ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Ei] The MilkDoll Young Lagy คุณหนูไร้เดียงสากับติวเตอร์ขาหื่น[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 31, 2021, 06:10:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chang1978

ดูจากเนื้อเรื่องมาแบบนี้แล้ว คงจะเสร็จอาจารย์และคงจะได้แต่งงานกับอาจารย์แทนเจ้าบ่าวแน่ๆ

exhausis123

ไร้เดียงสาหรือไม่ไร้เดียงสาก้อไม่รู้สินะ ถ้าเป็นแบบหลังครูคงโดนเด็กจับล่ะนะ

อ่ะนะ น่าจะไม่ไร้เดียงสาแล้วแหละนะ แห้งเชียวคุณครู

kazu36

หึ หึ สาวน้อยโดย วัวแก่แอบกินหญ้าหรอ
พ่อตาเอาปืนมารับลูกกลับบ้านพอดี

NM04

goorboyI

โดนครอบครัวจับได้แล้วได้แต่งงานแทนไง ก็ดีนะได้สอนหนังสือแล้วยังได้สอนเอากันด้วย

เดาถูกด้วย แต่ลืมเอานมได้ไง นมใหญ่ขนาดนี้ไม่น่าพลาดนะ

ddcc

พระเอกมันคิดอะไรอันตรายชะมัด ถึงจะไร้เดียงสา แต่คนเป็นถึงติวเตอร์ทำอย่างงี้กับเด็กหญิง จากบ้านที่มีบอดี้การ์ดขนาดนั้น เอาเถอะเด็กหญิงนั่นมันมาขอแต่งงานเองนิ  น่าจะโอเคมั้ง
เอ้าเรื่องนี้มีคำถาม555 ตอบก่อนผมว่าสุดท้ายพระเอกทำอย่างว่าจนต้องรับผิดชอบนางเอกตามแผนนางเอก
อ่อ ผมอ่านผิดไป ไม่ใช่หนีมาแต่งกับอ. แต่ไม่อยากแต่งกับใครไม่รู้เลยมาขอให้อ.ช่วยซ่อน 5555 แต่หล่อนก็รักพระเอกจริงๆนั่นแหละ เป็นไปตามแผน แต่อยู่หลายวันขนาดนั้นคือพระเอกไปซื้อเสื้อผ้ามาให้ใส่หรอ

iammek

ตอบสวนมาว่าแล้วไง คุณหนูไม่อ่อนประสบการณ์ซะแล้ว

พาอาจารณ์กลับไป ได้โดนพ่อยิงตายสิคุณหนู

zentinal

ขอคุยในฐานะเพื่อนเก่า เรื่องนี้จบสวยแน่ๆ ผมคงไม่ได้อ่านครึ่งหลัง แค่ อยากเจอคนที่เคยรู้จักจริงๆ ท่านฮิปก็น่าจะอายุพอๆกับผม แต่เป็นตำนานจริงๆ

เฮ้อ เวลาพ่านไปไวมาก ตอน 30 กว่า อยามีทติ้ง แต่ตอนนี้คงขอพ่าน แก่หัวหงอกยันจะล้านแล้ว ไม่หนุ่มแรงดีแบบเก่า แค่อยากมาทักทายเพื่อนเก่าๆแค่นั้นครับ ยังเป็นกำลังใจให้เสมอครับครับ แต่พอเดาได้ว่าท่านฮิปเป็นอาจาร์ณสอนภาษา และยังยึดในจุดนี้จริงๆ ส่วนตัวผมยังคิดว่าท่านแคทเป็นครูนะ แต่หายไปเลยหลายปี แปลแต่ละเรื่องเจ็บๆทั้งนั้น เมื่่อหลายปีก่อนท่านแคทลบผลงานในโซเชียลไป ผมไม่ทราบสาเหตุ แต่ก็เสียดายครับ จะผิดจะถูกฟากไว้ไม่เสียหาย

5555 จริงๆด้วยนะ เรารู้จักกันมาก็เป็นสิบๆปีแล้ว ถึงท่านเซนจะพลุบๆโผล่ๆก็เหอะก็จัดว่าสนิทกันระดับหนึ่ง
แต่จริงๆแล้วผมไม่ได้เป็นอาจารย์สอนภาษานะ ไม่งั้นแปลได้ลื่นกว่านี้เยอะ ผมแปลเล่นๆเป็นงานอดิเรกแก้เซ็งเท่านั้นแหละ แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างซักเท่าไรงานใหม่ๆเลยไม่ค่อยได้แปล ที่เอามาลงนี่งานแปลทิ้งไว้นานแล้ว
แต่ยังไงก็ยินดีที่เจอท่านเซนนะครับ
My Favorite song " Kenny G - The Moment "

l2aito

น่าจะทำให้ติดใจ แล้วไม่ยอมกลับแหงๆ
แต่แบบนี้จะไม่โดนยากูซ่าล่าเอาเรอะ

ไม่น่ารอดแหงๆ อาจารย์เอ้ย

BabyFace

หนีเสือปะจระเข้  กลายเป็นคุณหนูหื่น กลับไปยอมแต่งงานเพราะเริ่มแรดขึ้นหลังจากติวเตอร์สอนเสียว  ::Thinking::
สุดท้ายวางแผนมางาบครู  ::Orz::

phatsa

ลงเอยแบบคงได้แต่งการกับติวเตอร์แน่นอน

Edit.ออกมาเรียนรู้สิ่งใหม่จากโลกภายนอกบ้าง​  โดนจัดหนักเลย

thegift52

จะจบอย่างไร ก็จับครูสอนพิเศษแต่งงานเลยไงคุณหนู อย่างน้อยเค้าก็ช่วยสอนอะไรดีๆ  ::DookDig::
.
นั่นไง มันต้องอย่างนี้ ว่าแต่ คุณหนูนี่ใสจริงหรือแอ๊บเก่ง ร้ายนะเนีย

nowhereman

ดูแล้วไม่น่าจบแค่ขอดูแน่ๆ  ได้เปิดซิงแต่อาจจะโดนบอดี้การ์ดรุมทืบ

จบดีกว่าที่คิดแฮะ บอดี้การ์ดไม่ได้เรื่องเล้ยยย แต่อาจารย์ก็นะอดทนมาได้ตั้งนาน สุดท้ายนางเอกติดใจอยากเรียนรู้โลกเพิ่มแทน
ภาพเสก็ตช่องสุดท้ายนี่... ว่าที่พ่อตาเครียดเลย ได้ลูกสาวกลับมาพร้อมว่าที่ลูกเขย

vigo

ช่างไร้เดียงสาจริงๆ เสร็จอาจารย์แน่แบบนี้

ถ้าไม่รักคงไม่มา สงสัยจังว่านางไร้เดียงสาจริงหรือ