ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.17 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 22, 2021, 05:31:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenwin

พงค์ พันธ์

น้องอีฟจะโดนพระเอกเราสอยไหมเนี่ย

pizzahutcha

ในไม่ช้านี้อีฟไม่น่ารอดแน่ๆ

Thongchai Wangsri

เตรียมจัดตั้งฮาเร็มได้เลย ท่านต่อ

keeper grave

รอบนี้รวมตัวเกือบครบ Harlem แล้ว ขาดอิงแค่คนเดียวเอง
ยังนึกไม่ออกเลยว่าอิงจะกลับเข้ามาใน Harlem ได้ยังไง
ดูจากที่แทนโกรธต่อรอบที่แล้ว เหมือนแทนจะไม่ยอมเรื่องอิงง่าย ๆ ถ้าเทียบกับคนอื่น

เอกพล

ชอบบทกุ๊กกิ๊กของต่อกับอีฟครับ น่ารักดีครับแอบมีใจให้กัน

truck_san

ทำไมอ่านมาเรื่อยๆมันให้ความรู้สึกเหมือนอีฟจะเป็นนางเอกเลยแหะ อารมณ์คล้ายๆ ดาบมังกรหยก บ่อกี้ท้ายสุดก็รักมินมิน ทั้งๆที่มีสาวสวยอยู่รอบตัวตั้งหลายคน

Mylove1234

ความเป็นฮาเร็มมันถูกก่อสร้างขึ้นมาโดยอีฟนี่เอง

ppptttmmm

adof13

เมื่อไหร่จะเปลี่ยนใจแทนได้ จะได้อิงมา

Angel_p

ว้าวๆ เริ่มค้นได้ดีเลยครับ ลุ้นกันต่อ

taka95

น่าประหลาดใจที่อีฟปล่อยให้สตีฟรู้เรื่องน้าไพลิน

Tik K.

จะเป็นไงต่อ ถ้าสตีฟรู้เรื่องของน้าไพลิน

olemantu

ตอนที่ลงใน  https://fictionlog.co/  ยาวเท่าที่ลงในนี้ไหมครับ เห็นที่ทำกัน ทำันนิด ๆหน่อย ๆ
แต่ไม่เป็นไรขอตามไปดูเองละกัน ขอบคุณครับ

Tichamax12

อิจฉาท่านต่อเลย มีสาวๆรอบตัวเลย