ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 21

เริ่มโดย เจตภูติ, มีนาคม 24, 2021, 01:57:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mario

ตกลงจะมีแนวไสยศาสตร์มาเกี่ยวข้องมากไหมเนี่ย

vergo

จารย์เจษดูท่าจะงานเข้าละครับ รอบนี้จะมีมือลึกลับมาช่วยเหมือนรอบที่แล้วหรือเปล่า

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... เจษฎา​จะรู้ตัวหรือไม่ว่าภัยกำลังคืบคลานเข้าไปใกล้ตัว.. แต่คิดว่าทั้งเจษฎา​และอ๊อดน่าจะเตรียมหาหนทางไว้เรียบร้อยแล้ว​

biggiggog

งานนี้แต่ละฝ่ายเริ่มออกแรงกันแล้ว
ต้องวัดฝีมือกันหน่อย
ขอบคุณครับ

Sak2563

ziggy2

เดี๋ยวก็รู้ว่าจะจัดการได้มั้ยเที่ยวนี้วางแผนมาดี ลุ้นๆ

santosan

::JubuJubu::จัดไปครับนายหญิง แต่ระวังโดนเอาคืนนะ

Daxamoo

อาจารย์เจษมีสาวหลายคนเด้วก็สู้ไม่ไหวหรอก แบ่งๆให้น้องๆไปบ้าง

TUMMYS

อยากเป็นอ.เจษวุ้ย ที่ไม่โดนยุงกัดเพราะมีของจากรอบสักหรือเปล่า

pimmy121

ใครอยู่เบื้องหลังที่คอยช่วยเจษ น่าสงสัย ยิ่งช่วยมาก ยิ่งทำให้กลายเป็นเป้าที่น่าสนใจมากขึ้นๆไปอีก

sammyadong

ชาย ชุดแดง

Sawat Songprasop

ศึกสองเจ้าพ่อ กำลังจะเริ่มต้นขึ้น จากแผนที่ได้วางไว้ของเจษฎา

เอกเอก

สนุกมากเลยครับ เลยไม่ได้เฉลยเลยว่าใครมาช่วยเอาไว้