ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 25

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 21, 2021, 09:23:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoman

บางทีคนที่ดูร้ายๆอาจเคยถูกกระทำมาก่อนก็ได้ เหมือนนายบอย

Thanee_samsung

ผมว่า ดึงฟ้า เข้าฮาเร็มของบอยเลย ละค่อยจัดหนักๆกะตา เอก

ksdkodx

บางทีก็สงสารฟ้านะ แต่ใครที่เคยโดนแบบบอยก็ไม่ไหวเหมือนกันนะ

chaiya88

XQ

ทำทุกอย่างให้ฟ้าเจ็บ แต่สุดท้ายตัวเองก็เจ็บเหมือนกัน

phurin84

ยิ่งบอยทำให้ฟ้าเจ็บ ตัวบอยก็จะกลายเป็นคนที่เจ็บช้ำมากยิ่งขึ้นไปเรื่อยๆ

therasak

รักมากจึงแค้นหนัก จะลงเอยอย่างไรยากจะคาดเดาได้จริงๆ

ittawat90

เอเค

ยังคิดจะหวงคิดจะรักอิกเลือกคนอื่นเถอะบอยเออ

Jaker1234

หัวโขนบอยน่ากลัวนะ สงสารฟ้าบ้าง ยอมอ่อนต่อเธอ  เธอยังรักบอยอยู่นะ

upperbound

แอบลุ้นให้จบดีๆนะ แต่เห็นจากสิ่งที่บอยทำแล้วดูน่าจะแรงขึ้นเรื่อยๆ บอยน่าจะจบไม่ดีแน่ๆ

XYZ

เวลาคนดีเข้า Darkside มักจะเลวสุดเกินจะยั้งครับ

ขอบคุณมากครับ

petergg

อะไรกันครับเนี่ย