ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.16 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 18, 2021, 06:21:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lucky Naruk

knightmoon

พลังน่าจะโหดนะพระเอกเรา แต่โดนไปหนักเหมือนกัน แต่แลกกับจูบน้องอีฟก็คุ้มนะ

Thongchai Wangsri

กระตุ้นพลังที่หลับไหลอยู่ซะแล้ว

Nitty

gritkin

จูบให้เย็นลงไงนาย เเต่อาจจะเพราะอย่างอื่นด้วยก็ได้นะ

keeper grave

ได้จูบอีฟมึงคุ้มแล้วต่อ ทีหลังก็ฟิวส์ขาดอีกนะ เผื่อได้มากกว่าจูบ
พลังของต่อน่าจะมีอย่างอื่นอีก แต่คาดว่าน่าจะเกี่ยวกับอารมณ์ที่พุ่งพล่าน เช่น เศร้าจัด โกรธจัด
ฉากบู๊ก็โอเคอยู่นะครับ

wink

จะฆ่าคนแล้วนะนั้นอ่ะ ดีอีฟมาทันเวลาอิอิ

NNGGOO

พลังพิเศษที่ยังควบคุมไม่ได้ อีฟเลยต้องแก้ไขเฉพาะหน้า ไม่งั้นธาตุไฟเข้าแทรกแล้ว

kk2016

นี่สินะพลังจิตของจริง พอฟิวส์ขาดก็สามารถปลดปล่อยออกมาได้ แล้วสองคนนั้นจะรอดไหมนั่น

Pj akkan

พลังของต่อเพิ่มมาอีกแล้ว ส่วนอีฟจูบแบบนี้สงสัยคงต้องอธิบายเพิ่มแล้วล่ะ

peddo

::YehYeh::ถ้าไม่นับชื่อเรื่องแล้ว ทุกส่วนในเรื่องนี้ถูกใจผมมากเลยครับ ขำตอนที่เดียร์คิดว่าต่อน่าจะพาตำรวจมา แล้วต่อกระโดดถึบประตูเข้ามา ผืดคิดว่า โคตรเท่เลน ตามด้วยการถูกยำตีน เปลี่ยนอารมณ์ได้ชะงัดจริงๆ
ต่อคงไม่เข้าใจ ว่า การไปแจ้งตำรวจแล้วถูกสอบสวนนั้น มันเหมือนโดนข่มขืนซ้ำ น้องทำงานกลางคืน แถมเป็นแฟนกันด้วย เรื่องผัวเมียตีกัน พวกนี้เขาไม่อยากยุ่งหรอกครับ
ขอบคุณครับ

test1234

แสดงว่ามีพลังซ่อนอยู่อีกแต่ยังไม่รู้ตัว

Jaker1234

พลังต่อแบบนี้ป่าวถึงทำให้องค์ร้ายต้องการต่อ ดีนะที่อีฟรู้ทัน

kake08

iammek

สุดหล่อของเราพี่พลังระดับชาล์เซเวียเลยนะเนี่ย แต่น่าจะยังไม่รู้วิธีควบคุม