ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 23

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 21, 2021, 11:31:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenwin

cobra888

ถ้ามองเหตุการณ์แต่ต้นเลย
เอก ผิดเต็มที่แค่ตอนแรกที่ไปวอแวกับฟ้า เพราะนิสัยมักมาก โดยไม่สนว่าใครไปใคร ถึงแม้ว่าเป็นแฟนของลูกน้องก็ตาม
ฟ้า น่าเห็นใจว่าครั้งแรก อารมณ์พาไปและเจอเสือร้ายอย่างเอก แต่ครั้งที่เหลือรับไปเต็มที่ ทั้งๆ ที่รู้ว่าผิดและไม่ซื่อสัตย์ต่อบอย ก็ยังกระทำ โดยที่ตัวเองก็ปฏิเสธก็ได้ ทั้งให้ความร่วมมืออย่างดีโดยเอกไม่ได้บังคับเลย
   ก็สมควรที่เดินไปขอโทษต่อบอยฐานะแฟนเก่า และออกจากชีวิตเค้าดีกว่า เพื่อเป็นการดีทั้งสองฝ่าย จะได้หมดเวรกรรมต่อกันในภพนี้ ::Orz::

singkanong

บอยได้แก้แต้นไปแล้วจะสานต่อไปไหมนะแล้วนีนคนที่คอยช่วยปลอบใจล่ะแห่ะๆคิดจะสร้างฮาเร็มเรียนแบบไอ้เอกไหมล่ะ

drblackjack

ได้เอิญเป็ยเมียแล้วรีนจะยังไงต่อครับ
แล้วได้แก้แค้นจริง แต่ระวังจะหลงรักนะครับ

เอกเอก

สงสารบอย แต่ก็ไม่อยากให้ไปลงที่คนไม่รู้เรื่อง

ryg123456

นายบอยเอาคืนได้เจ็บแสบมาก แต่ผู้หญิงน่าจะไม่รู้เรื่องเลยนะ
แบบนี้นายเอกจะรู้สึกผิดไหม แล้วน้องฟ้ากันรีนด้วย
ยุ่งกันไปหมด เอาทั้งหมดมาสวิงเลยดีไหม

gusjung111

Benz4152

อ่านจบแล้วรู้สึกว่าตอนนี้มันสั้นมากเลยครับ

Channarong Saekow

การแก้แค้นแบบโดนกระทำแบบไหนก็เอาคืนแบบนั้น เสมอกันทั้งคู่