่แทน ถ้าทำตรงนี้ได้ ฮาเร็มก็ไม่น่ามีปัญหาอะไร

Dark_hell