ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 23

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 21, 2021, 11:31:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

เจอเจ็ดนิ้วว่าสั้น สงสัยพี่สาวเอกคงเคยเห็นแต่ในหนังโป๊มังครับ บอยก็ไปทำเธอได้ สุดท้ายคงตัดใจไม่ได้อีก แถมยังมัรียที่แฟนๆคอยลุ้นอีก พัลวันแน่ๆ
ขอบคุณครับ

Kingmar

มาแล้ว มาพร้อมกับบทแก้แค้น เอาให้สุดเลยพี่บอย

knight18

natt omaga

ทำเอกไม่สะใจ ทำพี่สาวมันดีกว่า สะใจกว่าเย๊อะ เเต่ จะจัดเเบบไหน มั่งล่ะครับนี้คุณบอย

Kanghear

tatong2222

ได้เอิญแล้วอย่าลืม​รีนนะ​ บอยที่แสนดี​ หรือ​ว่าต้องแก้แค้น​ที่เอกโดยตรง ::Horror::

gundam2000

ได้พี่สาวนายเอกเป็นเมีย ถือว่าได้แก้แค้นไปในตัว 

thetwo

XQ

จะเปลี่ยนจากสาวแม่พระใจดีเป็นสาวร่าน เอาให้เอกเจ็บปวดเยอะๆๆ

mario

เอาจริงๆก็น่าสงสารเอิญเหมือนกันนะ
ถ้าจะผิดก็แค่ดันไปมีน้องชายเลวๆ

ttxluck

บอยได้แก้แค้นนายเอกจนได้เอาความแค้นที่นายเอกได้เปิดซิงฟ้าไปเปิดซิงเอิญพี่สาวของนายเอกแทนแล้วเรื่องราวจะเป็นยังไงนะต้องติดตามตอนต่อไป

adof13