ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 27

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 22, 2021, 06:28:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpnttn

แค้นที่บอยกลับไปหาฟ้าสินะ

จะจัดกับเอกพลางๆ ก่อนมั้ย

blackcombat

bangsan

อ้าวรีนทำมัยมาอยู่ฝั่งตรงข้ามบอยซะยังงั้นแถมไปเข้ากับเอกอีก

madsside

densanova

ก็ว่าหายไปไหน กลับมาเป็นตัวร้าย หรือบอยจะได้ควบสอง

olemantu

เดาได้แต่คงไปไม่ถูกทางนักหรอกเพราะประวัติของรีน ก็ไม่ได้ชัดเจนมาตั้งแต่ต้นแล้วรู้แค่ว่าอยู่คอนโดเดียวกันเท่านั้นเอง

ns52800189NS

นั่นนะสิ...
บอยไปทำอะไรให้รีนโกรธ

บอยได้กับรีนตอนไหนน้า
แต่ขอนะ....รีนอย่าเป็นเมียเอกเลย

Lookkroo

XYZ

ชักอยากรุ้เรื่องของรีนมากขึ้นครับ

ส่วนตัวชอบมากกว่าฟ้าครับ

solomon1977

ลึกลับซับซ้อน หักมุมมากจริงๆครับตอนหลังๆเดาทางไม่ถูกเลยครับท่านผู้แต่งคงอยากหักคอคนอ่านเล่นมั้งครับวางแนวเรื่องพลิกไปพลิกมาเกิน

[Alt]air

นั่นสิ รีนทีแสนดี ทำไมทำบอยแบบนี้ หรือเพราะว่าไม่สมหวังกับบอย เลยแค้นใจ