ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 64

เริ่มโดย mrt006, มีนาคม 30, 2021, 09:51:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iscore

ขอบคุณครับ มีมาใหม่นี้ตัวใหญ่กว่าเดิมอีกจะเอาหินทุบหัวเหรอจะได้เหรอแต่มาคนเดียวกลัวอะไรจัดไปครับ

ziggy2

มาแล้วๆ เจอตัวแปลกๆอีกล่ะฆ่าให้หมดเลยท่าน

Debaker Singlek

หวงไข่ มันหาไข่ของมันป่าวช่วยมันหาดิป๋าชัยแล้วจับมาเป็นสัตว์เลี้ยงเอาไว้ขี่ไงป๋า ตัวมันใหญ่

Tik K.

Paradise

taka95

ป๋า สเกลพลังป๋าจะโหดขึ้นเรื่อยๆแล้วนะ

nayhoylod

wintowin

มีอุปสรรคให้ฟันฝ่า อาจจะผ่าน อัพเลเวล เหตุสังหารสัตว์ร้าย ได้

thaiman1986

ลุงชัยกินยาเพิ่มขนาดและพลังแล้วพลังเหลือเฟือ ใช้กระสุนลมถล่มมันแล้วทำน้ำมันจิ้งเหลน ส่วนเนื้อเอามาผัดเผ็ดเลยครับ 555

Run2020

จะกำจัดหรือสยบมาเป็นสัตว์เลี้ยงดีนะ จะได้มีสกิลเทพๆเพิ่ม

motbonzi

ฮาแตกแมวแม่งก็จะเอา จัดของหนักใส่จิ้งเหลนยักข์เลยลุงอัปสกิลลมใส่แม่งเลย

jax116

samsung014

จัดการเจ้าจิ้งเหลนเลยป๋า อาจจะมีของดีในตัวมันก็ได้นะ