ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.19 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 31, 2021, 11:06:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Manoptana

ต่อเริ่มอ่านใจอีฟได้แล้วหรือว่ารู้ที่อีฟกำลังคิดอะไรอยู่ ตต่อทำเนียนไม่บอกให้อีฟรู้ตัวจะได้ง่ายที่จะสวมรอยกับอีฟ นี่กำลังเปิดโอกาสให้ต่อร่ำลากับเดียร์ก่อนเดินทางใช่ไหม เซอร์ไพร๊ซ์วันเกิดยังไม่ถึงอีกตั้งหลายวัน ฉลองก่อนเดินทางกลับ

banksc79

HBD ครับ ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ

bbblack

ดูซิว่าไปเที่ยวต่างปะเทศรอบจะจัดการอีฟเข้าฮาเร็มไดมั้ย

thanapon253

ดูแล้วอีฟน่าจะเริ่มชอบแล้วนะเนี่ย จะเลือกใครดี หรือเลือกทั้ง 2 คนเลย อีฟและแทนทั้งสวยและน่ารักทั้งคู่

aekkung

ไปเที่ยวรอบนี้อีฟน่าจะเสร็จต่อแน่เลย

mspeed

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอบคุณที่ให้ความสนุกแก่ทุกคนนะครับ

tatsuya96

สุขสันต์วันเกิดท่านผู้เขียนด้วยคนครับ แหมมิติใหม่เลยนะ ให้ตัวละครมาร่วมอวยพรไรเตอร์ ช่างคิดจริงๆ ส่วนเนื้อเรื่องนี่ถือว่าพลิกอีกแล้วสำหรับผม ตอนแรกคิดว่าสตึฟหวังเงินซะอีก รอลุ้นว่าเหตุการณ์ที่เมืองนอก จะเป็นไปอย่างที่ผมส่งข้อความตอบท่านไปหรือเปล่า?

ปล. เรื่องตา ขอให้ไม่เป็นอะไรมากนะครับ

crazylex

vwdt41

HBD นะคร้าบไรท์ นิยายสนุกมากจริงๆ ชอบๆๆ

biggiggog

ไปเมืองนอกคราวนี้ ต่อน่าจะได้อะไรดีๆ
กลับมาเยอะน่าดูเลย
ยังไงก็ สุขสันต์วันเกิดนะครับ
ขอบคุณครับ

ayiraj2408

ไปต่างประเทศคราวนี้นี่น่าจะได้อะไรดีๆกลับมาบ้างแหละนะต่อ 55

taka95

สุขสันต์วันเกิดครับไรท์ สุขภาพแข็งแรงนะครับ

13igboss

HBD ด้วยนะคับ ส่วนนายต่อสงสัยว่าอีฟน่าจะเปิดโอกาสกับเดียร์ อย่างนี้ต้องจัดให้เต็มที่ ส่วนของขวัญของสองสาวเป็นสองรุมนายแทนรึป่าว...ลุ้นๆ

เดินผ่านมาเฉยๆ

มีลุ้นควบ 2 ที่เนเธอร์แลนด์ป้าวน้าาาาา
.
.
เดียร์ไม่ไปแต่เกือบจะได้จัดก่อนแล้วไงล่ะ
ขอให้ไรท์เตอร์ไม่เป็นอะไรมากนะค้าบบบ

ads_s7

ช่วงนี้จัดเดียร์มั่งเดียวน้อยใจ