ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Lady Dog ตอน 1 / 2

เริ่มโดย zuper, มีนาคม 23, 2021, 08:55:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

game14974

หมาจริงๆเลยนะนั่น นึกว่าแค่ท่าหมา

sammyadong

แนวนี้ดีเลยชอบถ้าพาไปข้างนอกด้วยยิ่งดี

NijaX

แนวนี้ ไม่ได้อ่านมานานเลยครับ ขอบคุณครับ

Chaya

Game2005

เนื้อเรื่องแปลกดี  คล้ายเคยอ่านที่ไหนมาก่อน  แต่ได้อารมณ์มากครับท่าน

boonza boy

เบลคนสวยจะต้องติดใจการเป็นทาสแน่นอนครับ

miew1993

เบลต้องชอบและชินเป็นทาสเจมส์ตลอดแน่ๆ

Prasard Komkum

bosshii

ร้ายไม่เบานะเนี่ย เพิ่งเคยอ่านแนวนี้ แปลกใหม่ดีครับ

Ouy

Mr.D

โดนอะไรละเนี่ย สงสารเจจัง

4251522

แนวทาส เจมส์มันรักเดียรมาก หรือแค่ใช้มาเป็นข้ออ้างเนี่ย

จักรภพ อุดมสิน

ได้เป็นน้องหมาซะด้วย

artonio

pangdark

โดนหมาเอาด้วยไหมเนี่ย