ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 64

เริ่มโดย mrt006, มีนาคม 30, 2021, 09:51:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackkie

ขอบคุณ​ครับ​ผู้​แต่​ง​สนุก​น่า​ตื่นเต้น​  อยากเห็นไข่สัตว์ดุร้ายว่าขนาดไหนครับ

n_neng

kodzilla

นึกว่าป๋าชัยจะไปเปิดฮามเร็มที่ใหม่อีก

peddo

มาซาคงงอน น้ำไม่ไหลอะไร ล่อไปสองน้ำ หวังว่าจิ้งเหลนตัวนี้คงไม่ตกเป็นเมียชัยที่อัพไซส์มานะครับ แถมยังมีไข่อีก จะกลายเป็นสัตว์เล้ยงของสาวๆไหมครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

พี่ชัยเล่นกินยาเพิ่มขนาดถ้าไม่ดูให้ดี อาจเพิ่มขนาดให้ใหญ่ขึ้นจนสาวๆตายคาดุ้นได้เลยนะ ว่าแต่ก้อนหินใหญ่ที่อยู่เหนือหัวจิ้งเหลนยักษ์นี่น่าจะใช้ปืนลมยิงให้หล่นมาทับหัวจิ้งเหลนเลย แล้วจะได้เอามาทำน้ำมันจิ้งเหลนซะเลย....5555

allapon

มามิตินี้ชัยเหมาหมดทั้งเผ่าเลย ฮ่า ฮ่า

err

แหม่ๆๆ....ป๋าชัยได้ยาวิเศษ เพิ่มขนาดควยได้ด้วย..เมียๆคงหีฉีกเป็นแถบ

dawdom

ekkpol

pigy007

ใช้กระสุนลมถล่มหินใส่หัวมันเลยลุง

จรัญ บุญชู

แค่นี้ลุงก็มีฤทธิ์สุดๆแล้วนะ...นี่ถ้าได้จิ้งเหลนมาทำน้ำมันอีก...คิดไม่ออกว่าจะเป็นไร

Asujimaster

หายไปตั้งนานนึกว่าเสร็จอสูรร้ายยไปแล้ว

au2000

phu_nun

หวงไข่งั้นตัวเมียด้วยต้องจัดแล้ว อิอิ