ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 23

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 21, 2021, 11:31:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackkie

ขอบคุณ​ครับ​ผู้​แต่​ง​เนื้อ​เรื่อง​สนุก​ดี​ครับ​ ลุ้นบอยมาเป็นพี่เขยนายเอก​แสบสรวงเสียจริง​ แอบสงสารเอิญเจอแบบนี้เข้าไป

sachinha

สุดท้ายก็เหมือนได้เอาคืนเอก แต่เอาคืนจริงรึเปล่านะ? 

gumpxxxx

แล้วคนดีๆแบบบอย จะทำยังงัยกับเอิญ คงไม่ทิ้งขว้างนะ แล้วก็ไหนจะรีนอีก

Oceankings1234

dawdom

pankea

บอยแก้แค้นเอกด้วยหนามยอกเอาหนามบ่งคือ"มอมยา"แต่ก็ทำให้เอิญ(พี่สาวแท้ๆของเอก)หลงจนยอมทุกอย่างคล้ายฟ้าหลงการปรนเปรอสวาทของเอกพราะเอิญเองก็บริสุทธฺ์เหมือนฟ้าตอนโดนเอกมอมยา แต่หวังว่าบอยคงไม่ลืม"รีน"นะ ส่วนฟ้าจะทำอย่างไรเมื่อรู้ว่าเอกคือใครและกลับมาด้วยความหมางเมินชักอยากรู้ซะแล้ว

kabyala

เอิญ นี้เป็นคนชนชาติไหนหรอครับ ยาว 7 นิ้วนี้นะสั้น ขอบคุณครับ

puretank

7 นิ้วไม่สั้นนะครับ  อ่านแล้ว2.5นิ้ว อย่างผมสะเทือนหัวใจ

makecloud

รีน คนที่ 1 ::Glad:: เอิญ คนที่ 2  ::Evil:: คนที่ 3 จะเป็นใคร และเอกจะโดนอะไรบ้าง  ::Thinking::

jaja

locklock leck

น่าแก้แค้นมากถึงไม่คิดจะแก้แค้นก็จัดสัหหน่อยก็ยังดี

FRA5M2

ด้านมืดเริ่มเข้าครอบงำ ก็ความแค้นมันบังตา