ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Ei] The MilkDoll Young Lagy คุณหนูไร้เดียงสากับติวเตอร์ขาหื่น[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 31, 2021, 06:10:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

koper2sunfad

ทำไมมันทะแม่งๆอะ  ::Cold:: นางเอกใสจริงไหมเนี่ย สงสัยพระเอกจะโดนฟันซะละมั้ง 5555  ::Waiting::

::Dizzy:: เหมือนจะใสนะ แต่ทำไมรู้สึกว่านางเอกหลอกฟันพระเอกฟะ  ::Horror:: ::Evil::

Kit.m555

รู้ว่าเสี่ยงแต่ก็ขอลองสัมผัสดู ::DookDig::
EDIT : ชักตั้งหลายที่กว่าจะได้เสียบ
ถ้าคุณพ่อรู้เอ็งตายแน่ ::Angry::

xfreestylex

นกน้อยในกรงทอง แต่ดูท่าทางไม่น่า อินโโนฌซนต์ ใสๆ นะ

talented00

ต้องอ่อนต่อโลกขนาดไหนนะ 5555
จั๊กกะจี้เฉยเลย

เอ้าง่ายๆ เฉยเลย 555

ืnamnan609

ต้องมี ยสตน. แน่ๆงานนี้ เปิดซิงลูกศิษย์ ::Shy::

และแล้วอาจารย์ก็ได้เป็นผัวของนาง ::DookDig:: อาจรย์ฟินเลยจากเขี่ยจิ๋มถึงแตกใน ::Shy::

panamp

TZONE

ใสใสเกิน แอบหลงรักอาจารย์อยู่หรือเปล่านะ

Edit: มาเป็นผัวหนูเถอะ คือหล่อนแกล้งใสใช่มิ

kansake

time288

ติวไปติวมา จากศิษย์กลายเปนเมียแทน ฟินๆ

คงใสจิงๆแหละมั้ง  ::DayDream::

nagatobimaru

หลงรักติวเตอร์เลยหนีงานแต่งงานมาแน่นอนครับ
ส่วนติวเตอร์ก็เตรียมตัวได้เลย อุ้มไปทิ้งอ่าวโตเกียวแน่นอน ทำแบบนี้

-----------------------------------------

หนีงานแต่งมาเพราะรักจริงๆ แต่ติวเตอร์ ก็เผื่อใจไปดูปลาในอ่าวโตเกียวหน่อยนะครับ
ทางที่ดี กดให้ท้องก่อน น่าจะการันตรีความปลอดภัยมากกว่านะ

kckungz

สาวมาถึงห้องแบบนี้ก็จัดซะเลยนะอาจารย์ หรือว่าจะเป็นแผนของนางเอก

Edited: นางเอกใสสุดๆไปเลย สรุปได้ผัว5555

taogaz

คล้ายๆ หนังเรื่อง parasite เลยครับ

สุดท้ายผมว่าคนโดนจับไปคือติวเตอร์ โดนบังคับให้แต่งงานกับผู้หญิง

zumlee

อินโนเซ้น กะอ่อยมันคนละเรื่องกันนะคัฟคุณพี่ ผมว่ารอบนี้คุณพี่หลงกลนู๋มิยาบิละหล่ะ

นั่นงะ คุณพี่ติวเตอร์หลงกลนู๋มิยาบิเข้าละ หลังจากนี้รับรองยาว

thoeng