ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.19 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 31, 2021, 11:06:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akine

::Glad:: สุขสันตวันเกิดนะคร้าบบบ ก๊อด ทู เบลด ยู

zaar65

เนื้อเรื่องนี่ต้องตาม หักมุมหลายครั้ง สนุกมากครับ

m_onepiece

HBD ครับ สุขภาพมาก่อนนะครับ แต่ก็ตามอ่านอย่างลุ้นไปตลอดมาทุกตอน อิอิ

Wichana

เดียร์ให้ของขวัญวันเกิดล่วงหน้าไว้ไหม สักน้ำ

elelle

เหลืออีฟกับแทนละว่าจะยอมถูกรวมเข้าฮาเร็มมั้ย

BROCCOLI

Ep นี้อ่านไปยิ้มไปครับมันดูเนื้อหาชัดเจนดีในหลาย ๆ ด้าน

aom43104

::Bloody:: สุขสันต์วันเกิดครับขอบคุณที่ประพันธ์เรื่องในสมองได้สุดยอดขนาดนี้

Kuma_77

สาวสองคนลงไปคุยข้างล่าง อยู่บนห้องก็จัดกันเลยนะเนี่ย

drblackjack

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ
เรื่องนี้อ่านเพลินมากครับ สถานการณ์ต่างๆที่ซ่อนเป็นเรื่องราวน่าติดตามมากครับ

mot66

ต่อกับเดียรอยู่กันสองต่อสองจะมีเรื่องไม่ดีเกิดขึ้นหรือเปล่า อิอิ

Ordinaryman

HBD ครับไรท์  
ขอให้ค้นพบ พลังวิเศษ ในชีวิตแต่ละวันนะครับ 

1819

ก่อน อื่น สสวก ล่วงหน้าครับไรท์  ให้อย่าเจ็บอย่าจน สร้างผลงานให้พวกเรามีความสุขกันเยอะๆนานๆบ่่อยๆนะครั แต่ทั้งนี้ ก็ดูแลสุขภาพสายตา ตัวเองด้วยนะครับ

ส่วนในเนื้อเรื่องแอบดีใจ ที่น้องอีฟคิดในใจว่าหลงเสน่หํนายต่อแล้ว  ยกให้ เป็นเมียคนเล็ก มีแทนเป็นเมียคนโต  และ อิงคนรอง เดียร์ คนกลาง  ครับ ต้อนนี้้ สัมผัสได่ถึงความ อ้างว้างของเดียร์นิดๆ ยิ่งเจอเรื่องร้ายๆมาด้วย แทนจะยอมให้เดียร์เข้าเป็นเมียต่อได่ไหมนะ
edit  ดีจังนึกว่า เดียร์จะถอยให้ 2สาวแล้ง อีฟกับแทนอย่าพึ่งรีบขึ้นมานะ  แล้วก็ ขอบท อิงมาหน่อยครับ สาวหมวย ซ่อนความเผ็ด หายไปเลย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

noraseth

เริ่มจะเป็นผู้โชคดีขึ้นเรือยๆทุกวันละนะ