ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.16 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 18, 2021, 06:21:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ความสามารถพิเศษที่คาดว่าคงอยู่ใต้จิตสำนึกของต่อ... เริ่มแสดงพลังอำนาจออกมาแล้ว.. หากไม่รู้จักการควบคุม.. คงจะส่งผลเสียหลายอย่างแน่

ton8369

ได้ทั้งพลัง ได้ทั้งอีฟเลยงานนี้

mrcat2019

Mylove1234

มันตเป็นพลังดาร์คไซด์ ที่ไม่ควรเข้าไปแตะอย่างแน่นอน ยังกับพลังเจได

singkanong

โหยยน้องเดียร์นำโชคดีหรือโชคร้ายมาให้ไหมนะแห่ะๆเดาไม่ออก

ieaky

ผ่านเหตุการณ์ช่วยเดียร์ ทำให้ความสามารถใหม่ของต่อเพิ่มขึ้นมาใช่มั้ยว่าแต่มันคือความสามารถแบบไหนหนออีฟเตือนต่อในช่วงต่อกำลังจะขาดสติ เหมือนราวกับว่าก่อนหน้านี้อีฟแทบจะอยู่ในทุกเหตุการณ์ช่วงสำคัญของต่อ รึแต่อีฟอ่านความคิดของต่อเหรอ

แมว69

wangdora29

RattanaKi

เหมือนพระเอกจะอัพเกรดความสามารถ เก่งขึ้นอีกขั้น แต่จะใช้ได้ตลอดไหม

typhoon4152

พลังต่อเริ่มจะโหดขึ้นเรื่อยๆ

g9898

ความโกรธทำให้ความสามารถเพิ่มขึ้นมาอีกอย่างแล้ว ::Grimace::

pizzahutcha

ลูกกวางน้อยอยู่ในถ้ำเสือแล้ว จ่ะหลุดไปไหนได้

tulatula

ไปเที่ยวมาสนุกมั้ยครับ ผักผ่อนเยอะๆนะครับผม รืยายจะเอาไปลงที่ไหนเดี๋ยวตามไปปาเหรียญให้ครับ

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

งึดดด ทะเล่อทะล่าเข้าไปช่วยแบบโง่ๆ ไม่โดนยิงสวนกะบุญแล้วว

mspeed

ต่อน่าจะมีพลังแฝงที่น่ากลัวซ่อนอยู่แต่ใช้ไม่เป็น​ ถ้าไม่รู้จักควบคุมอาจจะถูกกลืนกลายเป็นปีศาจ​รึเปล่าครับ