ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.16 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 18, 2021, 06:21:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suksan1

teerapong2534m

นายต่อพระเอกของเรามีพลังพิเศษซ่อนเร้นอยู่อีกไม่รู้จะมีอะไรบ้างเนาะ

pui10000

theredarmy36

♤judas♤

พลังอันนี้น่าจะเกิดจากการโมโหแบบขาดสติและในอนาคตอาจจะร้ายกาจมากๆถ้าควบคุมดีๆและอาจจะร้ายกาจกว่าของสตีฟ

rahoo99

การเปิดทางเพื่อให้พลังพิเศษปรากฏโหดร้ายมาก นับว่าต้นทุนสูงมาก นายต่อต้องทบทวนพลังของคนให้มาก เพื่อจะใช้มันอย่างมีความสุข

Ttum1188

เกือบไม่รอดแล้วนะครับสุ่มเสี่ยงไปแบบนั้นถ้าไม่มีพลังพิเศษสงสัยเรื่องยาว

samwai

อู้วว แซบมากอีพีนี้ ผมนี่อยากให้อีฟเป็นส่วนหนึ่งในฮาเร็มด้วยจริงๆ

Alligator

นี่อาจคือพลังแฝงที่สุดยอดทีมีในตัวของต่อที่เหล่าบรรดามนุษย์พลังพิเศษไม่มีด้วยเหตุนี้เองสตีฟถึงอยากได้ต่อมาร่วมงานพลังน่ากลัวมากแต่ก็แพ้รสจูบไร้เดียงสาของอีฟ

bangsan

นายต่อจะเล่นถึงตายเลยเหรอดีนะอีฟเตือนสติได้ไม่งั้นเข้าไปวงโคจรความมืดแน่ๆ

Asura4237

ออกแนวน่ากลัวนิดๆนะเนี่ยตอนนี้ 555+

samsung014

พลังอัพเกรดขึ้นแล้ว น่าจะยังไปได้ไกลกว่านี้อีก ดีนะพลังมาทันเวลาไม่งั้นน่าจะหนัก

วสันต์ ชาญวิทย์

พลังที่รุนแรงจะถึงขั้นล้างสมองเกือบฆ่าคนแล้ว ถ้าไม่มีใครขัดก่อน

bigmoho

artherox

ไม่อยากให้พระเอกเข้าด้านมืดเลย